HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

quanchua

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

ẻm nàm đầu bép naz pác lào mún ăn món xào bẩu iêm nhé ;;) quẩy lên lào các pác :))

Chào các bác Thầy Huy vừa dạy em úp ảnh em đang thực tập
bây giờ em chọn một số ảnh đẹp đưa lên .

Đầu tiên là đội mật vụ AUDIO lực lượng đặc trách bảo vụ cho hội nghị.

lãnh đạo đoàn T.Nguyên :-j

Người đẹp và tranh đẹp . :))

Bác Bính lên tặng hoa chúc mừng.:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

tuanhuongtn

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Đề nghị bác Tùng up ảnh này sang chuyên mục 2 kênh nhé, up nhiều quá làm đơ hết máy tính roài X_X

dinhhuy1979

Well-Known Member

Khớ khớ học trò này tiếp thu nhanh đấy nhỉ hôm này đừng mời thầy rượu là được thầy không biết uống đâu bác Tùng ah =))

Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Khớ khớ học trò này tiếp thu nhanh đấy nhỉ hôm này đừng mời thầy rượu là được thầy không biết uống đâu bác Tùng ah =))

Nhưng up sang CLB AUDIO L.Sơn lại không được , thế mới đau chứ ....thầy có truyền thì cố cho hết đi nhé không thì trò này kiện đó,,,hihi

dinhhuy1979

Well-Known Member

Anh cứ copy nguyên cái link đó là được trừ khi diễn đàn đó nik anh chưa được phép tải ảnh lên :)

Ơ SAO HÔM NAY KHÔNG THẤY BÁC NÀO DẬY CHÀO NHỈ ???????????? HÔM NAY LÀ NGÀY NGHỈ CỦA CÁC BÁC T.NGUYÊN À , HÂY LỜ EM PHỌT NHIỀU ẢNH LÊN NGHẼN MẠNG MÁY CÁC BÁC ĐƠ NHỈ .MÀ NÓI THẬT VỚI CÁC BÁC TOÀN CHÚ HUY PHỌT LÊN ĐÓ EM CHỬA ĐƯỢC PHỌT PHÁT NÀO ĐÂU....:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) Mà thời tiết này anh em ngồi sum tụ với nhau hay đấy nhỉ...

quanchua

Well-Known Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Ơ SAO HÔM NAY KHÔNG THẤY BÁC NÀO DẬY CHÀO NHỈ ???????????? HÔM NAY LÀ NGÀY NGHỈ CỦA CÁC BÁC T.NGUYÊN À , HÂY LỜ EM PHỌT NHIỀU ẢNH LÊN NGHẼN MẠNG MÁY CÁC BÁC ĐƠ NHỈ .MÀ NÓI THẬT VỚI CÁC BÁC TOÀN CHÚ HUY PHỌT LÊN ĐÓ EM CHỬA ĐƯỢC PHỌT PHÁT NÀO ĐÂU....:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) Mà thời tiết này anh em ngồi sum tụ với nhau hay đấy nhỉ...
:-/ thầy trò 2 ông nài tính oánh sụp server đây :))

binhhc

Moderator

Đang Làm công ăn lương rồi ông ơi.
Chào buổi sáng cả nhà.

Bác quanchua ơi mới nghiêng thôi chứ chưa sụp được đâu .mà bác Bính trong giờ hành chính làm việc riêng ,theo khoản ăn điều uống phạt từ 10 chén đến 1 cốc nước mát 40 độ....8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}

ilVietnam

Well-Known Member

Dạo này bận... nhậu nhiều --> ốm yếu quá chả nghĩ ra cái gì để trò chuyện với các bác cả :(
Đành nhìn các bác "trà chanh chém gió" vậy :((

Bên trên