HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

hang_gom

Well-Known Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Anh up lên rồi kìa.....................
Đọc lại thông tin thấy HLV của U19 Úc có cái tên quen quen ngồi nhớ lại thì Paul Okon không phải vô danh,ông này từng đá NHA cho Leed United ở vị trí tiền vệ phòng ngự,thời điểm Leed làm mưa làm gió ở NHA và C1 (vào bán kết),cùng thời với Mark Viduka,Alan Smith,Woodgate,Robinson,Ian Harte,.....

hang_gom

Well-Known Member

Đường cáp mạnh kéo luôn iso bluray em trai.Phim này có mấy ngày rồi :))
Có luôn The Conjuring rồi kia.Mới chiếu rạp chưa được tháng :D

Chỉnh sửa lần cuối:

salenguyenduong

Anh up lên rồi kìa.....................
Đọc lại thông tin thấy HLV của U19 Úc có cái tên quen quen ngồi nhớ lại thì Paul Okon không phải vô danh,ông này từng đá NHA cho Leed United ở vị trí tiền vệ phòng ngự,thời điểm Leed làm mưa làm gió ở NHA và C1 (vào bán kết),cùng thời với Mark Viduka,Alan Smith,Woodgate,Robinson,Ian Harte,.....
Trời báo mạng và báo giấy có trích ngang về HLV này từ đầu mùa mà pác, ko chịu update gì cả.

Đặc biệt, HLV Paul Okon của U19 Úc được xem là huyền thoại bóng đá của xứ sở chuột túi, cùng thời với Harry Kewell và Mark Viduka. Trước đây Okon từng thi đấu cho hàng loạt đội bóng danh tiếng tại châu Âu như Club Brugge, Lazio Roma, Leed United, Fiorentina, Middlesbrough…

MTTV

Active Member

Đường cáp mạnh kéo luôn iso bluray em trai.Phim này có mấy ngày rồi :))
Có luôn The Conjuring rồi kia.Mới chiếu rạp chưa được tháng :D

TV 32inch , dàn 5.1 thì coi iso chi tốn dung lượng ở cứng :))

hang_gom

Well-Known Member

Trời báo mạng và báo giấy có trích ngang về HLV này từ đầu mùa mà pác, ko chịu update gì cả.

Đặc biệt, HLV Paul Okon của U19 Úc được xem là huyền thoại bóng đá của xứ sở chuột túi, cùng thời với Harry Kewell và Mark Viduka. Trước đây Okon từng thi đấu cho hàng loạt đội bóng danh tiếng tại châu Âu như Club Brugge, Lazio Roma, Leed United, Fiorentina, Middlesbrough…

Bữa giờ chẳng thèm để ý để HLV của Úc,hôm qua chụp cái hình thấy quen quen,coi lại cái tên còn quen hơn.Cuối cùng là anh ấy.Lúc trước thời điểm Leed đang lên,đá Pes hay xếp ông này đá TV phòng ngự,chỉ số không cao nhưng được cái khả năng tranh chấp là good good
Đúng là con mắt to hơn cái ổ cứng.Film hay ra liên tục cứ kéo kéo chép chép,nhưng 1 tuần giỏi lắm coi được 2 phim.Không thì chỉ coi được 1 phim vào T6.Phim chưa coi ngày càng nhiều mà ổ cứng ngày càng teo :))

hang_gom

Well-Known Member

Chình ình là hôm qua xem trận VN-Úc trên dzú tu bi. Thấy cái trực tiếp cũng hay.Định là nếu T7,hay CN có trận NHA đinh nào mà anh em thích,Tùng dùng webcam làm 1 cái live trên Dzú tu bi,anh em ủng hộ thì Tùng sẽ làm thử.
Anh em nào có kinh nghiệm hay hiểu biết thì cho Tùng xin ý kiến đóng góp

tienthanhbk

Well-Known Member

Chình ình là hôm qua xem trận VN-Úc trên dzú tu bi. Thấy cái trực tiếp cũng hay.Định là nếu T7,hay CN có trận NHA đinh nào mà anh em thích,Tùng dùng webcam làm 1 cái live trên Dzú tu bi,anh em ủng hộ thì Tùng sẽ làm thử.

Nghèo đến mức không có máy quay HD cơ à ?

Live trên Youtube luôn đi đẹp, làm sao xuất hình ảnh ra được HDMI đưa thẳng vào PC là ngon.

Hướng dẫn kích hoạt tính năng quay phát trực tiếp trên Youtube - CBlog ;))

hang_gom

Well-Known Member

Nghèo đến mức không có máy quay HD cơ à ?

Live trên Youtube luôn đi đẹp, làm sao xuất hình ảnh ra được HDMI đưa thẳng vào PC là ngon.

Hướng dẫn kích hoạt tính năng quay phát trực tiếp trên Youtube - CBlog ;))
Da sư phụ,nhà em chẳng có cái máy quay HD nào cả,em chỉ có cái lap cùi.Em thì ít đầu tư cho phần máy ảnh hay cam code gì cả.Thích thì móc cái điện thoại nhật tảo ra chụp hay quay thôi =)) =)) =))
Có coi qua cái link rồi,mà đợi lượt lên 1000 thì phê hơn con tê tê

MTTV

Active Member

dụ này hơi bị đc á. Chứ tối CN nào cũng ngồi mò link coi ức chế vice car lone :(

MTTV

Active Member

Bữa giờ chẳng thèm để ý để HLV của Úc,hôm qua chụp cái hình thấy quen quen,coi lại cái tên còn quen hơn.Cuối cùng là anh ấy.Lúc trước thời điểm Leed đang lên,đá Pes hay xếp ông này đá TV phòng ngự,chỉ số không cao nhưng được cái khả năng tranh chấp là good good
Đúng là con mắt to hơn cái ổ cứng.Film hay ra liên tục cứ kéo kéo chép chép,nhưng 1 tuần giỏi lắm coi được 2 phim.Không thì chỉ coi được 1 phim vào T6.Phim chưa coi ngày càng nhiều mà ổ cứng ngày càng teo :))
Em chép 2 tháng nay toàn phim 720 mà lên hơn 200gb. Chưa coi đc phim nào nè :)) . Chắc bị bịnh ghiền down phim rồi quớ :))

hang_gom

Well-Known Member

tư tưởng bệnh thành tích nặng thật. U19 mới thắng dc vài trận mà đã có bác đòi kiến nghị VFF cho U19 đá SeaGame

DT U19 VN | ĐT U19 VN làm Fan Việt nghĩ đến World Cup

Cái này cũng hợp lý đó thầy,đơn giản vì NHM đặt niềm tin vào U19 hơn đám U23 và ĐT VN bây giờ,dù nhỏ hơn,trình độ có thể yếu hơn nhưng hồn nhiên hơn và cái đầu cũng ngoan hơn đám lớn :))
Nhưng cũng đừng gặt lúa non,rõ là sẽ ảnh hưởng.Hai năm sau sẽ rõ,đám Thái,Indo,Mã lai,Miến Điện đang đau đầu.haha NuBaKaChi =))

hoangquan652001

Active Member

Tình hình là tối mai (thứ Tư 9/10 sân Trung Sơn) bên đội bạn của Master bị thiếu người, a/e nào rảnh và...thích thì lên sân góp vui, khoảng 3.4 người gì đó.
Lưu ý: đá cho đội bạn chứ không không phải đá cho Master đâu nhé vì họ nhờ mình gọi thêm quân số. không cần phải Confirm, ai thích thì cứ tự nhiên nhé.
7h30 bóng lăn và cảm ơn trước những tấm lòng nhiệt tình.

tinkhang

Well-Known Member

coi HD riết tui chảnh rồi,link sopcast nào HD a mới xem,nên vụ của tùng a kg hứng thú,trừ trường hợp giống u19 bêb mã lai thì xem đỡ vậy
HDD của a 2T,down phim từa lưa,có mấy phim dạng khoa học như how it's made......vv cả năm chưa xem nè,kaka

hang_gom

Well-Known Member

coi HD riết tui chảnh rồi,link sopcast nào HD a mới xem,nên vụ của tùng a kg hứng thú,trừ trường hợp giống u19 bêb mã lai thì xem đỡ vậy
HDD của a 2T,down phim từa lưa,có mấy phim dạng khoa học như how it's made......vv cả năm chưa xem nè,kaka
Tùy anh thôi,em có lòng thì làm thử chơi thôi.Ở nhà em thì chỉ có SD không có HD đâu
Chảnh thì không dám chảnh đâu anh.Cứ thấy film mới là down,ngày nào cũng vào mục fshare để kiếm film down,down cho cố mà có xem đâu,chưa kể em nhờ A.Tuấn chép dùm 1 đóng để đó :))

meocon

Well-Known Member

sopcast xem giựt quá , HD còn chết nữa

MTTV

Active Member

cáp quang 8mb thì coi đc link 2000kbs sopcast ko lag ko mọi người ??

Bên trên