HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

tinkhang

Well-Known Member
y vậy nha ae,qua nay dọn nhà bệnh luôn,kg biết chịu nổi kg nữa,bắt đầu ngày mai tới t.7 ngày nào cũng có tất niên,oải!

Tuan_TayNinh

Danh sách anh em đã đăng ký:
1/ thức
2/ hòa
3/ long
4/ lịch
5/ toàn
6/ tuấn nhỏ
7/ tùng
8/ a.linh
9/ a.hoàn
10/nhật
11/thiện(+trường,huy,long.neymar....?)
12/thông
13/Khoa
Tất Niên sẽ tổ chức tại Quán Hải Sản Amor địa chỉ 179 Cao Thắng nối dài,qua từ Cao Thắng qua khỏi ngã 4 3/2 khoảng 100m bên trái,sau lưng Học viện Hành Chính Quốc Gia.Giờ thì bắt đầu từ 18g30.Anh em cố gắng đi đông đủ.
Sao có 13 ae đăng kí vậy,còn ai tham gia off vậy

MTTV

Active Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Tình hình là 5h chiều t6 này em phải đá giao hữu cuối năm với chi cục thuế Q9 . Đá xong cũng tiệc tùng này nọ ko bít có thể lên đc ko hix. Sẽ cố gắng thu xếp để lên. còn mấy đứa bạn em sáng mai em hỏi rồi confirm sau nhe :)

minhtuantkh

Tối nay em đi đá góp vui với quân VIB chia tay cuối năm, đã rà soát lại đội hình hôm giao hữu CN tuần trước. Nói chung đúng người đúng tên, xác nhận lại là có 4 người ngày trước tốt nghiệp khoa bóng đá Đại học Hồng Bàng :D.
Nhưng điều quan trọng nhất là họ có 4 đội ( 5 người/ 1 đội) đá cố định nên rất ăn ý, các đội còn thi đấu với nhau ( như tối nay) có thuê trọng tài. Em nghĩ đây cũng là một cách mình cần học tập, chứ hiện nay em thấy cứ mạnh ai nấy đá ... các đội loạn xà ngầu...chẳng có cố định được đội nào ra hồn.
Tự nhiên đi đá ké về đêm hôm lại có tâm tư, chỉ mong HDFC sang năm mới có được tinh thần mới, phong cách mới.
Mai em đi miền Tây mấy ngày liền, nếu tối thứ Sáu về kịp em sẽ tham dự.
Chúc mọi người vui vẻ!

tinkhang

Well-Known Member
thiện sao rồi lên trả lời bên e đi,nghỉ đá ae làm biếng lên forum ha!
@tuấn nhỏ:đợi xác nhận bên thiện nữa là có số cuối cùng nha tuấn

tinkhang

Well-Known Member
vậy là thêm dc chú dũng,chỉ còn đợi bên thiện confirm là gút danh sách,hôm qua làm trận quá hớp,chiều nay tất niên KS gồng tiếp

tinkhang

Well-Known Member
kg biết a linh đã mời bác tài chưa(có sms cho a linh),dũng biết số mời dc kg?kg dc thì sms số a gọi điện mời

salenguyenduong

1/ thức
2/ hòa
3/ long
4/ lịch
5/ toàn
6/ tuấn nhỏ
7/ tùng
8/ a.linh
9/ a.hoàn
10/nhật
12/thông
13/Khoa
14/Dũng
Tất Niên sẽ tổ chức tại Quán Hải Sản Amor địa chỉ 179 Cao Thắng nối dài,qua từ Cao Thắng qua khỏi ngã 4 3/2 khoảng 100m bên trái,sau lưng Học viện Hành Chính Quốc Gia.Giờ thì bắt đầu từ 18g30.Anh em cố gắng đi đông đủ.

lehoang40

Ðề: Re: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

kg biết a linh đã mời bác tài chưa(có sms cho a linh),dũng biết số mời dc kg?kg dc thì sms số a gọi điện mời

Đã gọi ĐT cho bác Tài Hay và Đẹp, đang chờ bác ấy confirm đây.

hang_gom

Well-Known Member
Lạp xưởng lạp xưởng Pm anh anh ủng hộ cho,cần mua dùng tết. Dũng........................
Anh Linh cố gắng đi nha,đi về sớm cũng được. :)

Tuan_TayNinh

1/ thức
2/ hòa
3/ long
4/ lịch
5/ toàn
6/ tuấn nhỏ
7/ tùng
8/ a.linh
9/ a.hoàn
10/nhật
12/thông
13/Khoa
14/Dũng
Rồi vậy là 14 người còn bên Thiện thì có gì alo cho mình bik sau nha Thiện

hang_gom

Well-Known Member
Tuấn cứ đem tầm 18 giỏ lan đi,dư Tùng lấy thêm :))
Dũng ok đó em,mai có gì hỏi vợ anh cần bao nhiêu anh mua,ngon nha :)) tưởng có cua cà mau =))
Lịch nhớ mang theo chuối hột nha :)

Tuan_TayNinh

K dc A Tùng ơi vì đây là hoa e tặng chứ k phải để bán buôn nên mỗi người chỉ 1 giò thôi như vậy công bằng hơn..........:-*
Trừ đi đội trưởng đội phó và Nhật Thiện và e thì chỉ còn 8 giò thôi như vậy e cố gắng lựa những giò đẹp nhất

hang_gom

Well-Known Member
K dc A Tùng ơi vì đây là hoa e tặng chứ k phải để bán buôn nên mỗi người chỉ 1 giò thôi như vậy công bằng hơn..........:-*
Trừ đi đội trưởng đội phó và Nhật Thiện và e thì chỉ còn 8 giò thôi như vậy e cố gắng lựa những giò đẹp nhất
Đúng rồi,lấy thêm thì Tùng gửi thêm $ không đòi nhiều hơn :)

MTTV

Active Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Em đi but lên trễ xíu . Trường vs Nhật cũng đi nha. :)

tinkhang

Well-Known Member
mấy bữa liên tục khàn tiếng luôn,qua về hơn 12h xe hết xăng đẩy bộ suốt dg nguyễn trãi tới nguyễn văn cừ mới có cây xăng đổ phê luôn,nhờ đá banh mới có thể lực mà đẩy.tối nay chiến tiếp nha ae,try đi đúng giờ cho vui

Bên trên