HD Thái Bình

trankanhhung

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Bình

riêng cá nhân mình thì lúc nào cũng sẵn sàng chỉ sợ một số bác ở xa thui, bởi vậy nên tui mới lui tới ngày lễ cho đông...còn một số anh em ở Thái Bình vẫn thường xuyên cafe' chém gió
anh em nào ở xa về thông báo ngay cho anh em nhé
( đang chuẩn bị '' văn kiện'' chuẩn bị Đại hội...HD Thái Bình;....he he!)
nhân tiện có ai rành vụ torrent chỉ tui với bữa nay kéo chậm lê lết luôn NẢN!

black102

hahahah sợ bác wa, thống nhất ngày đi, nhưng làm gì cũng phải có kinh phí, chứ ngồi mà chém gió không nó không cổ lắm, em đề cử pác trankanhhung làm chủ Box( Chủ tịch đại hội) và thu tiền hội mỗi người trước mắt 100k. Ngày gặp do pác Hưng thống nhất cùng anh em làm bữa cho máu!!!! hâhhahahah
Anh em nào đăng ký liên lạc với anh Hưng và cho SĐT, """" Thắng: 0983091705"""(*)

trankanhhung

Well-Known Member

về mô hình hội cũng như chủ trương đường lối,cương lĩnh hoạt động tôi cũng có tham khảo các tổ chức khác rồi
sau này mình off mình sẽ chi tiết sau...(nhưng chắc chắn sẽ hoành tráng không khác gì Hội...Tam Hoàng...:)):)))
trước mắt hội sẽ hoạt động không tính gì đến kinh phí... quan trọng vui là chính
tinh thần giao lưu học hỏi chia sẻ là chính,.nhà cửa hơi chật hẹp chút,nhưng với tất cả tấm lòng hiếu khách
xin được mở rộng cửa chào đón anh em...
có thể hội mình còn chưa đông chưa đủ đk như các hội khác nhưng chắc chắn 1 điều sẽ vui hơn và tình cảm hơn.chất lượng hơn tất cả
TẤT CẢ VÌ ĐAM MÊ HD, ĐAM MÊ CÔNG NGHỆ

anbinhdo

Well-Known Member

Em thì ở xa, ủng hộ các Bác hết mình.Nếu cần gì cứ alo trực tiếp với em nhé, em sẽ giúp hết trong khả năng của em

Dragon89

Nhờ anh Hưng cả ! đàn em ở xa không giúp đỡ đc nhiều , chỉ cần anh pm cái lịch là em sẽ sắp xếp có mặt ! Chúc hội ta vững mạnh ! GL & HF ( good luck and have fun )

phong2105

Member

Em thấy Thái Bình ta cũng nên thành lập hội cho anh em học hỏi nhau. các bác họp ở chỗ nào cho em hóng hớt chút nha . ới em theo số 0946 451 666

black102

Thái Bình nhiều anh tài ẩn dật nhưng toàn dấu tên thôi, đề nghị PM cả điện thoại và tên cho tiện liên lạc nhé.
Thắng: 0983091705

trankanhhung

Well-Known Member

Hội HD Thái Bình cần tuyển thêm người dịch sub... phim mới nhiều quá...mà lại chưa có sub Việt...Ai có thời gian dịch sub giơ tay nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

trankanhhung

Well-Known Member

Em thì ở xa, ủng hộ các Bác hết mình.Nếu cần gì cứ alo trực tiếp với em nhé, em sẽ giúp hết trong khả năng của em

xin chân thành đánh giá cao tinh thần của bác...nhưng vấn đề bác có hay về không ?khi nào bác chuẩn bị về ''đánh dây thép'' trước để đón tiếp nhé

s2c2t

E ở Đông Hải, đang ở Quảng Ngãi. Làm ở BSR nhưng sắp tới lại bị di cư qua PVMC rùi.
Ở QP nhưng đi làm cả năm mới về 1 lần.

black102

Lâu quá không có pác nào lên chém cái cho sướng, buoonffnnnnnnnnnnnnnnn!!!!!!!!!!!!!!

trankanhhung

Well-Known Member

hôm rồi ra victoria thấy cái HD player Dnet được đó các bác, giá 4.4tr kèm ổ 1 t em có thử, cũng ổn, anh em nào có nhu cầu chơi đầu ghé qua xem sao,giao diện hơi chuối, chíp reateck,,,
chương trình offline sắp tiến hành anh em ghi danh nhanh nhanh....
offline các nhóm nhỏ thì vẫn thường xuyên, nguyện vọng của tui là offline toàn thể anh em chơi HD ở TB các bác ợ
giao lưu vậy quy mô hơn
sẵn đây anh em nào thích hdx 1000 ghé qua em, em không thích em nó nữa, muốn đổi con khác

Chỉnh sửa lần cuối:

Quê Thái Bình Đây . !!!!!!!

Vũ Hội - Vũ Thư - Thái Bình Đây

Anh Em Đâu

buihung

Administrator

Các bác Thái Bình nghiên cứu tham dự buổi Giao lưu anh em hdvietnam khu vực phía Bắc nhé. Thanks.

tritb

Thế mà không biết để vao đây báo danh. đang bị lạc lõng không có đồng minh tự nhiên lại thấy có chỗ cho ae tụ tập

Bên trên