HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

binhhc

Moderator
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Mà trnh voi chẳng xấu mặt nào bác nhẩy :))
Voi thì hình như chỉ có ở Buôn Đôn (Đắc Lắc) và Tánh Linh (Bình Thuận) thôi, mà mấy nơi đó chắc anh em HD hiếm lắm. Vậy nên còn lại toàn bộ chỗ khác đều vô tư nhé! vì cùng lắm thì Voi chỉ có ở rạp xiếc và sở thú thôi, mà những nơi này họ quản lý cẩn mật - vô tư đi. :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Voi thì hình như chỉ có ở Buôn Đôn (Đắc Lắc) và Tánh Linh (Bình Thuận) thôi, mà mấy nơi đó chắc anh em HD hiếm lắm. Vậy nên còn lại toàn bộ chỗ khác đều vô tư nhé! vì cùng lắm thì Voi chỉ có ở rạp xiếc và sở thú thôi, mà những nơi này họ quản lý cẩn mật - vô tư đi. :))
tay này của ai vậy Phó Chánh :D

^:)
^:)^^:)^^:)^

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Thế thì có khi bác nên đổi cách gọi: ông chánhcụ chánh đi cho dễ phân biệt :))
Rồi loanh quanh, i....e....m quê vốn Thái Bềnh gọi nuôn nà: ông tránhcụ tránh đới :))
Quê em hay phân biệt như thế này :D
TránhTránh chờ Trâu ;)))
Chánh đây là Chánh chờ Ch... :D
Chung quy lại Tránh chờ Chánh là Lánh cho nó nhanh :))) =)))

HDCP

Super Moderators

Người ta là chánh 1 vùng rộng lớn hẳn hoi mà bác lại gọi thế à ;))
Còn ông gì đó ở lò than QN ổng là chánh tổng rồi bác ợ :-"

@ Ông gì đó tên Hấp Diêm Cả Phường đó à :D Cụ đấy :)))

Em chả biết chánh tổng hay Hấp Diêm Cả Phường nào cả, em chỉ biết ở Quảng Ninh ngày hôm nay có mỗi mình em đấu giá ăn gọn em Minix Neo X7 :))

Mềnh chính thức đã được "Thăng hạng" :p \m/

Hạng này em thăng từ lâu lắm rồi ;))

binhhc

Moderator

Em chả biết chánh tổng hay Hấp Diêm Cả Phường nào cả, em chỉ biết ở Quảng Ninh ngày hôm nay có mỗi mình em đấu giá ăn gọn em Minix Neo X7 :))

Đấu giá ở đâu mà đỏ vậy? \m/

Hehee. Cụ thì lên cả ngoại hạng từ lâu rồi ----> tính gì! :p

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Cái tội phát ngôn ẩu, nói xấu CB. Cho 1 đao bi giờ. :))
Bác cho luôn đi, em ủng hộ bác!
Thôi tết nhất đến nơi rồi. Cho hắn nợ. :D
Ra tết em sẽ nhắc bác đòi nhé>:)
Èo hai Moderator định lì xì em đầu xuân đấy hả :D
Moderator binhhc chém em ở box HD Địa Phương :(()
Moderator nvqhaiduong chém em ở Box Nhạc LossLess :(()
Mà 02 Moderator binhhc & nvqhaiduong có thể hạ đao cùng lúc không nhỉ, chém 2 lần không đứt đau lắm ;)))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Cụ Thăng xong cho em biết cảm giác đê, nếu hay em còn biết đường ... chém cho nhanh :D

HDCP

Super Moderators

Mà 02 Moderator binhhc & nvqhaiduong có thể hạ đao cùng lúc không nhỉ, chém 2 lần không đứt đau lắm ;)))

Không cần phải phiền đến 2 quan bác trên, Miu trốn ở box nào cũng toi, kể cả Recycle Bin, chỉ một đao cho Miu đứt thành nhiều đoạn

Cụ Thăng xong cho em biết cảm giác đê, nếu hay em còn biết đường ... chém cho nhanh :D

Thăng xong rồi nên chán chả buồn chém :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Không cần phải phiền đến 2 quan bác trên, Miu trốn ở box nào cũng toi, kể cả Recycle Bin, chỉ một đao cho Miu đứt thành nhiều đoạn
Chẳng là em được Lão Tôn cho học 71,5 phép biến hóa nên bị chém nhiều đoạn thì múa phím một lúc lại như xưa :)))
@ Đa phần Digital-2k; Digital-4k; UltraHD đều do chém tài chém giỏi mà thành ;)))
Em chỉ phục mỗi cái kho nhạc của cụ thôi :x

HDCP

Super Moderators

Chẳng là em được Lão Tôn cho học 71,5 phép biến hóa nên bị chém nhiều đoạn thì múa phím một lúc lại như xưa :)))
@ Đa phần Digital-2k; Digital-4k; UltraHD đều do chém tài chém giỏi mà thành ;)))
Em chỉ phục mỗi cái kho nhạc của cụ thôi :x

Nói phét, vì kho nhạc này không có chơi NRG nên chắc chắn Miu vẫn không phục :))

binhhc

Moderator

Lão Miu nhầm nhọt sang.....trồng trọt rồi.
Bất kể ở đâu cứ có quân hàm xanh là chém được tuốt, miễn là lý do chính đáng. (chưa chưa cần và chưa kể đến cụ CP) =))

Bên trên