HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

quyet111

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Kính chúc mọi người trong ngôi nhà HDvietnam.com nói chung và trong ngôi nhà HDTN luôn mạnh khỏe, gia đình HP và đưòng công danh thênh thang rộng mở.Chúc tất cả có 1 cái tết trọn vẹn niềmvui
946268

chúc toàn thể anh em một năm mới an khang thịnh vương...

binhhc

Moderator
Chúc mừng năm mới thì bác đã chúc các cô các chú rồi.
Chỉ nhắc rằng vui Xuân mới rượu chè có nhiều thì cũng không nên quên cái vụ này nhé. hahahaha

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Chúc mừng năm mới thì bác đã chúc các cô các chú rồi.
Chỉ nhắc rằng vui Xuân mới rượu chè có nhiều thì cũng không nên quên cái vụ này nhé. hahahaha

bác yên tâm, anh em chắc vui xuân mới nhưng cũng xẽ ko quên nhiệm vụ đâu... Hôm đấy chắc xẽ vui lăm đấy...

nhoctnvn

Member

Ngày mai em ko tham gia đc vì mắc chút cv riêng. khoảng sau 12h mới có mặt ở Thái Nguyên đc nên khả năng ko tham gia đc cùng anh em. Đầu xuân năm mới chúc toàn thể ACE hội HD Thái Nguyên và gia đình 1 năm mới mạnh khỏe. an khang thịnh vượng.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Ngày mai em ko tham gia đc vì mắc chút cv riêng. khoảng sau 12h mới có mặt ở Thái Nguyên đc nên khả năng ko tham gia đc cùng anh em. Đầu xuân năm mới chúc toàn thể ACE hội HD Thái Nguyên và gia đình 1 năm mới mạnh khỏe. an khang thịnh vượng.
Chú cứ đi lo việc riêng vô tư, sau 12h đến vẫn OK, chương trình có thể kéo dài tới tối mà.:))
12h đâu phải là khuya. hehehe

PS: đang chuẩn bị đi đến địa điểm gặp mặt, hôm qua đã SMS cho tất cả mọi người, hôm nay chắc sẽ đông vui.

Chỉnh sửa lần cuối:

Thinvd

chúc AE HDthainguyen sức khỏe vô biên, hạnh phúc triền miên, tiền tiêu không hết, không tết cũng nhậu và tậu nhiều đồ HD mới...

Thinvd

sao chưa thấy ảnh gặp mặt đầu xuân 2013 nhỉ???

binhhc

Moderator
Này thì ảnh này (đợi các chú ngủ bác mới xuất chiêu) :))

Chương trình MINI OFFLINE: GẶP MẶT ĐẦU XUÂN 2013 của HD THÁI NGUYÊN

* Tăng 1: Cùng uống cà phê và chúc mừng nhau nhân dịp năm mới:
(các thành viên tham gia: binhhc, buithaihai, binhlinhgiang, quyet111, blackhat8x, thinvd, vietnamblue, ga_ruou, hau200586, milestonebvm, dinhhuy1979, hieuhoa823)

* Tăng 2: Cùng "vi hành" đi chúc mừng năm mới tại nhà riêng các thành viên:
(các thành viên tham gia: binhhc, buithaihai, blackhat8x, thinvd, ga_ruou, hau200586, milestonebvm, dinhhuy1979, giomua, nhoctnvn)

- Tại gia đình hau200586:

- Tại gia đình giomua:

- Tại gia đình ga_ruou:

- Tại gia đình nhoctnvn thinvd:

A
nh em mải uống rượu chuyện trò chém gió, quên cả chụp ảnh.
:))

PS: Đây mới chỉ là ảnh chụp từ máy ảnh của binhhc, còn rất nhiều ảnh khác do anh em chụp từ máy ảnh của cá nhân, chụp từ máy tính bảng và điện thoại - mọi người hãy post lên chia sẻ thêm nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

duongha1

Member

nhìn các bác bác mà em thấy thiệt cho anh em atk quá.

Bên trên