HDViet 2.0 cho Android Box

ict

Member
Ðề: HDViet 2.0 cho Android Box

Cũng ko có cách nào mua vipcode, box ko quản lí theo tk. lọ mọ ra Pc search log in mua thử thì nó vào tk hdviet trên ipad vì log bằng tk ipad. Cách qli chuối thật.

Nó quản lý theo acc, theo mã thiết bị để tránh trường hợp sử dụng chung 1 tài khoản. Bác cài bản cho androidbox thì cần nạp mã HDVip rồi, có thể nhờ người quen ở VN mua rồi gửi mã HDVip nhập vào chắc sẽ được. Nếu bác thấy lằng nhằng thì chuyển qua thằng khác cho nhanh.

Ko biết mấy app khác có bị chặn ip ở nước ngoài không nhỉ? :d

babyworm

Well-Known Member
Theo mình, nên hỏi HDViet trước xem IP nước ngoài có bị chặn không. Chứ mua rồi không xem được mất công hối hận. Mà theo mình nghĩ nếu xem từ nước ngoài thì tốc độ sẽ ảnh hưởng rất nhiều. Đặc biệt lúc đứt cáp như hiện nay thì khỏi coi luôn.

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: HDViet 2.0 cho Android Box

Theo mình, nên hỏi HDViet trước xem IP nước ngoài có bị chặn không. Chứ mua rồi không xem được mất công hối hận. Mà theo mình nghĩ nếu xem từ nước ngoài thì tốc độ sẽ ảnh hưởng rất nhiều. Đặc biệt lúc đứt cáp như hiện nay thì khỏi coi luôn.

Theo như DUNE nói thì có nước chặn nước ko nhá

daiduongpham

Theo mình biết thì vào website của họ mà vào từ Mỹ thì không được,tuy nhiên lúc trước xài phiên bản cũ thì nhờ người nhà nạp tiền bằng thẻ cào điện thoại cho tài khoản của mình,rồi mình xem ở Mỹ bằng app android thì ngọt lắm,bây giờ thì mình đang xài Pubvn.net đang cảm thấy thoải mái vì không bị chặn chiêc website khi dùng laptop từ mỹ truy cập cho nên mình không xài hdviet 2.0 nên không biết sao.

Cái này kích hoạt bằng vipcode bác. Chỉ xài trên 1 máy duy nhất thôi

dokltd

Active Member

trước em dùng thằng này nhưng phụ đề lệch xa thôi rồi, không thể syn nổi.

nereid24

Member

Tình hình là em đang dùng bản cũ dành cho tv android box, đang xem tốt. tự nhiên đùng 1 phát nó không cho xem nữa và bắt phải chuyển sang bản 2.0 này.
Em chuyển sang bản 2.0 , sau khi chuyển ngày vip sang tài khoản thường xong xuôi nhưng KHÔNG THỂ XEM BẤT CỨ PHIM NÀO (phim nào cũng quay quay hoài), em kiên nhẫn đợi nó quay khoảng 10 phút thì nó vào được phim nhưng không có phụ đề :|
Bác nào bị giống em không mách em giải quyết thế nào với.

nereid24

Member

Chắc phải chuyển dịch vụ thật bác à, hơi tiếc vì cái hdviet hồi trước tới giờ coi ổn định, dễ sử dụng với ng lớn tuổi như bố mẹ em (có điều hơi đắt). Bác gợi y cho em dùng thằng nào khác với tiêu chí là dễ sử dụng + nhiều phim không bác (em với bố mẹ hay tìm, khám phá mấy phim cũ)

salemnb

Active Member

hayhaytv thì 10phim có đến 5 phim là ko load được

Bên trên