HD VŨNG TÀU - CÂU LẠC BỘ THỂ THAO

crazybena

Cuối tuần này ai có nhu cầu giao lưu tennis thì pm em nhe.

Re-send to pull thread on top :) SPAM !!!

Cho em tham gia tennis với nhe. Hội tennis em đánh bên SÔng Hồng hotel 3,5,7,CN, time: 5h-8h đôi khi 10h, no prblem. Bữa nào giao lưu nhe. Hội em đôi nam, đôi nữ đều có. Bữa nào giao lưu A. khôi ơi.

---------- Post added at 11:16:50 AM ---------- Previous post was at 11:16:02 AM ----------

Re-send to pull thread on top :) SPAM !!! :)

Cho em tham gia tennis với nhe. Hội tennis em đánh bên SÔng Hồng hotel 3,5,7,CN, time: 5h-8h đôi khi 10h, no prblem. Bữa nào giao lưu nhe. Hội em đôi nam, đôi nữ đều có. Bữa nào giao lưu A. khôi ơi.

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - CÂU LẠC BỘ THỂ THAO

ok. để sắp xếp. show hàng quân của em ah

đội hình đẹp quá không biết ra sân đá như thế nào

davidhand

Moderator

Chờ mãi chẳng thấy ai, giờ có chiến hữu rồi! =D> Rảnh thì qua sân OSC chơi cùng hội a nhé 3pm - 5pm. E chơi buổi sáng à? À, mà a mới chơi lại thôi, còn non lắm, chỉ được cái chăm chỉ! :)

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - CÂU LẠC BỘ THỂ THAO

ok. để sắp xếp. show hàng quân của em ah

Nhìn đội này quá hoành tráng! Hôm nào đá mà gặp bác Lịch thì Phi nhớ nhẹ tay với bác ấy nhé! Mới hôm nọ đá nghe đâu thấy máu me be bét, thương quá! :D

crazybena

E chơi 3,5,7,CN từ 17h - 20h A. David ơi, hội Anh có nữ ko, nếu có thì e xách tay 1 nữ của em nữa :). Nếu ko thì anh qua sân em. sân gần khách sạn Sông Hồng.

Chờ mãi chẳng thấy ai, giờ có chiến hữu rồi! =D> Rảnh thì qua sân OSC chơi cùng hội a nhé 3pm - 5pm. E chơi buổi sáng à? À, mà a mới chơi lại thôi, còn non lắm, chỉ được cái chăm chỉ! :)

davidhand

Moderator
E chơi 3,5,7,CN từ 17h - 20h A. David ơi, hội Anh có nữ ko, nếu có thì e xách tay 1 nữ của em nữa :). Nếu ko thì anh qua sân em. sân gần khách sạn Sông Hồng.

Hehe, thế thì phải giao lưu thôi! Bên a toàn Ku ko à! :) Giờ giấc thế thì quá khỏe. 3-5pm thì chơi bên a, nêu máu me thì qua e chiến tiếp! Nghe có vẻ hợp lý đó chứ!

crazybena

Ok Anh, có gì thì ới em 0903737367. Team em đủ thành phần: OSC, Vietsovpetro, Vietubes, Modec...

Hehe, thế thì phải giao lưu thôi! Bên a toàn Ku ko à! :) Giờ giấc thế thì quá khỏe. 3-5pm thì chơi bên a, nêu máu me thì qua e chiến tiếp! Nghe có vẻ hợp lý đó chứ!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: HD VŨNG TÀU - CÂU LẠC BỘ THỂ THAO

bác đưa mem nữ đây , em toàn đánh cặp với nữ ,ah em chỉ nhận U30 trở xuống nhé ( trên 18t nha bác)..hahahaha

sao không thấy bida ,bóng bàn , bóng đá , cầu lông ai chơi mấy môn này hú em với

quangminh_vn

Cho mình xin gia nhập với , Mình ở Vũng tàu thứ 7, chủ nhật thôi .

+ Nick: quangminh_vn
+ Tên: quang minh
+ Số ĐTDĐ: 0903 87 77 67
+ Môn tham gia: tennis

Mới chơi hơn một năm thôi , hơi gà nhưng thích tennis ^^. rất mong được giao lưu

davidhand

Moderator
Bọn e thường chơi hàng ngày 3pm - 5pm sân số 3 or 4 (Xen kẽ) của OSC bác nhé! Rảnh bác ra tham gia cùng tụi e cho vui! :)

davidhand

Moderator
Bọn e thường chơi hàng ngày 3pm - 5pm sân số 3 or 4 (Xen kẽ) của OSC bác nhé! Rảnh bác ra tham gia cùng tụi e cho vui! :)

doremilangthang

Active Member
Ðề: HD VŨNG TÀU - CÂU LẠC BỘ THỂ THAO

Hội vũng tàu cũng đông mà bác trưởng hội không thành lập đội bóng đá nhỉ? Có đội cho e tham gia với...:) đi đá bóng để tập chạy cho quen í mà... :D

phuochalan

Well-Known Member

Hôm nào giao lưu tennis vớI các bác. Em oánh sân Hoa Hồng

langthangvn33

Uploader

Hôm nào giao lưu tennis vớI các bác. Em oánh sân Hoa Hồng

lấy vợt tenis sang đánh cầu lông đi , em đánh cầu lông 3 5 7 , 7g tối , sân liên đoàn lao động ... ai đánh cầu lông thì gặp em nhé

---------- Post added 10-12-2012 at 07:23:46 AM ----------

Hội vũng tàu cũng đông mà bác trưởng hội không thành lập đội bóng đá nhỉ? Có đội cho e tham gia với...:) đi đá bóng để tập chạy cho quen í mà... :D

bóng đá thì có nhưng em treo giày rồi , mem nào đá bóng thì giao lưu voi doremilangthang nhé

davidhand

Moderator
Ko bác nào tham gia với doremilangthang à? Mình ủng hộ ý kiến thành lập đội bóng đá! :-bd

Bên trên