HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

CN9H

Active Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Qua giờ thì anh thấy vào mượt mà, nhưng lại có một ít anh em vô lại chậm anh không hiểu tại sao luôn, sáng nay anh mở máy lên thì nó sượng sượng chút, giờ thì lại chạy phà phà rồi. :) ;)
Em nó cũng chậm, á hiểu được nguyên nhân mạng sáng giờ chậm như kẹt xe rồi Thành ơi. Csgt đang dẹp đương cho smod đi đó mà, kakakak

tonytruong

Super Moderators

Em nó cũng chậm, á hiểu được nguyên nhân mạng sáng giờ chậm như kẹt xe rồi Thành ơi. Csgt đang dẹp đương cho smod đi đó mà, kakakak

Ha ha ha em biết nói hài ghê, làm ngại muốn chết kakakaka :)) ;)) =))

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Chúc mừng Hội trưởng và Hội phó nhé!
Chuyến này có chầu rửa nick hoành tá tràng rùi! Hee heeee .........

Chú Tài coi có màu nào hay và đẹp, sơn dùm cho anh luôn với! Hii hihiiiii .....

Bác Phú trẻ trung ,sung sức sơn màu tím lên nick bác Phú nhé ,đúng ý bác luôn nè
Yêu màu tím ,ghét giả dối ,thích màu hồng và khoái rờ mông phụ nử \:D/

tonytruong

Super Moderators

Mới vừa khen dd chạy mượt mà, giờ tự nhiên nó load chậm rồi, kỳ vậy ta.? :-S:-??

binhhc

Moderator

HDSG sao nhiều Local HD thế a Trường?;))

Nhìn phía dưới có tới 4 Mốc cai quản Box Sài Gòn.

Xin nhiệt liệt chúc mừng bác Trường và bác Long mới được lên chức. =D>

Ps: box SG hiện nay có đến 3 Local cơ à bác Trường?

truonghd

Well-Known Member

Hèn gì bao nhiêu nghị quyết ban ra rồi lại thu hồi ,sửa đổi
Ko biết nội dung nói gì cứ giơ tay ào ào ,^:)^

E thấy a T và A Long đi họp cũng hay bấm điện thoại chơi game mà:))
Hay đi họp bấm nhiều quá nên lên chức nhanh hơn. Chứ đã có van bản hết rồi, họp chỉ công bố thôi mờ :))

tonytruong

Super Moderators

Xin nhiệt liệt chúc mừng bác Trường và bác Long mới được lên chức. =D>

Ps: box SG hiện nay có đến 3 Local cơ à bác Trường?

Cám ơn lời chúc của Bính. :) còn về việc set như thế nào là do bên BQT mình cũng không biết Bính à, Thân :) ;)

P/s Sáng giờ đi lang thang chào hỏi, và thăm dò các Box đó Bính à. :)

tonytruong

Super Moderators

E thấy a T và A Long đi họp cũng hay bấm điện thoại chơi game mà:))
Hay đi họp bấm nhiều quá nên lên chức nhanh hơn. Chứ đã có van bản hết rồi, họp chỉ công bố thôi mờ :))

Ha ha ha À em nói thế thì cho anh cmt cho em rõ nhé, nếu trong các sự kiện, từ Ofline + tham dự sự kiện + anh em sau khi of làm tăng 2+3 anh mà không bấm ĐT+ Ipad thì làm sao có hình ảnh để mà post hình được nhỉ.? nếu có anh em nào việc đó thì anh đở khổ rùi hehehehe :)) ;)) =))

P/s Còn việc lên chức, thêm chức thì thêm việc và trách nhiệm thôi, chứ có ham hố gì nào.? :)) ;)

minhbaxi

Active Member

hôm nay vắng quá nhỉ ???

Chỉnh sửa lần cuối:

thinhkappa

Well-Known Member

Tìm người lạc,anh cao 1m67 thân hình rắn chắc,nước da ngăm đen,khoái chạy xe đạp.
Đặc biệt uống trà xanh rất nhiều,.ai thấy đâu xin đưa về,quán cafe 3D.kakakkakakakakakkak

=))=))=))=))=))=))

tonytruong

Super Moderators

A Trường màu Heneken ,a Long màu Tiger .:D:D:D

He he he màu đúng như em miêu tả, nhưng ngược lại Long uống chất hơn anh nhiều. :)) Anh vừa nói chuyện qua phone biết được là Long bình an vô sự không có chuyện gì thất lạc cả. :) lý do là mạng nhà A.Lị Long có vấn đề không biết sao vô mạng không được luôn.? có khả năng máy đang bị virus gì đấy, cho nên ko vào dd được, Long đang cố gắng khắc phục sự cố mạng + máy tính xong mới vô dd được. :) ;)

maison67

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi xế chiều!:D Tí nữa em đi Sài Thành, sẳn ăn mừng với anh Trường (tonytruong) rửa cho tươi màu Ken của nick nhé!:):))=)):D:-bd

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà buổi xế chiều!:D Tí nữa em đi Sài Thành, sẳn ăn mừng với anh Trường (tonytruong) rửa cho tươi màu Ken của nick nhé!:):))=)):D:-bd

Chiều anh đi lễ rồi em có rảnh đâu mà rửa với tắm, để hôm nào đông anh em làm trận hoành tráng chứ nhỉ.? :) ;)

truonghd

Well-Known Member

Ha ha ha À em nói thế thì cho anh cmt cho em rõ nhé, nếu trong các sự kiện, từ Ofline + tham dự sự kiện + anh em sau khi of làm tăng 2+3 anh mà không bấm ĐT+ Ipad thì làm sao có hình ảnh để mà post hình được nhỉ.? nếu có anh em nào việc đó thì anh đở khổ rùi hehehehe :)) ;)) =))

P/s Còn việc lên chức, thêm chức thì thêm việc và trách nhiệm thôi, chứ có ham hố gì nào.? :)) ;)

Á, vậy là dính bẩy rồi =((
Cái này ai cũng biết mờ =((
Hội mình có người đc vậy nên mình cũng vui lây, vì có thể quậy hết cỡ mà .,...:-j

Bên trên