HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

chimkhongcanh

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chia sẻ tài nguyên.

Có ai con nhỏ, vở trẻ thích Minuscule - Côn trùng siêu quậy; Oggy and the Cockroaches; Oscar's Oasis; Hãy đợi đấy ... thì gọi tớ. Quên chả giữ link, copy cho nhanh nhá. Cũng nhẹ nhàng thôi, nét đanh.
MƯỜI BẢY KHOẢNH KHẮC MÙA XUÂN phim màu, thuyết minh; Ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên -Little House on the Prairie (tiếng Anh)

cuonghaanh

Well-Known Member

Lần sau bảo em nó treo lên cho tròn , để thế trông khác gì đồ nhà mình. Mất hứng nghe nhạc!

Có bác lại bảo càng chơi nó càng rộng ..cơ..:D...càng quan hệ nhiều lại càng biết cách...=))
Nhạc nhẽo nó khổ thế bác chimkhongcanh ạ...hic

binhhc

Moderator

Tình hình là dạo này ở chỗ tớ down bằng Fhare rất khó (kể cả khi là VIP)
Nên tớ sẽ ưu tiên dùng 4share. (thằng này down khá ổn, mà đăng ký VIP giá rất chi là hạt dẻ, chỉ có 10K/tháng - up và down thoải con gà mái)
Mai kia rỗi sẽ tung bộ sưu tập phim hoạt hình: Tom and Jerry (phiên bản mới sản xuất từ sau năm 2000 đến nay) hình ảnh và âm thanh rất đẹp. (2 film ở #4 là ví dụ) anh em ủng hộ nhé.

binhhc

Moderator

Anh em tải bộ sưu tập phim hoạt hình Tom And Jerry phiên bản mới, hình ảnh và âm thanh rất tốt tại đây:

Danh sách phim:

1. Tom.and.Jerry.The.Fast.And.The.Furry.2005.720p.5.1.SubViet

2. Tom.and.Jerry.Shiver.Me.Whiskers.2006
(sub Việt kèm theo)

3. Tom.and.Jerry.A.Nutcracker.Tale.2007.720p.5.1 (sub Việt kèm theo)

4. Tom.and.Jerry.Meet.Sherlock.Holmes.2010.720p.5.1. (sub Việt kèm theo)

5. Tom.and.Jerry.And.The.Wizard.Of.Oz.2011.1080p.DTS.SubViet

Chỉnh sửa lần cuối:

cuonghaanh

Well-Known Member

Làm phát chào mừng nào:

The Super Audio Collection Volume 5.rar - Fshare - Dịch vụ chia sẻ, lưu trữ dữ liệu miễn phí tốt nhất

Mời ae nghe món này ...

giomua

Well-Known Member

Ôi cuối cùng box Thái Nguyên cũng ra đời. Biết lấy gì ra mắt anh em đây nhỉ

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chia sẻ tài nguyên.

Ôi cuối cùng box Thái Nguyên cũng ra đời. Biết lấy gì ra mắt anh em đây nhỉ
Vậy là anh em mình thỏa ước mong rồi nhé.
mà cái kho tài nguyên của chú theo anh biết là khá lớn đấy chứ, lo gì cái ra mắt.

cuonghaanh

Well-Known Member

Nh­ư em đây mồm to hơn kho ... :)) mà vẫn ngon thoai đó...

PS: nhìn cái dòng chữ bên dưới thì có mà mồm nhỏ kho to...=))

cuonghaanh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chia sẻ tài nguyên.

Có lẽ bác Bính phải gom lại thành lít để có mồi ở bàn đầu tiên ace còn nhìn thấy mà ngồi vào cho dễ bề nhem nhem...:p

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chia sẻ tài nguyên.

Nh­ư em đây mồm to hơn kho ... :)) mà vẫn ngon thoai đó...
PS: nhìn cái dòng chữ bên dưới thì có mà mồm nhỏ kho to...=))

Có lẽ bác Bính phải gom lại thành lít để có mồi ở bàn đầu tiên ace còn nhìn thấy mà ngồi vào cho dễ bề nhem nhem...:p

Gì thế chú? chưa hiểu chú muốn nói tới cái gì?

cuonghaanh

Well-Known Member

Ý em là bác gom link lại đưa list lên trang 1 cho ae dễ bề trông thấy và dowload về cho tiện ạ.

eo..eo..các bác toàn chia sẻ link ca nhạc mà ko chia xẻ link phim à... em chỉ khoái xem phim thôi..X_X...cái ổ 500G của em lại vừa bị hỏng vậy là mất hết phim để xem...chán mất bao nhiêu công dow...đang định mua cái ổ 2T mà ko biết chỗ nào bán ở TN..chắc hôm nào rỗi xuống HN mua quá..

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chia sẻ tài nguyên.

eo..eo..các bác toàn chia sẻ link ca nhạc mà ko chia xẻ link phim à... em chỉ khoái xem phim thôi..X_X...cái ổ 500G của em lại vừa bị hỏng vậy là mất hết phim để xem...chán mất bao nhiêu công dow...đang định mua cái ổ 2T mà ko biết chỗ nào bán ở TN..chắc hôm nào rỗi xuống HN mua quá..
Nếu là ổ của hãng WD dùng dưới 3 năm thì đi đổi bình thường (TTBH của nó ở 950 đường Láng - HN). Hoặc đem về HN sửa cứu dữ liệu bình thường mà.
Ổ cứng dung lượng lớn ở TN ít bán lắm, đi HN mua thôi, mua luôn của mấy ông có dịch vụ bán đồ HD và copy phim ấy, họ sẽ copy đầy ổ cho luôn. nên chọn ổ của WD, chất lượng đã được khẳng định.

PS: toàn bộ các chủ đề và Link do anh em UP lên trong Topic này tớ đã tổng hợp và đưa ra trang 1 rồi nhé.

Bên trên