HD video music tìm ở đâu

yeucong

Chào các bạn, tôi cũng mới bước 1 chân vào thế gioi HD, có 1 ít phim. Nay tôi muốn tìm Video music ( các chương trình của ca sĩ nổi tiếng thế giới như celine dion, madona.....). Thanks for your help.

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: HD video music tìm ở đâu

Chào các bạn, tôi cũng mới bước 1 chân vào thế gioi HD, có 1 ít phim. Nay tôi muốn tìm Video music ( các chương trình của ca sĩ nổi tiếng thế giới như celine dion, madona.....). Thanks for your help.

hảy dạo hết tài nguyên của 4r mà bạn nhìn thấy... tất cả sẽ có câu trả lời...

yeucong

thanks, thực ra mình muốn tìm địa chỉ nào đó để copy hdd, kể cả mất phí. Mình ko có thời gian để download. Dù sao cũng cảm ơn mọi người đã hướng dẫn.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

thanks, thực ra mình muốn tìm địa chỉ nào đó để copy hdd, kể cả mất phí. Mình ko có thời gian để download. Dù sao cũng cảm ơn mọi người đã hướng dẫn.
Bác cho địa chỉ đi, ở khu vực nào sẽ có thành viên HD ở đó giúp đỡ ! Việc copy HDD thì quá đơn giản !!!!

HdNDL82

Member

có nhiều cách.
1. Tìm trên forum
2. Lên google search.
Vậy thôi

tinhte

Well-Known Member

Chơi HD ngoài việc copy phim thì thú sưu tập film qua torrent hay các nguồn down từ internet mới thú vị.

No2

Nếu bác ở SG thì pm em,em có ít thôi tầm 13-14G gì đó và đa phần đã encode lại 720p (em xem và nghe = pc nên 720 với 1080 không nhận thấy sự khác biệt 8-x)
cứ vài ngày em lại xóa vì full HDD 8-} (160G :rolleyes:) Xóa đi lại tiếc nhưng biết sao giờ ...

Em ở Q10 :D YH : luongxuan.dung

p/s : free :)

Bên trên