HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

nhoctnvn

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Chào buổi sáng ACE HD Thái Nguyên. chúc mọi người 1 ngày mới với thật nhiều điều vui vẻ $-)

binhhc

Moderator
Mình cũng dậy từ lúc 6h, quen giấc như đi làm rồi, làm bát mỳ tôm + với "con gà con", xong ngồi lướt nét vào Box chút vì hôm qua đi công tác khá bận.
Chào buổi sáng ACE HD Thái Nguyên. chúc mọi người 1 ngày mới với thật nhiều điều vui vẻ
Chú Bắc làm xếp nên vất vả dậy sớm quá nhỉ.

binhhc

Moderator
Chào các bác, đang buồn lại muốn thăm xứ chè xem gió mát không:D
Cái sự 'Đang buồn" với "Gió mát" nghe chừng không liên quan đến nhau lắm đâu bác nhỉ?
Nêu bác buồn thì phải tìm chỗ "giải"
Còn bác nóng thì mới cần gió mát.
Bác ở thủ đô món gì chả có.

VThanhgtvt

Well-Known Member

HN chiều tối t7, nóng quá, đi làm vài chầu bia đi các bác....

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Mình cũng dậy từ lúc 6h, quen giấc như đi làm rồi, làm bát mỳ tôm + với "con gà con", xong ngồi lướt nét vào Box chút vì hôm qua đi công tác khá bận.

Chú Bắc làm xếp nên vất vả dậy sớm quá nhỉ.
Báo cáo bác dạo này em toàn dậy từ tầm 3h thoi. cv nhiều. ko thể ngủ đc ý bác ạ. dạo này em đen xì xì :((

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Vâng em ở SG, nhưng em cũng yêu HN lắm:">
Bạn ở chỗ nào sg? mình cũng có 1 nhà riêng ở ngã 4 Gò dưa ( thủ đức). và 1 xưởng sản xuất ở q12. 1 tháng mình vào 1 lần. nếu gần nhau hôm nào giao lưu cafe nhé :D

nhoctnvn

Member

ACE thái nguyên đi ngủ hết rồi à? chắc là mình đi ngủ muộn nhất. chúc ACE HD thái nguyên ngủ ngon. ngủ thật tít nhé =))=))=))

buithaihai

Active Member

Anh em Thái Nguyên thức còn đông lắm, nhưng đang mải làm việc nên chưa vào chém gió thôi.

Bên trên