HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

dangtu

Active Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Trời mưa thế này chắc ali Long đang mần trà xanh rồi quá nên kg thay đâu

tonytruong

Super Moderators

Có bốc thăm đâu mà hên hay xui anh Trường ơi.
Thấy quy định luật chơi là ai có nhiều Like nhất sẽ thắng mà...

Đây là giải thưởng hôm Sinh Nhật mà cuabongang đã nói là chừa lại cho member cả nước "chơi hội đồng" đó anh.

Ủa vậy hả.? thôi thế là xong rồi, làm sao anh em mình mà nhiều like như ku thắng đây.? :(

maison67

Well-Known Member

Chắc e cũng làm phát thôi, mặc dù ko khoái bộ dàn nhưng thấy giá trị của nó cũng cao nên cũng tham gia cho xôm tụ..:D:D:D

Có gì hưởng thụ được, thì cứ hưởng kiếm cách để hưởng chứ bác! Biết đâu hên sao? Nhưng nói vậy cho vui, chứ mình biết ai nhiều đâu mà người ta bấm like cho mình!:D

tonytruong

Super Moderators

E đang online máy tính , online bằng máy tính hay Iphone nó đều vàng hết a .:D

Ủa em nói sao chứ online bằng máy tính thì thế này mới đúng chứ.? như nick của Thành nè.

thinhkappa

Well-Known Member

Có gì hưởng thụ được, thì cứ hưởng kiếm cách để hưởng chứ bác! Biết đâu hên sao? Nhưng nói vậy cho vui, chứ mình biết ai nhiều đâu mà người ta bấm like cho mình!:D

Ủa vậy hả.? thôi thế là xong rồi, làm sao anh em mình mà nhiều like như ku thắng đây.? :(

E Thấy bên 5giay có quảng cáo dịch vụ tăng like đấy .;))

tonytruong

Super Moderators

Nick chém tè le hột me nè,nên đang để chế độ đèn vàng chuẩn bị sang màu đỏ là ban nick .kakakakakakka

Ha ha ha ko có đâu em, nhưng anh ngạc nhiên nó hiện là: đang ẩn danh, anh không biết là do diễn đàn nâng cấp nó như vậy, hay là do cmt bằng iphone + ipad + smartphone.? thôi. :)) ;)

tonytruong

Super Moderators

Vậy mới lạ chứ a Trường , e đang onl máy tính nè.

View attachment 166245

Vậy là anh không hiểu sao luôn.? có lẽ dd chưa hoàn chỉnh rồi, em đã xác nhận vậy là quá rõ ràng rồi, ví dụ như anh đang online bằng máy tính, thì thấy rõ ràng là đèn màu xanh, báo là đang online, còn nick có chấm đèn màu vàng là: đang ẩn danh.? nick có chấm màu trắng là: đang ofline, thế đấy, khó hiểu thật. :(

tonytruong

Super Moderators

Vậy anh Trường bấm like nhiều cho bác dangtu đi, rồi hôm nào ngày gần nhất anh cùng anh Long đến Quận 9 rửa nick của 2 anh luôn nhé!:):-bd:))=))!

Em yên tâm, em anh cũng like ai có tham gia chơi là anh like nhiệt tình hết nhé. :) ;)

maison67

Well-Known Member

Tới giờ đón Vợ rồi, tạm biệt cả nhà, em đi việc thôi!:):-h

tonytruong

Super Moderators

Mấy tay hãng beer + nước ngọt này nghĩ cũng siêu, rất biết tận dụng người tiêu dùng tự quảng cáo cho họ luôn, đáng nể thật, chơi một đòn tâm lý cực siêu như Cocacola. Có bài viết nói về họ quảng cáo cho dữ vô, nhưng lại tránh thuế nhà nước.? :)

Link: http://vietpress.vn/201407140239246...ng-tu-chien-dich-quang-cao-qua-thong-minh.htm

rita

Well-Known Member

Chào buổi tối cả nhà. Mới luyện xong phim Người đẹp và quái vật. Xem cũng được mà thích nhất phim Pháp xưa cô nào cũng mặc áo xẻ bưởi hết, đặc biệt là nụ hôn kiểu Pháp lúc cuối phim làm mình cũng muốn xuống hôn vợ nhưng kẹt nỗi bxa đang ngủ thế là bị đá xuống giường luôn.

Bên trên