HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Tưởng nhớ một vĩ nhân của Việt Nam và Của Nhân Loại:

Chỉnh sửa lần cuối:

invisible9x

Táo Tàu

Hôm nay xem clip nhiều cụ ở tận Miền Nam ra viếng Đại TƯớng mà thật khó kìm lòng

binhhc

Moderator

Hôm nay xem clip nhiều cụ ở tận Miền Nam ra viếng Đại TƯớng mà thật khó kìm lòng
Theo thông tin từ BTC thì lễ viếng sẽ được tổ chức kéo dài cả đêm nay, đến tận 6h sáng mai. (thay vì dự định là 21h rồi 23h như trước)
Nếu như vậy thì sẽ có rất nhiều người có cơ hội được vào viếng trực tiếp Đại tướng. Đây sẽ là niềm vinh dự lớn cho rất nhiều người.
Ước gì mình ở HN để đêm nay được xếp hàng vào viếng Cụ.

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Theo thông tin từ BTC thì lễ viếng sẽ được tổ chức kéo dài cả đêm nay, đến tận 6h sáng mai. (thay vì dự định là 21h rồi 23h như trước)
Nếu như vậy thì sẽ có rất nhiều người có cơ hội được vào viếng trực tiếp Đại tướng. Đây sẽ là niềm vinh dự lớn cho rất nhiều người.
Em cũng chỉ được viếng bằng hình thức ở trung tâm ủy ban quận 8 chứ không được như các bác viếng trực tiếp :), chỉ vào nghiêm chào đi theo đoàn, phút mặc niệm, tuy nhiên cái cảm giác thì rất là xót xa, rất khó diễn tả!

P/s: thím Thành Giao Thông copy avatar vi phạm bản quyền mà chưa xin phép em nhé! :)) Đùa thôi :), chứ em cũng mong hy vọng cho tất cả các thành viên trong diễn đàn đều đồng loạt thay avatar bằng avatar ảnh của bác Giáp dù chỉ vài ngày càng thể hiện đậm chất nghĩa, chất tình mà bác đã cống hiến hết mình cho đất nước ta.:) Ý kiến cá nhân em, em không miễn cưỡng ai hết, thanks all! :)

À! Mà sao avatar bác Bính, thím Si-Bồn, nvhai duong ? Em không biết hình ảnh đó là gì ? :) Chắc là cột cờ.:)

VThanhgtvt

Well-Known Member

VThanhgtvt

Well-Known Member

Không ngờ lại có avata giống với mốc nguyentrung...! Sorry mốc nhé!

binhhc

Moderator

Những ngày này avata giống nhau trên 4R hay trên FB thì cũng là chuyện thường tình, vì mục đích ý nghĩa của việc thay avata đều giống nhau cả.

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Bác Bính lên khu ATK Định Hóa Viếng cũng được mà !

Bên trên