HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

maison67

Well-Known Member
Ðề: HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

Em mới mua cái Camera wifi này hả Sơn.? sao không review,giá cả+sử dụng+sản phẩm như thế nào cho anh biết cái nào. :) ;)

Ở việt nam bán cái Camera IP Wifi Sricam SP009 : 799.000 VND

Em mua của "thằng"... Lazada.vn giá rẻ, chỉ hơn 490k thôi, nó là CAMERA QUAN SÁT IP VINATECH. Cũng đúng như bác Thinhkappa nói, cài đặt hơi bị khó. Tối hôm qua và sáng nay em mang cài mờ chưa được gì, em bỏ nó qua một bên làm việc khác khi nào rãnh cài tiếp hoặc mang đến nơi bán nhờ ky thuật, bảo hành chỉ dẫn rõ hơn! ������ ������

Chỉnh sửa lần cuối:

ocean123

Thớt này đông vui quá ạ, cho em góp vui cùng nào :D

maison67

Well-Known Member

Chào cå nhà buổi tối! :):)) Lúc chiều, mềnh có cuộc điện thoại từ Hà Nội số: 04 3577 3315 gọi xác nhận lấy đầu Himedia Q10.:-bd=D> Sáng mai mềnh lên Sài Thành lấy hàng về trải nghiệm xem độ... Hot của em nóa!8->:-S Bác nào có cafe đâu đó trên Sài Thành cho mềnh ghé tham gia zới nhen!:-c:):));)

VAN_LOC

Well-Known Member

Chào cå nhà buổi tối! :):)) Lúc chiều, mềnh có cuộc điện thoại từ Hà Nội số: 04 3577 3315 gọi xác nhận lấy đầu Himedia Q10.:-bd=D> Sáng mai mềnh lên Sài Thành lấy hàng về trải nghiệm xem độ... Hot của em nóa!8->:-S Bác nào có cafe đâu đó trên Sài Thành cho mềnh ghé tham gia zới nhen!:-c:):));)
Đang kiếm file ISO 4K 100G Test thử .
View attachment 215667

maison67

Well-Known Member

View attachment 215667

Mai mềnh lấy đầu Himedia Q10 Pro nì về, mở xem lại những file 3D so với đầu của mềnh hiện có, còn 4K thì có TV chứ chưa cóa file nào 4K trải nghiệm, đương mơ có file 4K xem (Tivi Sony W800 của mềnh cũng gần tương đương 4K)! Hihi... Hic!8->;):)):)

maison67

Well-Known Member

Chào cå nhà đim phia! AE ngủ hết gồi sao? :-O:-w:)

tonytruong

Super Moderators

View attachment 215667

Mai mềnh lấy đầu Himedia Q10 Pro nì về, mở xem lại những file 3D so với đầu của mềnh hiện có, còn 4K thì có TV chứ chưa cóa file nào 4K trải nghiệm, đương mơ có file 4K xem (Tivi Sony W800 của mềnh cũng gần tương đương 4K)! Hihi... Hic!8->;):)):)

Hai anh em chịu khó vào thớt của chú Tuấn + Thắng-phúc 3D mà kéo 4K về mà trải nghiệm nhé. :) ;)

Link đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=1112016&p=8542626&viewfull=1#post8542626

VAN_LOC

Well-Known Member

Tải bài này về Karaoke chơi Bác ........ Nhân tiện xem em nó mấy K ( nhưng có một điều Tivi Sony W800 xem được em này chắc cũng đuối lắm đấy ) . Nhiều người cũng nói làm gì có bài Karaoke với dung lượng này ........ =))=))=))=))=)) .
https://www.fshare.vn/file/R678AID3ZI9I

maison67

Well-Known Member

Hai anh em chịu khó vào thớt của chú Tuấn + Thắng-phúc 3D mà kéo 4K về mà trải nghiệm nhé. :) ;)

Link đây: http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=1112016&p=8542626&viewfull=1#post8542626

Cám ơn anh Trường chỉ em lại đường dẫn...:-bd=D> "Đường dẫn" này đã có từ lâu, mờ... em quên! Hihi! :):))

P/s: Chắc phải mua thêm 1 cái HDD di động đầu 3.0 để sao chép nhanh khi cần.8-> Hiện có ổ 500Gb mờ đầu usb chỉ 2.0, muốn thực hiện điều gì cũng khó!~X(

maison67

Well-Known Member

Tải bài này về Karaoke chơi Bác ........ Nhân tiện xem em nó mấy K ( nhưng có một điều Tivi Sony W800 xem được em này chắc cũng đuối lắm đấy ) . Nhiều người cũng nói làm gì có bài Karaoke với dung lượng này ........ =))=))=))=))=)) .
https://www.fshare.vn/file/R678AID3ZI9I

Ơ... Nhờ bác nói rõ hơn, link đóa là bài gì, dung lượng mấy TB, Gb, Mb, hay Kb vậy bác?:-O Bác đưa đề tài mềnh thấy sao... bí ẩn, làm lo lo, hồi hợp woá! Cũng hong quên... Cám ơn bác nhen!^:)^:-bd

P/s: Sẽ kiểm tra, nếu "chủ đề" ok, kéo luôn!:-bd=D>

maison67

Well-Known Member

Chào ngày mới tốt đẹp đến với AE HDSG! @};-:-bd:)

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà buổi sáng cuối tuần và đón Lễ HV vui vẻ nhé. :) ;)

maison67

Well-Known Member

Mời quý vị dùng 1 ly cafe sáng zới mềnh cho sảng phái trước khi đi... c việc nà!:)):D;):)

Có một chiếc "xế" mini muốn tham dự cuộc đua với 2 a lị Long - Thịnh nà!:)):D;)

thinhkappa

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng cuối tuần vui vẻ . ;)

truongquy

Active Member

Chúc cả nhà nghỉ lễ Giỗ Tổ Hùng Vương vui vẻ.

Bên trên