HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

ducphu

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Vậy là tội cho mấy em Sg rồi, tối giờ rước mưa, hổng rước đèn!!

dangtu

Active Member

Mai có cafe sớm trước khi đi trà xanh không a Long,a Trường,a Sơn

dangtu

Active Member

Giờ đang cày cả đêm kg biết mai có sức đi trà xanh kg.kakakkakakakak

NKP

Active Member

HDSG có ai mai đi AV show ko vậy? Đang háo hức muốn được trải nghiệm em Gryphon.

maison67

Well-Known Member

Mình có hẹn với bác quyslee ở Bưu Điện Cây Dầu lúc 9 - 9g20 để đi Biên Hòa, hẹn sớm hơn nữa hỏng được vì ở nhà giặt đồ, ủi đồ cho mình xong còn làm điệu nữa rồi mới đi!:)

P/s: Tối nay còn thức canh down phim của anh Long đưa link cho kịp, chứ không kịp hong để máy tự down, sợ thằng quỷ nhỏ ở nhà đụng tới hư bột, hư đường hết, bác PM hoặc alo AT, AL xem sao!:D

maison67

Well-Known Member

HDSG có ai mai đi AV show ko vậy? Đang háo hức muốn được trải nghiệm em Gryphon.

Mai có mốt số bác tham gia Sinh Nhật HDBH rồi anh Phương! Hy vọng vẫn cón ai đó tham gia trải nghiệm av show cùng anh!:-bd:)

thinhkappa

Well-Known Member

Mình có hẹn với bác quyslee ở Bưu Điện Cây Dầu lúc 9 - 9g20 để đi Biên Hòa, hẹn sớm hơn nữa hỏng được vì ở nhà giặt đồ, ủi đồ cho mình xong còn làm điệu nữa rồi mới đi!:)

P/s: Tối nay còn thức canh down phim của anh Long đưa link cho kịp, chứ không kịp hong để máy tự down, sợ thằng quỷ nhỏ ở nhà đụng tới hư bột, hư đường hết, bác PM hoặc alo AT, AL xem sao!:D

Đêm để máy cho máy dow thức canh chi mệt bác ? đêm mấy đứa nhỏ ngủ hết rồi đâu có ai phá.:-O

tonytruong

Super Moderators

Anh cũng đang định hỏi A.Lị Long và một số A/e đi sớm mấy giờ để Cafe trước giờ nhập tiệc, và quán Cafe nào nè em.? 8->:-? hay là ngày mai cứ :-c:)] cho nhau nhỉ.? :) ;)

dangtu

Active Member

Anh cũng đang định hỏi A.Lị Long và một số A/e đi sớm mấy giờ để Cafe trước giờ nhập tiệc, và quán Cafe nào nè em.? 8->:-? hay là ngày mai cứ :-c:)] cho nhau nhỉ.? :) ;)

Mai lên biên hòa uống cafe luôn a,vì chưa có dịp hai anh uống cafe BH.hihi

dangtu

Active Member

Giờ này Bác sơn núp lùm kìa, thức khuya nhỉ,e muốn ngủ lại kg được.còn bác duo95c ngủ thì lại thức.heyda

maison67

Well-Known Member

Giờ này Bác sơn núp lùm kìa, thức khuya nhỉ,e muốn ngủ lại kg được.còn bác duo95c ngủ thì lại thức.heyda

Thức down xong phim có x anh Long đưa link đó bác! Down xong tối nay, chứ sáng mai đi rồi thằng nhóc đụng tới là toi! Link này + linh ca nhạc Thúy Nga của Quang Lê down được, còn link hài của Trấn Thành down cho mấy nhóc xem bị "chết" rồi! Ngộ nhỉ, thấy link đó mới mà chết sớm quá, chắc nó chết yểu!:):)):D

Bên trên