HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

NKP

Active Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Đã hạ cánh an toàn!=D> Chúc anh Trường, anh Long đi về bình an!:-bd:)

Cám ơn A/e đã quan tâm,giờ mới hạ cánh an toàn,là vì chở chú Long ra siêu thị lấy xe mà bảo vệ nói đã cúp điện rồi nên không thể quẹt thẻ từ cho xe chú Long ra được thế là không lấy xe được,đành chở chú Long ra KS ngủ gần đó sáng mai ra lấy xe đi làm luôn, nếu MTS sáng mai dậy sớm thì qua Khách Sạn 242 Lê Qúy Đôn con đường hôm mấy A/e mình uống cafe gần nhà MTS,chở A.Lị Long qua Siêu thị lấy xe hén. :) ;)

Pótay.com toàn tập với AE. Giao lưu đến giờ này thì không phải gọi là tẹt ga mà phải gọi là gãy súng luôn mới đúng.

maison67

Well-Known Member

Cafe Ấn Tượng nhe các, bác chưa uống mời đến!

rita

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng đầu tuần. Chúc mọi người khởi động suôn sẻ và mạnh mẽ.

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà buổi sáng đầu tuần vui vẻ và gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống.! :) ;)

dangtu

Active Member

Đêm qua a hội trưởng có làm gì kg mà sao dậy muộn vậy a

longdnl

Well-Known Member

Chào buổi sáng anh em, đang uống cà phê với a lị Thành và MTS. :)

tonytruong

Super Moderators

Đêm qua a hội trưởng có làm gì kg mà sao dậy muộn vậy a

Đêm qua về lên chém vài phát là lăn quay ra luôn đến giờ đó em. :)) may mà hôm qua bx của chú Hùng chu đáo lo cho A/e ăn phở xong rồi mới về chứ ko là gục ngoài đường luôn rồi kakakaka

P/s Thay mặt A/e cám ơn Hùng nhiều nhé :) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators

Long anh đã Forwarded mail của MìnhPhuQuy cho em cái lịch tour đảo Phú Qúy rồi đó,em tranh thủ post lên cho A/e nắm lịch để sắp xếp đi nhé.Thanks

P/s Có CC qua cho Đức nắm lịch tour luôn rồi đó Đức ơi.!

longdnl

Well-Known Member

Long anh đã Forwarded mail của MìnhPhuQuy cho em cái lịch tour đảo Phú Qúy rồi đó,em tranh thủ post lên cho A/e nắm lịch để sắp xếp đi nhé.Thanks

P/s Có CC qua cho Đức nắm lịch tour luôn rồi đó Đức ơi.!

Ok anh! Chút em vô cty rùi đưa lên cho anh em tham khảo luôn. \m/

minhbaxi

Active Member

Chào buổi sáng đầu tuần AE HDSG

tonytruong

Super Moderators

Thư cảm ơn

Trước tiên xin chúc sức khỏe BĐH và các a HD SaiGon

Hôm nay là ngày vui đặc biệt , Sinh Nhật lần thứ 4 HD BienHoa .

HD BienHoa rất là vui và vinh hạnh được đón tiếp các a HD SaiGon tới giao lưu chia sẻ và mừng Sinh Nhật lần thứ 4 của HD BienHoa , mặc dù đường xá xa xôi và thời tiết ko được thuận lợi cho lắm , nhưng các a vẫn cố gắng thu sếp đến giao lưu ,động viên , chia sẻ niềm vui nâng ly chúc mừng Sinh Nhật cùng ae HD BienHoa.

AE HD BienHoa ko biết nói gì hơn Rất là cảm ơn các a đã đến tham dự.

Đây là lần thứ 2 các a HD SaiGon đến giao lưu mừng Sinh Nhật HD BienHoa rồi mà ae HD BienHoa chưa đáp lễ được 1 lần đông đủ thật là thiếu xót.

Với những lời động viên và hỗ trợ tinh thần từ HD SaiGon ae HD BienHoa sẽ cố gắng duy trì giữ lửa và hy vọng trong thời gian tới ae HD BienHoa sẽ cố gắng giao lưu với HD SaiGon đông đủ hơn.

Trong lúc đón tiếp và trong buổi tiệc có gì thiếu xót mong các a bỏ qua cho.

Kính chúc sức khỏe các a HD SaiGon và chúc hội ngày càng phát triển vững mạnh .

Trân trọng.
Đại diện HDBH
thinhkappa DAIYOU

Gởi lời cám ơn đến A/e HD Biên Hòa.!

Lời đầu xin chúc sức khỏe đến toàn thể A/e HDBH nhiều sức khỏe,gặt hái nhiều thành công,gặp nhiều may mắn,và phát triển Hội ngày càng vững mạnh hơn nhé.! :)
Hôm qua A/e HDSG có đi xa chút thời tiết không được đẹp lắm (vì mưa) nhưng bù lại là được gặp gỡ A/e HDBH giao lưu vui vẻ,và thấy được A/e mạnh khỏe,và duy trì được Hội cho đến hôm nay là vui lắm rồi. :) ;)
Sự nhiệt tình của A/e HDBH hôm qua tổ chức SN nho nhỏ nhưng cũng đủ làm ấm lòng tất cả A/e mình rồi,mặc dù ngoài trời đang mưa to,nhưng cũng thấy được sự nhiệt huyết của A/e còn lại trong Hội HDBH vậy là tốt lắm.
Mong sao một ngày gần đây bên HDBH có một buổi Offline chính thức bình bầu ra Hội Trưởng + Hội Phó + Cố vấn để nhóm lửa lại Hội HDBH tốt sẽ được tốt hơn,anh không tin HDBH không làm được.,? vì vẫn còn thấy nhiều A/e HDBH còn tâm huyết lắm,nhưng chỉ vì ngại post hình ảnh lên thôi,chứ vẫn còn thấy A/e tổ chức Off chui mà. :) thay vì Off chui như thế A/e có thể biến nó thành Offline chính thức được mà,vì tinh thần A/e còn tâm huyết nhưng vì một lý do nào đó....? thì A/e cố gắng khắc phục để phục hồi lại sẽ mạnh còn hơn xưa,mong là như thế. :) ;)
Lời cuối.! thay mặt A/e HDSG một lần nữa chúc sức khỏe toàn A/e HD Biên Hòa mạnh khỏe,may mắn, và đạt được những gì mình mong muốn nhé.! Thân :) ;)

maison67

Well-Known Member

Vì hong có trà xanh nên bữa ăn trưa của mình đây::(~X(

truonghd

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi trưa,
Phs Quốc tiễn e bằng 1 ngày mưa tầm tả:-j

Bên trên