HD Thái Bình - Buổi offline Đặc Biệt!

trankanhhung

Well-Known Member
Kính thưa các bác!
Hôm Chủ Nhật 27/5 vừa rồi ghi dấu buổi offline đặc biệt...sở dĩ em nói vậy bởi HD Thái Bình anh em vưỡn off thường xuyên dưng hôm Chủ Nhật đánh dấu buổi off đầu tiên có bác minhtuantkh hội HD Sài Gòn Tham gia ( bác ý quê Thái Bình ta) rất tiếc buổi off không được đầy đủ anh em HDTB tham gia nhưng phải công nhận là buổi off diễn ra hết sức tình cảm
View attachment 59152
...xin phép các bác được giới thiệu sơ về bác minhtuantkh, không cần phải nói nhiều chắc các bác cũng đã biết bác ý hoạt động rất tích cực ở diễn đàn HDVietNam... ,
anh em đã rất xúc động vì tấm lòng nhiệt tình của bác,đã không ngại đường sá xa xôi, thời gian cực kỳ eo hẹp để gặp gỡ anh em Thái Bình Chủ Nhật vừa rồi...
View attachment 59153
nhiệt tình quá bác off cả ...giày :D

Riêng cá nhân em thì rất cảm kích nỗ lực phi thường của bác, đấu tranh không biết mệt mỏi (chi tiết thể hiện ở http://www.hdvietnam.com/diendan/195-chuyen-tu-ke/353418-chim-ut-voi-can-benh-quai-ac.html ....)

cũng trong buổi chiều ngày hôm đó anh em HD Thái Bình cùng đi thăm một số nhà thành viên
View attachment 59154
với một không khí bùi ngùi xúc động...
View attachment 59155
View attachment 59156
tạm thời em đăng một số ảnh như vậy đặng hầu các bác...
em sẽ update thêm ảnh từ nhiếp ảnh gia quangpt sau...

Chỉnh sửa lần cuối:

dangnhuquynh

Ðề: HD Thái Bình - Buổi offline Đặc Biệt!

Em cũng quê Gốc Thái Bình đây. Các bác tổ chức buổi off ra mắt hội để diễn đàn tạo lập nhà mới cho anh em có chỗ sinh hoạt cho bằng bạn các Tỉnh chứ các bác. Thái Bình ơi Thái Bình sao mà yêu đến thế ......:))

trankanhhung

Well-Known Member

Em cũng quê Gốc Thái Bình đây. Các bác tổ chức buổi off ra mắt hội để diễn đàn tạo lập nhà mới cho anh em có chỗ sinh hoạt cho bằng bạn các Tỉnh chứ các bác. Thái Bình ơi Thái Bình sao mà yêu đến thế ......:))
cá nhân em và xin thay mặt hội HD Thái Bình ghi nhận tấm lòng của bác
xin được mở rộng vòng tay chào đón bác về thăm quê hương
và sinh hoạt HD với anh em Thái Bình>:D<

tusontay

Huyền Thoại

Lão dangnhuquynh nhanh tay quá! :D

dh201hy

Well-Known Member

Hi vọng có ngày được off cùng các bác

hoasr

em có nghe nói bác trankanhhung nói về buổi off hôm chủ nhật vừa rồi rất tiếc vì lý do việc gia đình đột xuất em không thể tham gia được..
nghe nói có bác minhtuantkh mà chưa có dịp gặp mặt, xin khất bác lần sau....chúc HD Thái Bình phát triển mạnh mẽ ....

554504

Member

Hic chẳng rủ thằng em đi chơi để học hỏi kinh nghiệm :( Anh Tuấn ơi em vân chưa setup được 5.1) anh co dùng team view hỗ trợ em được không :((. nếu có pm SĐT 0914529468
thanks!

trankanhhung

Well-Known Member

Hic chẳng rủ thằng em đi chơi để học hỏi kinh nghiệm :( Anh Tuấn ơi em vân chưa setup được 5.1) anh co dùng team view hỗ trợ em được không :((. nếu có pm SĐT 0914529468
thanks!
để tớ teamview cho
giờ ok chưa?

554504

Member

Chẳng thấy ai và nhỉ ;))

trankanhhung

Well-Known Member

2 tối không xi nhê gì đâu bác, chịu khó lên diễn đàn đọc nhiều và học nhiều vào
trình dần dần sẽ lên mà bác
chương trình off lần kế vẫn đang tiếp tục lên kế hoạch
bởi vậy thời gian của các bác rảnh rỗi như thế nào các bác thông báo lên cho anh em biết nhé
để chương trình được thuận lợi, hiệu quả và vươn tới hoàn thiện

minhtuantkh

Chào các bác, nay mới rảnh chút up thêm ít hình.
Kiểu này ...chạm vào cho nó khí cái thế này:
attachment.php

Còn đây là cảm ơn bác trankanhhung và Quangpt đã làm tài xế và lơ xe cho mình cả buổi.
Mưa gió ...nhưng trong lòng bỗng ấm áp ( vì ngồi trong xe...nên đâu có ướt :D)
attachment.php

Sáng hôm sau đi HN gặp được ông bạn dân mê đồ cổ ( như đồng chí ở Diêm Điền ấy)
attachment.php

Kiểu thế này đây ( AE đến cafe bác Tuấn râu dân chuyên trị hàng "khai quật" ). Bỗng thấy nổi máu sưu tầm:
attachment.php

Hôm qua đi off HDSG: http://www.hdvietnam.com/diendan/55...h-em-tham-gia-va-chia-se-144.html#post2916068 đã nhận được 2 áo (phiên bản 2012) đúng như bác Hưng chọn nhé.
Sáng mai mình sẽ gửi EMS về TB, tặng Hưng và Quang làm kỷ niệm. Lẽ ra hôm về TB định tặng rồi nhưng áo đang mặc mà cởi ra e hơi thất lễ :D
attachment.php

Chúc AE HD Thái Bình ngày càng phát triển. Mong có ngày sớm gặp lại mọi người. :-bd

trankanhhung

Well-Known Member

chiều nay hoasr rủ em đi shopping mờ em không thích cái áo nào hết bởi không có logo HD việt nam :D
...nhất bác minhtuantkh!

trankanhhung

Well-Known Member

báo cáo các bác hôm nay em đã nhận được hai cái áo bác minhtuantkh gửi tặng, phải nói là áo đẹp "long lanh mê hồn" luôn...
em cứ mê mẩn mân mê bồi hồi xúc động mãi - cám ơn bác minhtuantkh nhiều!
Nhân tiện đây lần nữa cám ơn các bác HD ở xa đã nhớ đến quê hương, em cũng kêu gọi các bác HD Thái Bình ở xa quê đóng góp ý kiến tinh thần , vật chất cho HD quê nhà!
( ai không có tinh thần các bác đóng góp ...vật chất cũng được! :D - áo, phim , nhạc, máy chiếu ,tiền vàng,etc...- em đùa tý - cần nhất là tấm lòng phải không các bác?)
mọi ý kiến đóng góp xây dựng sẽ luôn được tri ân và khi trở về thăm quê các bác sẽ luôn được đón tiếp niềm nở chu đáo!

Bên trên