HDQN - Khu vực Spam!

0

• Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TQN

Ðề: HD Quảng ninh - có ai không?

Off ở QN chắc phải ăn hải sản rùi nhỉ, các bác lên lịch đi cho em bám càng với. Thỉnh thoảng em cũng hay đi QN.

Ông ẻm muốn đi cứ alo anh! Lúc nào chả được!

Gì thì khó chứ hải sản thì nhà trồng được!

beegees

Well-Known Member
Ðề: HD Quảng Ninh Vô đây

Cho em nhập hội với nhé. Bác nào làm hội trưởng thì nhắn tin cho em với. Off ở Hạ Long đi các bác để các bác ở Quảng Yên và Cẩm phả đến cũng gần - Móng Cái xa quá.

beegees

Well-Known Member

Bác Tùng ngoài Cô tô điện thiếu mà vẫn mê và sưu tầm phim HD, đệ bái phục bác. Tháng 4 em ra đó công tác nửa tháng mà chưa biết bác, buồn thật. Lần sau nhé bác!!!!

TQN

Bác Tùng ngoài Cô tô điện thiếu mà vẫn mê và sưu tầm phim HD, đệ bái phục bác. Tháng 4 em ra đó công tác nửa tháng mà chưa biết bác, buồn thật. Lần sau nhé bác!!!!

Ngày xưa mình đánh cá ở đó...còn bi giờ đang ở HN.
Dân Cẩm Phả xịn, nghề nghiệp chính: thuyền chài, nhưng đánh cá là phụ, buôn lậu là chính :cool:

Biên phòng đồn 4 với Hải quan bám riết quá nên té về HN, bỏ nghề rùi.

Sắp tới sinh nhật HDVN anh em QN làm quả off mừng sn HD hoành tráng đây, sơ sơ cũng được gần 20 bác rùi. Tổ chức ở HL cho tiện tất cả anh em về mặt giao thông.

Có lẽ bác Minh phải đứng ra tổ chức vụ này nhỉ, em ở xa quá, về ăn chơi rùi lượn :D

bin

Ðề: HD Quảng Ninh Vô đây

khi nào thì off đươc thì các bác cứ pots bài lên trước khoàng 1 tuần để anh em còn chuẩn bị
em mong được gặp các bác cùng cảnh ngộ lắm 8-}

cuuvan

Member

Bác TQN lên danh sách hội HD Quảng ninh đi, có cả sdt để liên lạc thì tốt, sướng quá, thế là có đồng bọn rồi. Điện thoại của em 0913548255, tên Dũng.

beegees

Well-Known Member

Ngày xưa mình đánh cá ở đó...còn bi giờ đang ở HN.
Dân Cẩm Phả xịn, nghề nghiệp chính: thuyền chài, nhưng đánh cá là phụ, buôn lậu là chính :cool:

Biên phòng đồn 4 với Hải quan bám riết quá nên té về HN, bỏ nghề rùi.

Sắp tới sinh nhật HDVN anh em QN làm quả off mừng sn HD hoành tráng đây, sơ sơ cũng được gần 20 bác rùi. Tổ chức ở HL cho tiện tất cả anh em về mặt giao thông.

Có lẽ bác Minh phải đứng ra tổ chức vụ này nhỉ, em ở xa quá, về ăn chơi rùi lượn :D

Hề hề, em là dân tàu cao tốc Grip của Hải quan chống buôn lậu trên biển xịn. Không biết đã có lần nào dượt bác chưa nhẩy. Khi nào bác về nháy cho em phát nhé!!

TQN

Hề hề, em là dân tàu cao tốc Grip của Hải quan chống buôn lậu trên biển xịn. Không biết đã có lần nào dượt bác chưa nhẩy. Khi nào bác về nháy cho em phát nhé!!

Chết toi, thế này sao dám đi ọp đây...đụng "người quen" :eek:

Tình hình là quá nhiều anh em đã từng và đang "sinh hoạt" dưới biển, kiểu này mấy hôm nữa tổ chức ọp dưới biển cho mát, mấy hôm nay oi bức quá!

Hôm nào ọp bác chạy con Grip của bác đi ọp nhé, em sẽ mượn con Vosa của bác Greatocean đua với bác một chuyến. Mà ở nhà em vẫn còn con Ya chạy nhanh lắm, thua mỗi thằng cánh ngầm BIM1 và 2 thôi, có điều nó uống xăng như thằng nghiện :confused:

TQN

Danh sách thành viên HD Quảng Ninh:

beegees
Phone: 091.30.30.388

bin
Phone: 0914.822.188

cuuvan
Phone: 0913.54.82.55

Greatocean
Phone: 0913.50.90.37

hbc
Phone: ...

minhte
Phone: 0912.39.22.99

MrMilan
Phone: 0912.46.42.68

tung6869
Phone: 0983.89.68.69

Tieubaocaca
Phone: 09.83.83.83.53

TQN

Phone: 0977.377.078

vumanhha
Phone: ...

XERO

Phone: 0912.15.37.32

yanxinh86
Phone: 0984.65.8888

....................mấy bác già nữa để bổ xung sau :D

Chỉnh sửa lần cuối:

beegees

Well-Known Member

Chết toi, thế này sao dám đi ọp đây...đụng "người quen" :eek:

Tình hình là quá nhiều anh em đã từng và đang "sinh hoạt" dưới biển, kiểu này mấy hôm nữa tổ chức ọp dưới biển cho mát, mấy hôm nay oi bức quá!

Hôm nào ọp bác chạy con Grip của bác đi ọp nhé, em sẽ mượn con Vosa của bác Greatocean đua với bác một chuyến. Mà ở nhà em vẫn còn con Ya chạy nhanh lắm, thua mỗi thằng cánh ngầm BIM1 và 2 thôi, có điều nó uống xăng như thằng nghiện :confused:

Hầy, em vừa điện cho "MINHTE" sáng nay, huynh đó bảo chiều nay 9/6 bác về Hạ Long cơ mà? Khi nào về anh em mình ngồi với nhau chút nhé bác!!

TQN

Đang ở Cẩm Phả đây mà, nhưng dính tí việc!

Chiều em sẽ cố gắng thu xếp qua HL sớm!

MrMilan

Banned

hàng mới đây, đang ở Hạ Long, số phone 0912.464.268 hôm nào rỗi tổ chức off tí nhỉ anh em

minhte

Member

Bác beegees cho em xin cai email để em gửi cho bác Invites của hd-bits.rohd-torrents.org

note: Chú TQN về đến nhà có ngất ko đấy?

TQN

Chú TQN về đến nhà có ngất ko đấy?

Tí nữa là đi luôn anh ạ, may quá hôm nay vẫn post bài được :D

Anh em Quảng Ninh còn ai chưa đăng ký vô đăng ký nào, chuẩn bị cho hội hè 1/7 nào!

Ai đăng ký làm ơn để lại số điện thoại để liên lạc nhé!

yanxinh86

Hay quá em ở trong hdvietnam lâu rồi mà không để ý thớt này,e cũng ở Cẩm Phả đây nhưng mà giờ đang ko ở nhà,chắc tầm 1 tháng nữa mới về đc để đi off cùng các bác
tên em: Duy-1984-cẩm phả (đề nghị các bác ghi tên và tuổi cho anh em dễ xưng hô ko lúc đến gặp nhau đỡ bỡ ngỡ :lol: )
Rất vui đc làm quen mọi ng!

TQN

Hay quá em ở trong hdvietnam lâu rồi mà không để ý thớt này,e cũng ở Cẩm Phả đây nhưng mà giờ đang ko ở nhà,chắc tầm 1 tháng nữa mới về đc để đi off cùng các bác
tên em: Duy-1984-cẩm phả (đề nghị các bác ghi tên và tuổi cho anh em dễ xưng hô ko lúc đến gặp nhau đỡ bỡ ngỡ :lol: )
Rất vui đc làm quen mọi ng!

Thanks!
Đã đưa bác vô danh sách.

Cứ yên tâm gọi tất cả các bác trong danh sách bằng anh đi, có vài người chú cũng được :D

Để lại số đt liên lạc đi nhé!

XERO

Member

Hehe mới gặp bác TQN hjxhjx bác ấy suýt nữa thì làm chú mình haha chắc mỗi em bé nhất sinh năm 87 ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên