HDD Seagate 1.5Tgb - 7200.11 kênh phân phối tốt nhất. Giá luôn update

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hunggz

Ðề: HDD Seagate 1.5Tgb - 7200.11 kênh phân phối tốt nhất. Giá luôn update

Anh Hải ơi, check vận đơn kiểu gì hả anh, em ở hà nội, chắc anh gửi hoàng long hả anh, mong là thứ 2 sẽ có, vì đến t7, em chưa nhận đc hdd, còn hôm nay cn em ko đi làm

buihung

Administrator

Anh Hải ơi, check vận đơn kiểu gì hả anh, em ở hà nội, chắc anh gửi hoàng long hả anh, mong là thứ 2 sẽ có, vì đến t7, em chưa nhận đc hdd, còn hôm nay cn em ko đi làm

Bác vào trang này rồi điền số vận đơn vào mục Tra cứu vận đơn, nó sẽ liệt kê chi tiết các thời điểm từ lúc nhận hàng đến lúc giao hàng.:
http://www.tinthanh.com.vn/

hunggz

Bác vào trang này rồi điền số vận đơn vào mục Tra cứu vận đơn, nó sẽ liệt kê chi tiết các thời điểm từ lúc nhận hàng đến lúc giao hàng.:
http://www.tinthanh.com.vn/

Thank bác, em đã tra số vận đơn, ko có, chắc bác hải ko gửi cho em theo tín thành

FULLHDVIETNAM

16h
chiều nay sẽ đi chuyển tiền trước cho Bác. Nhớ cho em cái khoản KARAOKE nhé

hoahongtim

Thank bác, em đã tra số vận đơn, ko có, chắc bác hải ko gửi cho em theo tín thành

Bạn yên tâm, kô có mã số kô có nghĩa là chưa gửi. Bạn cứ đợi 1 or 2 ngày sẽ nhận dc thôi

FULLHDVIETNAM

Đã chuyển tiền cho anh Hai roi do nhé. Nhớ cho mình Karaoke nhé

chithien1971

Nhầm thì không nhầm chủng loại ổ đâu ạ. Chỉ vì khi xé tem ra copy phim thì trông cái nào nó cũng giống nhau. hic hic. Bác mà mua HDD nguyên tem thì hầu như chẳng bao giờ nhầm cả. Với lại mấy hôm nay nhiều đơn hàng quá. Em cũng đang choáng đây. Em phục vụ không xuể nổi bác ạ. Hầu hết các bác đặt hàng thì đến hơn 1 ngày sau em mới có thê gửi hàng được. Copy nguyên 1.5Tgb phim cũng ngốn đến 6h đấy anh. Một ngày em cũng chỉ cho ra được 16 chiếc thôi. Dựng 4 con máy chỉ để copy cả ngày lẫn đêm mà cũng chỉ như vậy. Hôm trước có bác Sơn ở Hà Nội cũng cắm HDD vào nhưng nó báo là Dynamic thế là bác ấy gửi ra cho em. Đúng ra chỉ cần mấy lệnh cơ bản là có thể xài ngay dữ liệu thôi.
Hàng em bán thì cứ xé tem là copy đầy phim rồi ah. Còn chưa copy thì nguyên tem. Không biết anh chỉ thiên nhận HDD là còn tem hay đã xé. Chỉ ngại là HDD khi cắm báo Dynamic bác không để ý là del đi luôn thôi.

Mình là người lần trước đã mua 01 con HDD của bác. Con này mình đã nhắn là chép đầy dữ liệu nhưng khi nhận được hàng thì kiểm tra mình thấy HDD trống trơn. Mình nhớ lại lúc nhận hàng thì HDD đã bị bóc tem, vào window thì báo dynamic, không thấy dữ liệu gì cả.
Nhưng nay đọc trên diễn đàn thì hóa ra đĩa đã có dữ liệu rồi a? Vậy phải làm sao?

Haihard

Member

Mình là người lần trước đã mua 01 con HDD của bác. Con này mình đã nhắn là chép đầy dữ liệu nhưng khi nhận được hàng thì kiểm tra mình thấy HDD trống trơn. Mình nhớ lại lúc nhận hàng thì HDD đã bị bóc tem, vào window thì báo dynamic, không thấy dữ liệu gì cả.
Nhưng nay đọc trên diễn đàn thì hóa ra đĩa đã có dữ liệu rồi a? Vậy phải làm sao?

Bạn đã xóa phân vùng chưa ạ. Nếu xóa rồi thì toi. Nếu chưa xóa phục hồi khá đơn giản. Sáng mai mình sẽ post phần này lên để anh em tự xử nhé. hic hic. Vớ được con HDD mà hỗ trợ Dynamic là chạy phê lắm đó.

HDNewbie

b1: start =>run =>cdm =>enter

b2: gõ diskpart =>enter

b3: gõ select disk x =>enter ( x là ổ dynamic, có thể là disk 1 hoặc disk 0 . . . )

b4: gõ import =>enter

b5: chuột phải Mycomputermanagedisk management

b6: chuột phải vào từng volume chon change drive letter and paths...addok ( bạn nhớ là làm lần lượt cho từng volume một. Thực chất việc này là bạn gán tên ô là E, F, G, H ... )

Haihard

Member

b1: start =>run =>cdm =>enter

b2: gõ diskpart =>enter

b3: gõ select disk x =>enter ( x là ổ dynamic, có thể là disk 1 hoặc disk 0 . . . )

b4: gõ import =>enter

b5: chuột phải Mycomputermanagedisk management

b6: chuột phải vào từng volume chon change drive letter and paths...addok ( bạn nhớ là làm lần lượt cho từng volume một. Thực chất việc này là bạn gán tên ô là E, F, G, H ... )

Bố Tú ơi. Kiếm bát cơm của con hả bố. Hì hì. Lâu rồi không qua tôi cafe. Sáng mai nhé.

Haihard

Member

Em xin phép được nghỉ 02 ngày không xuất hàng. Lý do:
1. Em đi sang bển kiểm tra lô hàng chuẩn bị nhập xem giá cả có thay đổi gì nhiều không. Cho đến thời điểm 0h ngày 15 tháng 03 này em xin phép ngừng xuất hàng 02 ngày để có thể kiểm tra hoàn thiện list phim đồng thời kiểm tra nguồn hàng nhập tới để phục vụ anh em.
2 Những đơn hàng trước thời điểm này không thay đổi. Các bác vẫn có hàng như bình thường.
3 Dự đoán giá HDD sẽ tăng.
Xin trân trọng cáo lỗi cùng anh em.
Ở nơi đất khách em cũng vẫn Online để đợi phản hồi của các bác.

HDNewbie

Bố Tú ơi. Kiếm bát cơm của con hả bố. Hì hì. Lâu rồi không qua tôi cafe. Sáng mai nhé.

Hê hê tại thấy ông kêu sáng mai mới post nên tôi post luôn.
Bạn đã xóa phân vùng chưa ạ. Nếu xóa rồi thì toi. Nếu chưa xóa phục hồi khá đơn giản. Sáng mai mình sẽ post phần này lên để anh em tự xử nhé. hic hic. Vớ được con HDD mà hỗ trợ Dynamic là chạy phê lắm đó.
Sáng mai tôi qua ông ;)

hunggz

Em đã nhận đc ổ, chưa kiểm tra đc do em chưa đến cty nhưng có 1 chuyện nhỏ muốn hỏi, em mua 2 ổ vì thấy có khuyến mại bác hải bảo là "Mua từ 02 chiếc trở lên giảm 20k/1 chiếc." em nghĩ là tiền đó bác ý cho vào tiền vận chuyển hộ em, h em nhận hdd cũng lại mất phí chuyển, vì em chuyển tiền cũng mất phí chuyển rùi, thế hoá ra em mua 2 cái ko đc khuyến mại à.

Haihard

Member

Em đã nhận đc ổ, chưa kiểm tra đc do em chưa đến cty nhưng có 1 chuyện nhỏ muốn hỏi, em mua 2 ổ vì thấy có khuyến mại bác hải bảo là "Mua từ 02 chiếc trở lên giảm 20k/1 chiếc." em nghĩ là tiền đó bác ý cho vào tiền vận chuyển hộ em, h em nhận hdd cũng lại mất phí chuyển, vì em chuyển tiền cũng mất phí chuyển rùi, thế hoá ra em mua 2 cái ko đc khuyến mại à.

Xin lỗi nhé. Mình nhớ rồi. Hìhì. Send mình tài khoản mình chuyển lại cho. :D
Không để ý vụ đó bác ạ. Thông cảm nhé.

linhnpn

Hôm trước em mua 1 ổ rồi. Giờ mua típ có được giảm giá hem?
Film bác lựa chọn cho em với.
Chứ bác ghost tràn lan thế trùng phim thì em chết

Haihard

Member

Hôm trước em mua 1 ổ rồi. Giờ mua típ có được giảm giá hem?
Film bác lựa chọn cho em với.
Chứ bác ghost tràn lan thế trùng phim thì em chết

Lần này anh sẽ Ghost cho em HDD thứ 2. Làm sao mà trùng được. he he.
Lần này em mua tiếp giá lại tăng lên rồi.
Chiều mai anh mới có câu trả lời chính xác về giá hàng.

hoahongtim

Đã pm cho a số tài khoản

Kô bik a đang ở VN hay Thái Lan nên pm cho tiện [ :D ]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên