HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

thienthans1

hi ý kiến cũng khá hay nhà e đi biển thì lâu rồi nhưng ko biết còn mực ko nhưng e hứa sẽ đóng góp một đến 2 con mực cùng các bác uống beer he he

hdtamtn

Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

hi ý kiến cũng khá hay nhà e đi biển thì lâu rồi nhưng ko biết còn mực ko nhưng e hứa sẽ đóng góp một đến 2 con mực cùng các bác uống beer he he
nhà em cũng giống nhà bác này !!!!! hi....hi mai em cũng tham gia các bác nhé

dcdk

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Tình hình là mai có rất nhiều mực ở các vùng biển, thế này thì phải tổ chức thi xem mực nhà ai to rồi các bác nhỉ

Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Tình hình là mai có rất nhiều mực ở các vùng biển, thế này thì phải tổ chức thi xem mực nhà ai to rồi các bác nhỉ

Thế này thỉ phải có trọng tài rồi, mực nhà ai to thưởng 1 cốc mực nhà ai nhỏ phạt một cốc..........

binhhc

Moderator

Cứ nghĩ đến 17h chiều nay mà chả ngủ được. :))

buithaihai

Active Member

Tình hình là em không mua mực, nhưng sẽ đãi bia. Nhưng điều đáng lo nhất là em chưa hồi sức.

nhoctnvn

Member

Mia. sáng ra đã 3 thằng 3 lọ lavie, giờ lại vào khu Nam gang thép uống rượu. Chiều các anh thương tình tha cho em nhá...:)) :)) :))

Tình hình là em không mua mực, nhưng sẽ đãi bia. Nhưng điều đáng lo nhất là em chưa hồi sức.

Không có mực thì uống phạt 2 chai nhá... Còn ko đãi... Tất cả anh em nào đi du lịch thì campuchia cho nó vui..!

Mia. sáng ra đã 3 thằng 3 lọ lavie, giờ lại vào khu Nam gang thép uống rượu. Chiều các anh thương tình tha cho em nhá...:)) :)) :))

Trưa nay cũng e cũng đi ur... Không hộ được anh rồi... Chiều có khi anh phải uống hộ em nhá...!

binhhc

Moderator

Xin phép quote lại cái Thông báo cho anh em khỏi quên: :))

THÔNG BÁO:
Xét theo tình hình thực tế là thời gian vừa qua trong Hội mình có khá nhiều các thành viên đi tắm biển câu cá mực. Số lượng hiện nay theo BĐH mới tổng hợp được là khá nhiều. :p

Đề nghị tất cả các thành viên (nếu không có gì thay đổi) thì chiều thứ tư tuần này (24/7) tập trung tại địa điểm cũ (Thanh Thiết Bảo Tàng) để tham gia buổi MiniOffline xem xét đánh giá thành quả câu kéo của các thành viên. =D>

Chiều hôm đó anh em trong Hội sẽ đóng góp thêm nhiều kinh nghiệm cũng như nhiều ý kiến xây dựng để các thành viên lần sau đi câu dược hiệu quả cao hơn. :))

Thời gian cụ thể BĐH sẽ thông báo sau.

Đề nghị các thành viên có tên sau đây khẩn trương tổng hợp dữ liệu, sơ bộ đánh giá phân tích kết quả để báo cáo trong buổi MiniOffline:
buithaihai, blackhat8x, lamnt8x, thinvd, binhlinhgiang, thienthans1, mrtien79, ducluucntt,....
=D>
=D> =D>

PS: Còn ai chưa có tên trong danh sách trên đây thì tự giác bổ sung.

Chỉnh sửa lần cuối:

dinhhuy1979

Well-Known Member

Chiều nay ông nào đi biển về ngoài khoản mực còn phải lo chi phí bia nữa =))

hdtamtn

Member

chiều nắng to thế này uống bia vào phải biết các bác nhỉ.

thienthans1

tình hình e về nhà ko còn mực rồi he he thôi thì ra quán e gọi mực quán mời a e thôi nhỉ :d

Bên trên