HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDVNService

Administrator
Câp nhật thay đổi. genzo1984 bận việc ko đi off được xin chuyển sang cho anh tonytruong.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Chú Long ơi! đề nghị thêm một món gà nướng lu ăn với xôi chiên phồng nữa đi (món này Làng nướng Nam bộ làm ăn được lắm!)

Em ok với ý kiến của bác Dân.

Như vậy chính thức là 6 món, có thể có thêm 1 món đặc sản của An Giang nữa: Gỏi sầu đâu khô sặc. (Phúc thedaiking tài trợ) \:D/

Em đưa lên trang #1 luôn nhé.

0zero0

đang kí 1 vé trc gần đó xác nhận sau

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

đề nghị BTC sắp sếp 3 người này ngồi chung với nhau thi đấu nhé :)):)):))

Hạt giống phải chia đều ra, chứ tập trung hết thì các bàn khác đâu vui, chia đều hạt giống ra tiếp khách chứ!

Anh Tài nói đúng. Nếu tập trung hết các "hạt giống" này vô 1 bàn, thì những người còn lại trong bàn chỉ có uống suông mà thôi, không còn mồi. .... He he ...

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Anh 5 nhắm thử xem nhiêu đó mồi rồi thêm món gà nướng nữa anh em ăn có hết ko ? vì đa số toàn là uống ,no căng bụng rồi :D

Nếu vậy thì mình có thể đổi 1 trong 5 món thực đơn cũ! Tại thấy món này cũng hay, ngon & sang trong menu!

maison67

Well-Known Member

Em ok với ý kiến của bác Dân.

Như vậy chính thức là 6 món, có thể có thêm 1 món đặc sản của An Giang nữa: Gỏi sầu đâu khô sặc. (Phúc thedaiking tài trợ) \:D/

Em đưa lên trang #1 luôn nhé.

Vây là good, khi nãy bước vào quán mình mở cửa lùi đi mấy cánh, do kg thấy có vụ này nên có ý trước! Vậy thì thực đơn tràn đầy, nước uống no say... ngất ngư,ngất ngư! Hêhêhê! Hế!!:)):))

tolydieu

MS chưa đăng ký để me số đẹp nè. HDSG forum 55.
Liễu đang chờ con 55 nè phải ko? :D

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Chú Toàn đi hưởng tuần dập mật à?
12h trưa em đi đám cưới đồng nghiệp cùng cơ quan ở Long An rồi (đồng nghiệp thân tình hôm đám cưới em có đi dự nên em cũng phải đi dự lại ), hy vọng tăng 2 về kịp với cả nhà

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

12h trưa em đi đám cưới đồng nghiệp cùng cơ quan ở Long An rồi (đồng nghiệp thân tình hôm đám cưới em có đi dự nên em cũng phải đi dự lại ), hy vọng tăng 2 về kịp với cả nhà

Chắc kịp thôi! Chương trình kéo dài tới 17g, chưa kể tăng 2! Nếu chú kg khó, mong có mặt góp vui dù trễ!

longdnl

Well-Known Member

Xin báo cáo các bác có 1 TV HDVN rất nhiệt tình đã tham gia rất nhiều CT tư thiện và các CT off của DD, nay cũng muốn tham gia vui cùng anh em trong hội HDSG, nên mình đã thêm vào danh sách đăng ký luôn rồi nhé, có gì cứ đem em ra chém. :))

Áo sọc xanh ngang kế anh Trường tony ấy.

Hải Đăng

Các bác cho em đóng tiền tươi tại tiệc nhé, đừng gạch tên em khổ lắm mới xí được 1 ghế :D

dangtu

Active Member

Xin báo cáo các bác có 1 TV HDVN rất nhiệt tình đã tham gia rất nhiều CT tư thiện và các CT off của DD, nay cũng muốn tham gia vui cùng anh em trong hội HDSG, nên mình đã thêm vào danh sách đăng ký luôn rồi nhé, có gì cứ đem em ra chém. :))

Áo sọc xanh ngang kế anh Trường tony ấy.

nhìn lại tấm hình này thấy Bác Tài và bác Dân ghê thật

thedaiking

Member

Các bác ơi. Em kiếm đc rau xào đâu r nhưng ko đem đi đc tại tối nay em lên tp mà rau ko giữ đc tới cn nên ko thể đem theo
nhưng mà em cũng có món #. Ko biết các bác đã có ai ăn khô "con nhái" ko nhỉ. Hum qua đc ăn khô thấy cũng ngon quá trời nêm mua đem theo cho mọi người.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên