HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Bác Binhhc ăn cắp ý tưởng,cạnh tranh kinh doanh không lành mạnh nhé :D
Thương trường là chiến trường mà. hehehhe
Có gì không lành mạnh ở đây đâu nhỉ? của chú màu đen thì 1,5 củ, của bác màu trắng thì 1,2 củ. Vậy thôi. :))

znamttz

Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Riêng chú bụng to này thì ưu tiên.:))

Chuẩn men.
Khi chụp sẽ y/c phó nháy tách ra thành 2 nhóm: 1 nhóm có áo và 1 nhóm không áo (tạm gọi là nuy đó) hehehe =))

Anh cũng thừa 1 cái màu trắng XL, giá sàn đề xuất là 1,2 củ. =))

Vâng, cám ơn anh em trong Hội, Anh em giúp đỡ nhau thêd nài e cảm động muốn rơi nước mắt mà không rơi được... hic

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

THÔNG BÁO​

Sau khi thống nhất, Ban Điều hành HD Thái Nguyên đã gửi giấy mời tham dự SINH NHẬT HD THÁI NGUYÊN LẦN THỨ NHẤT đến một số tỉnh miền Bắc, cụ thể:

Thông tin trên đã được up tại #1.

Chỉnh sửa lần cuối:

ga_ruou

THÔNG BÁO​

Sau khi thống nhất, Ban Điều hành HD Thái Nguyên đã gửi giấy mời tham dự SINH NHẬT HD THÁI NGUYÊN LẦN THỨ NHẤT đến một số tỉnh miền Bắc, cụ thể:

Thông tin trên đã được up tại #1.

nếu các khách mời mà tham gia đông đủ và nhiệt tình thì sinh nhật HD THÁI NGUYÊN lần đầu tiên sẽ rất rực rỡ :D

tmh

Member
khiếp cái danh sách mời nhiều ghê.Giả dụ 12 tỉnh mỗi tỉnh đều có 20 người đi thì thế nào nhỉ.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

nếu các khách mời mà tham gia đông đủ và nhiệt tình thì sinh nhật HD THÁI NGUYÊN lần đầu tiên sẽ rất rực rỡ :D
Chắc chắn anh em mình sẽ được đón tiếp khá nhiều khách từ nhiều địa phương ở miền Bắc đến dự.
Lúc bấy giờ mới cần anh em mình phát huy khả năng giao tiếp, giao lưu cho xứng chủ nhà mến khách.

khiếp cái danh sách mời nhiều ghê.Giả dụ 12 tỉnh mỗi tỉnh đều có 20 người đi thì thế nào nhỉ.
Thì vụ sinh nhật 1 tuổi của anh em mình sẽ hoành tráng ngang ngửa Đại hội offline của HDVN :))

Chỉnh sửa lần cuối:

ga_ruou

Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Chắc chắn anh em mình sẽ được đón tiếp khá nhiều khách từ nhiều địa phương ở miền Bắc đến dự.
Lúc bấy giờ mới cần anh em mình phát huy khả năng giao tiếp, giao lưu cho xứng chủ nhà mến khách.

Thì vụ sinh nhật 1 tuổi của anh em mình sẽ hoành tráng ngang ngửa Đại hội offline của HDVN :))

cái gì chứ trà và thuốc thì em mời được,còn rượu thì chắc chả đến lượt em rồi :D

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Mấy tỉnh lớn có box rồi hi vọng được đông đông, còn mấy tỉnh chưa có box thì chắc chỉ có 1, 2 cá nhân.

Sinh nhật lần đầu hoành tráng đây, hi vọng anh chị em sẽ cùng góp sức với Ban Điều hành tổ chức thật tốt.

em chỉ xin làm cái chân điếu đóm thôi ..he he
Chú cứ cố lấy vài chục chén thôi là được.

Kiêu này mình phải tập uống rượu từ hôm nay :(
Anh không cần tập người ta đã hốt lắm rồi.

cái gì chứ trà và thuốc thì em mời được,còn rượu thì chắc chả đến lượt em rồi :D
Chú rượu kém thì không tính. Ưu tiên chú tiếp 50 người thôi.

buithaihai

Active Member

Em có thêm 1 ý tưởng thế này mà mọi người chắc chắn rất ủng hộ:

Anh chị em ai có điều kiện cả về máy tính và nguồn phim, nhạc thì hôm này mang đi hết. Mình sẽ đặt mặt dãy để ai có nhu cầu thì copy luôn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên