HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

ga_ruou

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Đã bảo để bác ngơi 5' cho đỡ vật mà cũng không yên X_X.

nhoctnvn: cái chuông để gọi NV phục vụ thôi, chỗ này lành 100%: Chỉ chơi hàng xách tay - không có hàng nội địa :-O
ga_ruou: post thông tin chưa qua kiểm duyệt là dễ bị ăn đòn lắm đấy.:((

em biết thế nên post xong em té ngay :D bây giờ mới dám vào xem lại.

binhluan

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Ôi giờ em mới để ý phần này?Em ở Phú Lương và Định Hóa.Chuyên phá điên thoại,các Bác có vụ gì gọi em với nha.<:p

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Bác Bính uống cũng không tệ lắm nhỉ :-?;))

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Thank.
Cũng tàm tạm đủ để đò đưa với các chú nó.
Tớ đã nói với ae TN là già nhưng ham vui mà lị.

Em lại thích kiểu đó bác ạ: Bác có tuổi nhưng vẫn Thanh Niên tính lắm, Miu còn phải học bác nhiều lắm !

Chúc bác có nhiều sức khỏe & giữ vững phong độ để lãnh đạo Hội TN bác nhé !

binhhc

Moderator
Mời anh em xem buổi off hôm đó được phát trên kênh VTC2:

[video=youtube_share;6hmvC9jJIzg]http://youtu.be/6hmvC9jJIzg[/video]

PS: đố chú nào nhìn thấy bác? (thể hiện = thời gian trên video clip)

quyet111

Member

Mời anh em xem buổi off hôm đó được phát trên kênh VTC2:

[video=youtube_share;6hmvC9jJIzg]http://youtu.be/6hmvC9jJIzg[/video]

PS: đố chú nào nhìn thấy bác? (thể hiện = thời gian trên video clip)

Nhưng chắc do B xí traj quá nên mọi người nhìn không rõ lắm. Chú lái xe cua B thì rõ hơn :-O

Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

bác chỉ có cái thân thôi còn cái mặt thì một nửa đã bị 1 bác áo vàng đeo kính cận che mất rồi còn đâu... chỉ có bác Đằng là thấy dõ mặt thôi..

binhhc

Moderator
Các chú tinh mắt gớm nhỉ? =D>
Nhưng thực ra tớ xuất hiện ngay từ giây đầu tiên của phóng sự, bằng chứng là cái lưng đây nè:\m/

Ngồi bên phải là đ/c Mod Snowangel2790 (quản lý box phim hoạt hình), bên trái là nvt992 (đều mặc áo đỏ). Ba anh em chú cháu chuyện trò nhiều nhưng tiếc là quên không chụp với nhau kiểu ảnh nào làm kỷ niệm.

ga_ruou

Các chú tinh mắt gớm nhỉ? =D>
Nhưng thực ra tớ xuất hiện ngay từ giây đầu tiên của phóng sự, bằng chứng là cái lưng đây nè:\m/

Ngồi bên phải là đ/c Mod Snowangel2790 (quản lý box phim hoạt hình), bên trái là nvt992 (đều mặc áo đỏ). Ba anh em chú cháu chuyện trò nhiều nhưng tiếc là quên không chụp với nhau kiểu ảnh nào làm kỷ niệm.

chạ nhìn thấy mặt bác đâu,nhìn thân hình ai biết ai với ai.

dinhhuy1979

Well-Known Member
Bác Bính sướng thế được chiêm ngưỡng điện thoại đẹp rồi người đẹp :))

ga_ruou

Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Hôm nay chưa có gì đâu mà đợi. hoathan87 về muộn nên về nhà rồi, có thể là buổi chiều mai cơ.
vậy mà em cứ đợ tin,hôm qua về đến hà nội em cũng bị triệu tập đến quán nhậu. chiều tối nay lại ở quán lẩu,cứ tất niên suốt thế này cũng sợ.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

vậy mà em cứ đợ tin,hôm qua về đến hà nội em cũng bị triệu tập đến quán nhậu. chiều tối nay lại ở quán lẩu,cứ tất niên suốt thế này cũng sợ.
Cuối năm mà.
Anh thì khoảng 1 tháng nay rượu cứ gọi là "Liên khúc Tuấn Vũ" - nhược hết cả người rồi đây (đang chuẩn bị về quê RƯỢU tiếp) : : P: P: P

tmh

Member
Các bác sướng nhỉ rượu suốt ngày.E đây mấy tháng rồi chưa đc bữa nào đủ tầm,chán quá

binhhc

Moderator
Các bác sướng nhỉ rượu suốt ngày.E đây mấy tháng rồi chưa đc bữa nào đủ tầm,chán quá
Cuối năm không riêng chú mà các ông khác cũng thấy bận bịu với "thu hoạch", lấy đâu thời gian mà uống.
Hôm nào lên TP alo anh em giao lưu 1 bữa là tới bến ngay mà. :-bd

PS: Mới phát hiện ra chú tmh ngoài việc là Uploader còn là Dịch giả chuyên nấu súp nữa. ^:)^
Hôm nào rỗi "nấu" cho bác "nồi súp" cho trẻ con nó "ăn" nhé.
Rất ủng hộ tmh, hy vọng ngày gần đây đổi được màu nick (sánh vai với giomua)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên