HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

maison67

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Đang lang thang kiếm nhạc thì vô tình lại thấy nhom nhạc này vui thật kakaka :)) ;)) =))

Khi các sao J-A-V tạo thành nhóm nhạc chuyên cmn nghiệp - SOD Let's Get Fight
[video=youtube_share;xQhV2H4-pew]http://youtu.be/xQhV2H4-pew[/video]​

Hihi! Hay và Độc! Trong ban nhạc, có 3 em chơi đàn được mặc đồ kín đáo một chút!:):)):D

tonytruong

Super Moderators

Quán Muối Ớt Xanh ở 41 Trần Nhật Duật, gần MTV đó!
Còn đây là số phone của em quản lý nè 0933351109, tên gì anh quên mất rồi vì lần nào tới cũng xỉn quá mừ!

Dạ cám ơn anh để em và Long tham quan xem sao rồi quyết định anh nhé, Thanks :) ;)

maison67

Well-Known Member

Hihi, tự nhiên mai được nghĩ lễ 10 tháng 3 đến lúc nào không hay luôn. Mà nghỉ 1 ngày giữa tuần cũng không biết làm gì nên rãnh rổi sinh nông nổi nghĩ ra cái ý định hết sức ngông cuồng, không biết anh Sơn sáng mai có rãnh cafe không và có cản ý định của em không? :D

Lượt đi 44km ~ 3h đồng hồ. Lượt về bỏ xe lại đi xe bus về :D

Mời bác ghé, mình chơi luôn, mặc dù mai... bận! Hihi!:D

maison67

Well-Known Member

Anh đang định SN HDSG lần này mời mấy em này tới chơi nhạc cho em xem đấy kakakaka :)) ;)) =))

Anh tổ chức SN HDSG ngày chẵn nhe!:-bd Em chơi được, còn ngày lẻ thì em pó tay! Hihi! Hic!:(

P/s: Tình hình lúc này em khó khăn nhiều bề!:D

maison67

Well-Known Member

G9 thôi cả nhà! Chúc all AE ngủ ngon!:-h

wimax

Well-Known Member

Quán Muối Ớt Xanh ở 41 Trần Nhật Duật, gần MTV đó!
Còn đây là số phone của em quản lý nè 0933351109, tên gì anh quên mất rồi vì lần nào tới cũng xỉn quá mừ!

Quán này mí em phục vụ xinh gái Anh Phú . :D :D :D

tonytruong

Super Moderators

Quán này thì ăn ngon thôi, chứ muốn xinh gái thì cách 10 mét quẹo vào MTV thì tha hồ! Hee heee ......

Cái chính là em muốn ăn ngon giá tốt, và nơi ăn mát mẻ cho AE thấy thoải mái là ok rồi anh. :) ;)

tonytruong

Super Moderators

tonytruong

Super Moderators

Chà... chà.... tham quan nhẹ chắc cũng 1............................. chục lon đây. \m/ Kakkakakkakka

Ha ha ha chắc rồi, chẵng lẽ AE và em ra lại về không Anh Phú buồn chết kakaka :)) ;)) để anh rủ Rose đi ra lai rai với mình cho vui luôn hén, ra tới rủ thêm A.Phú nữa là đủ tay rồi kakakaka :)) ;)) =))

longdnl

Well-Known Member

Như xem trên này thấy giá cả cũng ok, mái mốt rảnh AE mình tới xem sao em.? nếu có phòng VIP cho AE thoải mái giao lưu hó hét thì ok đó em. :) ;)

Chỉ còn mí ngày thui anh ui, mà em thì lại bận quá! Nếu được nhờ anh Phú gọi em QL của ảnh đặt chổ luôn anh ui. \m/

longdnl

Well-Known Member

Ha ha ha chắc rồi, chẵng lẽ AE và em ra lại về không Anh Phú buồn chết kakaka :)) ;)) để anh rủ Rose đi ra lai rai với mình cho vui luôn hén, ra tới rủ thêm A.Phú nữa là đủ tay rồi kakakaka :)) ;)) =))

Chỉ sợ anh Phú đi làm thui anh à. \m/ hehehhehhehe

tonytruong

Super Moderators

Chỉ còn mí ngày thui anh ui, mà em thì lại bận quá! Nếu được nhờ anh Phú gọi em QL của ảnh đặt chổ luôn anh ui. \m/

Làm gì làm chứ AE mình cũng ghé thăm xem sao rồi quyết định em à, vì là quảng cáo trên web cũng chưa biết sao, để lại AE thất vọng mệt mỏi lắm, ghé chút chút rồi lai rai chút xong hãy về. :) ;)

P/s Đặc biệt lần này kết hợp 4 AE TV có SN vào tháng 4 vừa rồi CN vắng mặt hết, lần này không tham dự xem như hủy luôn, mất quyền lợi ráng chịu. :) ;) =))

tonytruong

Super Moderators

Giá đó hồi năm 2011 đóa nghe chú Long! Chiều mai hay mốt thử ghé làm vài ve mới nắm giá thực tế!

Ha ha ha giá của năm 2011 giờ 2014 chắc rẻ hơn nhiều á kakakaka , cho nên đến khảo sát thực tế là hay nhất. :) không có Long lo vụ này là đuối luôn á hehehehe :)) ;)

P/s Dù gì A.Lị Long chuyên nghiệp lo mấy vụ trà xanh này mà. :) ;))

Bên trên