HD Vũng Tàu - MỜI OFFLINE LẦN 4

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

macmanhha

Member
Ðề: HD Vũng Tàu - MỜI OFFLINE LẦN 4

Em đi Vinh từ thứ 5, giờ vừa mới tới Huế, chắc 10pm mai em mới về tới VT. Hen các pác dip tới thôi

quochung090

Member

em là mem mới, chưa nhận dc sms có dc đi k ạ, với lại chưa quen ai trong hội cả

tlosa88

Member

^^ mãi tới tận hum ni mới có time đi off vs các a e đc ^^

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: HD Vũng Tàu - MỜI OFFLINE LẦN 4

hnay gặp bác mà ko biết bác là ai nhỉ?

đề nghị hội trưởng cho xin tí hình ... anh em off mà em hăng quá...em dạo này biên chế cuối tuần là dân xì gòn...hihiihh....nhưng tâm trí e vẫn ở VT

---------- Post added 11-11-2012 at 10:16:32 PM ----------

Em đi Vinh từ thứ 5, giờ vừa mới tới Huế, chắc 10pm mai em mới về tới VT. Hen các pác dip tới thôi

quà Vinh , quà Huế đâu , mai mình đến nhà cậu làm chai bia ...hahaha

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vũng Tàu - MỜI OFFLINE LẦN 4

em mới chơi ipod lên ios6 chứ chưa thử IP hehe bác xém ăn táo là hay rồi!

anh em HD VT mình có bác davidhand cũng hay vọc IPhone , ipad , lúc trước ăn táo hoài...cũng may có ít kiến thức restore được ...ngoài ra chú Dương Iphone VT cũng hay vọc Iphone...

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vũng Tàu - MỜI OFFLINE LẦN 4

anh em HD VT mình có bác davidhand cũng hay vọc IPhone , ipad , lúc trước ăn táo hoài...cũng may có ít kiến thức restore được ...ngoài ra chú Dương Iphone VT cũng hay vọc Iphone...

Cuối cùng em vẫn trung thành với vợ cả (BB 8700) - mủm mỉm múp múp!

Hic hic, mới di ofshore về nên không tham gia được. Anh Khoi post vai tam hình lên cho em coi đở ghiền tý :)

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vũng Tàu - MỜI OFFLINE LẦN 4

Dạo này a già rồi nên chẳng còn cái thú chọc ngoáy mấy sp của táo nữa đâu. :)

doremilangthang

Active Member

Chào bác davidhand, e mới xin gia nhập hội, chưa biết hội có cho những người như e tham dự không nữa...
Nhưng với suy nghĩ của e thì e có đóng góp chút ý kiến thế này... Với mọi ae ai cũng thích đc tham dự những buổi offline lắm vừa để gặp gỡ giao lưu niềm đam mê vừa để xả stress... Tuy nhiên, những member mới như e, niềm đam mê thì có mà về sự hiểu biết về nó lại hơi ít, cố gắng đọc thông tin đủ thứ nhưng cũng chỉ dừng ở lý thuyết mà thôi và có chăng chỉ hiểu có tí tẹo à...vậy nên trong những dịp gặp gỡ giao lưu mong a e hiểu biết nhiều có những chia sẻ chân tình, lịch sự giúp đỡ những ng biết ít như e (e nghĩ cũng còn nhiều bác giống e vì mới tham gia diễn đàn). Biết là cũng chỉ nhắc lại lời bác nói trong nội quy thôi! nhưng e thấy trên diễn đàn hdvietnam nói chung có nhiều bác chém ghê lắm làm những ng biết ít như bọn e đây khớp lắm chẳng biết đâu mà lần... Vài dòng chia sẻ có gì khong phải mong các bác bỏ qua cho.

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HD Vũng Tàu - MỜI OFFLINE LẦN 4

Chào bác davidhand, e mới xin gia nhập hội, chưa biết hội có cho những người như e tham dự không nữa...
Nhưng với suy nghĩ của e thì e có đóng góp chút ý kiến thế này... Với mọi ae ai cũng thích đc tham dự những buổi offline lắm vừa để gặp gỡ giao lưu niềm đam mê vừa để xả stress... Tuy nhiên, những member mới như e, niềm đam mê thì có mà về sự hiểu biết về nó lại hơi ít, cố gắng đọc thông tin đủ thứ nhưng cũng chỉ dừng ở lý thuyết mà thôi và có chăng chỉ hiểu có tí tẹo à...vậy nên trong những dịp gặp gỡ giao lưu mong a e hiểu biết nhiều có những chia sẻ chân tình, lịch sự giúp đỡ những ng biết ít như e (e nghĩ cũng còn nhiều bác giống e vì mới tham gia diễn đàn). Biết là cũng chỉ nhắc lại lời bác nói trong nội quy thôi! nhưng e thấy trên diễn đàn hdvietnam nói chung có nhiều bác chém ghê lắm làm những ng biết ít như bọn e đây khớp lắm chẳng biết đâu mà lần... Vài dòng chia sẻ có gì khong phải mong các bác bỏ qua cho.

AE thành lập hội để tất cả những người có cùng đam mê có thể chia sẻ những kinh nghiệm hay nói chung là những vấn đề liên quan đến audio & video một cách vô tư, không vụ lợi. E biết có nhiều bác ngại tham gia vì mới chơi, vì chưa có kinh nghiệm,bác cảm thấy bộ dàn nhà mình nó ... còi quá, v.v ... Thực sự e nghĩ những người như vậy rất cần tham gia hội và hội luôn welcome các bác đó. Bản thân e luôn đánh giá cao những người thích thể hiện và chia sẻ niềm đam mê của mình với người khác một cách vô tư hơn là những người tham gia chỉ vì có mục đích riêng. Đây là nơi gặp gỡ chia sẻ về tinh thần bác ạ và mọi người đến với nhau cũng vì niềm đam mê thôi. Welcome bác gia nhập hội! :)

doremilangthang

Active Member

Hehe cám ơn bác nhiều... Vậy là lần sau có off bác hú e với...e đăng ký rồi đó còn thiếu mỗi hình thui...

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: HD Vũng Tàu - MỜI OFFLINE LẦN 4

Hehe cám ơn bác nhiều... Vậy là lần sau có off bác hú e với...e đăng ký rồi đó còn thiếu mỗi hình thui...

bác ơi! bác y chang e thôi! nhà em chả có gì ngoài dàn onkyo all in one nghĩa địa! nhưng đam mê HD là đam mê :)) ko có gì phải lo lắng! HD film đa phần đi từ laptop hoặc PC rôi lên đẳng cấp cao hơn mà bác!
Bác có gì cứ show lên, có gì ko hiểu cứ quăng lên ko thì inbox cũng được mà!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: HD Vũng Tàu - MỜI OFFLINE LẦN 4

bác ơi! bác y chang e thôi! nhà em chả có gì ngoài dàn onkyo all in one nghĩa địa! nhưng đam mê HD là đam mê :)) ko có gì phải lo lắng! HD film đa phần đi từ laptop hoặc PC rôi lên đẳng cấp cao hơn mà bác!
Bác có gì cứ show lên, có gì ko hiểu cứ quăng lên ko thì inbox cũng được mà!

anh em trong hội luôn sẳn sàng chia sẽ những gì họ biết và học hỏi những cái mới , ai cũng vậy tìm hiểu rồi qua thời gian mới có kiến thức nhất định ,giữ vững niềm đam mê ...rất vui được gặp bác doremilangthang offline

nhìn chú cuong ham học hỏi khi đi cùng mình xem AV show là thích tinh thần chú cường liền

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Vũng Tàu - MỜI OFFLINE LẦN 4

hihi mong có dịp sau đi chung với a học thêm ít nữa :D

doremilangthang

Active Member

Lần sau e mà k bận cái công việc gì cực kỳ quan trọng thì e nhất định đi học hỏi các bác. Công việc thường thường e cúp hết!!! Hihi.... :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên