HD Vĩnh Phúc - Nơi Sờ Pam & Thoải mái tám chuyện!

tuanphuong1826

Active Member
Re: Buổi off tại nơi ăn chốn ở của tuanphuong!!!

Nhìn em cũng thấy nóng :))

Em thì thích công nghệ lắm bác dinhhuy ạ nhưng mà ngặt một nỗi đi làm công ăn lương nên ko đủ để chơi, lo cho gia đình đã hết tiền rồi, cố gắng lắm mới có ít đồ chơi HD cùi như vậy thôi.

dinhhuy1979

Well-Known Member

Giống nhau cả thôi bác ah em cũng thế mà nhưng được cái sống cùng ông bà nên thỉnh thoảng giấu được ít tiền để mua đồ hehe :D

dinhhuy1979

Well-Known Member

tuanphuong1826

Active Member

Buổi Off tại nhà em đã gần 1 năm trôi qua! có lẽ hôm nào kỷ niệm 1 năm các bác HDVP xuống em Off một buổi rồi coi qua món đồ chơi mới của em nhé!:-bd

tusontay

Huyền Thoại
HELP
Có bác nào ở Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc không ạ? :)
Em muốn nhờ bác nào có lòng thì nhận hộ em 1 cái CD nhạc (Cam đoan 100% không phải hàng cấm).
Lúc nào em tiện, em chạy qua Vĩnh Phúc lấy sau. Có hậu tạ Coffee. :)
Bác nào có thẻ xin vui lòng Pm Em nhé (0985.231.777)
Many Thanks!

Ðề: Re: Đề nghị Lấy ngày sinh nhật HD Vĩnh phúc là ngày 08-04-2012

Chào các bác!
Một năm trôi qua với bao thăng trầm của ae đam mê HDVP, với bao bộn bề của cuộc sống cơm áo gạo tiền, nhưng kết quả là ae HDVP vấn giữ được lửa đam cháy bỏng trong mình với những hệ thống âm thanh được nâng cấp liên tục trong tg qua, những thành viên mới tiềm ẩn xuất hiện...
Còn đúng 1 tuần nữa là đến ngày sinh nhật của HDVP ngày 8-4, để có thể thu hút được nhiều thành viên tham gia ban tổ chức đã họp sơ bộ là ae sẽ tổ chức sn HDVP lần thứ nhất vào ngày 7-4 chủ nhật tức trước một ngày.
Vậy em xin trân trọng thông báo đến toàn bộ thành viên HDVP gần xa được biết để bố trí tg về tham gia đông đủ.
Ae có thể đăng ký tham gia tại topic này hoặc liên lạc qua tuan3a hoặc em để ban tổ chức chốt danh sách trước ngày 5-4-2013
Xin chân trọng cảm ơn!

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Đề nghị Lấy ngày sinh nhật HD Vĩnh phúc là ngày 08-04-2012

Nếu tổ chức vào ban ngày thì em xin một chân đóng góp diệt mồi cùng ACE HDVP. :)

Không say không về, mà hình như say thì cũng... không về được. :D

Ðề: Re: Ðề: Re: Đề nghị Lấy ngày sinh nhật HD Vĩnh phúc là ngày 08-04-2012

Cả ngày bác tusontay nha, mời bác qua sông từ 7h sáng bên e sẽ có người tiếp bác nhiệt tình chu đáo ợ.
Cảm ơn bác đã quan tâm!

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: Đề nghị Lấy ngày sinh nhật HD Vĩnh phúc là ngày 08-04-2012

Nếu tổ chức vào ban ngày thì em xin một chân đóng góp diệt mồi cùng ACE HDVP. :)

Không say không về, mà hình như say thì cũng... không về được. :D
Bác qua sông nhé! anh em HDVP sẽ tiếp bác hết mình!!!!

tuanphuong1826

Active Member

Nhìn món đồ chơi của bác mà e thèm :D

Hàng cùi mà bác, có gì đâu, tích cóp mãi mới chỉ sắm được thế thôi. chẳng biết đến khi nào lên đời được nữa.
mà bác đã nắm được thông tin tổ chức sinh nhật HDVP 1 tuổi chưa nhỉ?

Bên trên