HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

hạn cuối cùng đăng kí là ngày nào vậy các b. nhà có con nhỏ, đang kí giờ sớm quá, chưa biết có lịch j ko

TR0JAN

Re: Ðề: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

hạn cuối cùng đăng kí là ngày nào vậy các b. nhà có con nhỏ, đang kí giờ sớm quá, chưa biết có lịch j ko

hạn đăng ký chắc hết ngày 26 bác ạ. Bác gắng thu xếp nhé. Con em cũng nhỏ xíu mà em vẫn quyết đi bằng đc :)

Nhok

Các bác xếp ngày khó quá, ngày đó cty em làm bù để nghỉ thứ 2 :((. Không chắc có đi được không nhưng cứ đặt gạch, trước khi hết hạn em sẽ trả lời :(

dh201hy

Well-Known Member
Đợt này bận sao vậy, chắc lại bận chăm con và đưa về quê à:D

Dạ, nếu như kế hoạch thì bận về quê bác ợ. Còn sơm hơn thì cũng ko đi được vì có 2 vợ chồng đánh vật với 2 đứa. Haizzz

Cháu nhà anh khỏe không?

hoabantrang

Well-Known Member
Xem ra vụ off này vắng vẻ nhỉ ! Bác chủ lên danh sách cái để anh em lấy cảm hứng nào !

dangnhuquynh

Ðề: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

Anh chị em đính vụ offline cuối năm xuống chữ ký đi để quảng bá cho xôm tụ nào ..................=))

VThanhgtvt

Well-Known Member
Tình hình là lần này đi nữa. Liệu em có được gắn tag không ấy các bác nhỉ? ;;)

Không biết hôm đó ntn, có đi được không nữa, dưng mà cứ cho em xin 1 suất ĐK trước ah! Hạn chót nộp tiền là khi nào thía ah?

dangnhuquynh

Ðề: Re: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

Tình hình là lần này đi nữa. Liệu em có được gắn tag không ấy các bác nhỉ? ;;)

Không biết hôm đó ntn, có đi được không nữa, dưng mà cứ cho em xin 1 suất ĐK trước ah! Hạn chót nộp tiền là khi nào thía ah?

Chú cố gắng đi lần này, A đảm bảo chú có Tag ngay tại nơi tổ chức. Anh sẽ làm lễ rửa tag tại bàn cho chú...............=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên