HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Khoe cái phần mềm "Lịch vạn sự" có bản quyền thôi. :))
Sóng wifi của Cty có hay mất thì do nó chứ, dùng PC là chính thôi. hehehe

Em cũng :))) =)))

invisible9x

Táo Tàu

Các bác đâu hết rồi mà tối nay vắng tanh vắng ngắt thế này

VThanhgtvt

Well-Known Member

Chúc mừng bác ỉn... khoác thêm áo mới nữa nhé...

quanchua

Well-Known Member

có cụ nào đêm nay hóng bóng đá hông nhệ ;;) điểm ranh cái coi iêm vừa làm 1 cốc cờ phê đen đặc có đường & sữa chắc hóng cả đêm mất :))

Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

có cụ nào đêm nay hóng bóng đá hông nhệ ;;) điểm ranh cái coi iêm vừa làm 1 cốc cờ phê đen đặc có đường & sữa chắc hóng cả đêm mất :))

cÓ eM đÂY ....HIHI Sợ cafe đen đặc tí nữa cồn cào ruột gan không chịu được lại ra quán làm bát phở cốc rượu về lại ngủ tít:(( thò lò ý....có mà bóng tối....

quanchua

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

cÓ eM đÂY ....HIHI Sợ cafe đen đặc tí nữa cồn cào ruột gan không chịu được lại ra quán làm bát phở cốc rượu về lại ngủ tít:(( thò lò ý....có mà bóng tối....
:)) a Tùng cũng hóng bóng đá hử ;;) em vừa tự pha 1 fin mà cắm tăm ứ thấy nó đổ :))

giomua

Well-Known Member

Đêm nay xem trận nào đây bác. Em fan MU, đêm mai lại thành fan FCB

quanchua

Well-Known Member

Đêm nay xem trận nào đây bác. Em fan MU, đêm mai lại thành fan FCB
em cũng fan Mu nhưng nhiều khả năng sẽ coi juv & real ;;) thấy cân sức ngang ngửa ps: vừa bet banh bên vịt to dần không biết có đi hết dung lượng up load không :))

giomua

Well-Known Member

Mình sẽ có 4 kênh phát trực tiếp nên sẽ thi thoảng đổi gió.

quanchua

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Anh vừa vào chém một phát cho tay HUY bên chothai cùng đợi nước sôi pha cafe tan thôi ~X( khả năng anh đổ trước tăm.....
dạo này hắn làm ăn bên chothai khá nên ít online :)) em cũng hay ún cờ phê tan :))

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

dạo này hắn làm ăn bên chothai khá nên ít online :)) em cũng hay ún cờ phê tan :))

Kinh tế buồn anh cùng vừa rao bán ít đồ bên chothai lấy xiền mua nước mát....mong anh em giúp đỡ giới thiệu nhé :)):)):)):)):)) có ~O)~O)~O)~O) mời anh em.

quanchua

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Kinh tế buồn anh cùng vừa rao bán ít đồ bên chothai lấy xiền mua nước mát....mong anh em giúp đỡ giới thiệu nhé :)):)):)):)):)) có ~O)~O)~O)~O) mời anh em.
acc chothai của bác là j ak ;;) em tưởng bác ún ờ phê xong phê phê đi tìm mẹ cu roài chứ :))

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

acc chothai của bác là j ak ;;) em tưởng bác ún ờ phê xong phê phê đi tìm mẹ cu roài chứ :))

CHÀO BUỔI SÁNG Chúc một ngày mới mạnh khỏe và tốt đẹp. ACC bên chothai vẫn là tunghuonghhbg , đúng là CÀ song FÊ luôn , :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) ngã luôn xuống sân hàng chiếu chiến đấu.....

binhhc

Moderator

Tình hình các ông bóng bánh nửa đêm kết quả ra sao rồi, chắc vẫn chưa bình minh được chứ gì?

CHÀO BUỔI SÁNG ĐẸP TRỜI.

giomua

Well-Known Member

:)) bác điều kiện nhở em coi trên lap thoy ;;) Mu từ lúc thay hlv em chưa coi trận nào :))
Bóp ồm bóp miệng thôi à, có điều kiện gì đâu. Vì máu nên phải cố. Hôm qua xem thấy nhạt nhòa quá MU ơi, nản

Bên trên