HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

tinkhang

Well-Known Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

hẹn gì nỗi nữa,mới làm ng 5 ống vừa xong,hết xiền rồi,đầu tháng lãnh lương rồi tính

hang_gom

Well-Known Member

hẹn gì nỗi nữa,mới làm ng 5 ống vừa xong,hết xiền rồi,đầu tháng lãnh lương rồi tính
Tự xử một mình,xuất khẩu thành thơ.Tự sướng một mình
Lửa vừa bùng cháy thì đã bị dội một gáo nước lạnh.Thôi chia tay từ đây :(
Em là em tính kiếm 1 chầu để ra ngô ra khoai với anh cái vụ bàn thua hôm rồi,giờ thì cơ hội qua đi.

hoangquan652001

Active Member

Nếu NO có gì thay đổi thì tối thứ 6 này sẽ đá lúc 20h30 sân 7ng, phải không các bác ?

hang_gom

Well-Known Member

Nếu NO có gì thay đổi thì tối thứ 6 này sẽ đá lúc 20h30 sân 7ng, phải không các bác ?
Sân đã đặt xong từ lâu rồi anh,nên việc thay đổi là hoàn toàn không có.
Thứ 6 lúc 20g30 tuần này anh em sẽ đá sân 07 ngươì KV2(bên trong sân mình đang đá)
Tháng 11 đá lại giờ cũ và sân cũ

Tuan_TayNinh

Tối nay có ai đi châu âu với e hok,chắc mình A Thức roài,hy vọng tối ny toàn tài cho a ấy có tiền nhậu+massa=>??????

tinkhang

Well-Known Member
Ðề: Re: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Tối nay có ai đi châu âu với e hok,chắc mình A Thức roài,hy vọng tối ny toàn tài cho a ấy có tiền nhậu+massa=>??????
lâu lâu phát biểu nghe cũng dc,giỏi

---------- Post added 22-10-2013 at 20:10 ----------

lâu lâu phát biểu nghe cũng dc,giỏi

hang_gom

Well-Known Member

Chẳng biết hôm nay có anh em nào đi châu Âu về đến VN hay không mua được vé máy bay :D

tinkhang

Well-Known Member

a dg online ở milan,chờ đại sứ quán VN bảo lãnh về

tinkhang

Well-Known Member

tùng thông báo giờ chính xác bữa t.6 tới coi a bay vê kịp kg?hình như 20h30 hả,đá xong chắc đi luôn quá khuya quá về ai mở cửa

hang_gom

Well-Known Member

Đá tới 10g là về rồi anh.Chắc cú không thay đổi nhoa.
Anh cứ khai với sứ quán là anh nhập cư bất hợp pháp qua đường TBN từ thành phố Barcelona xứ Catalan,chắc sẽ giải quyết bằng cách trục xuất anh sớm để còn về kịp.Nhớ đừng khai là anh có anh em họ hàng gì với Messi nha =)) =))

duong-bat-a

hình ảnh đằng sau dấu chấm hỏi

a dg online ở milan,chờ đại sứ quán VN bảo lãnh về

Milan ko có đại sứ quán VN đâu anh ĐẠI SỨ QUÁN VIỆT NAM TẠI ITALIA- VIETNAM EMBASSY IN YTALY
Ráng đợi đến cuối tuần rồi lết bộ qua Rome mà bay về =))

tinkhang

Well-Known Member

thôi để gom hết bay tới Madrid,rồi vượt biển qua Manchester chắc tầm 12h khuya VN là tới,tới sáng gom tiền bay về VN kịp đi đá banh với ae

Tuan_TayNinh

Haaa,thầy giáo nghiên cứu kĩ về đại sứ quán VN tại Italia wa nên chắc t6 này k đá banh với HDFC dc roài,vì bận đi bộ wa Roma chờ trục xuất chung với A Thức

hang_gom

Well-Known Member

thôi để gom hết bay tới Madrid,rồi vượt biển qua Manchester chắc tầm 12h khuya VN là tới,tới sáng gom tiền bay về VN kịp đi đá banh với ae

Hành trình kiểu này chắc T6 đứng tại chỗ mà la chứ đá đấm gì nỗi =)) =))
Đang coi lại điểm tin tìm hiểu tại sao anh em mình bị lạc bên Châu Âu ;))

Tuan_TayNinh

tối wa chắc chỉ có chi cục thuế là có tiền đi du lịch,hy vọng chi cuc thuế cho thầy giáo mượn tiền mua vé máy bay về sớm còn đá banh với HDFC

hang_gom

Well-Known Member

Chi cục thuế dành tiền cưới vợ rồi.Cứu thầy giáo ai đi chung với a.Thức =))

Tuan_TayNinh

A mập wa Italia đón nhận vật kiệt xuất của HDFC về đi chứ thầy giáo mà ở chung với a Thức thế nào cũng có chuyện,nợ cũ nợ mới giữa a Thức và thầy giáo chưa giải quyết xong đó

hang_gom

Well-Known Member

Hahaha vừa coi xong.Biết tại sao A.Thức và thầy giáo ở bên đó rồi,chẳng biết trong đội mình có nội gián hay không? Gửi mấy cái clip HDFC đá cho 2 đội coi nên dứt điểm y chang A.Thức và thầy giáo,toàn trật mục tiêu dù cách khung thành 5m,chạy không nổi đứng giữa sân la méc trọng tài không =)) =)) =)) Sự thật phủ phàng

Bên trên