HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CA

davidhand

Moderator
Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

Các bác Vũng Tàu đc trải nghiệm em nó trước sướng quá. FPT cũng chuẩn bị giới thiệu sản phẩm ở An Giang rồi.

Thanks Roland! :) Gần trung tâm cũng có nhiều cái lợi! :)
Chúc HD An Giang có buổi offline thành công và thú vị!

ringleader

Active Member
Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

anh em nhà mình đã ai mua được chưa nhỉ? Tùng xem mua giúp anh 1 cái ( 1,5tr) nhé, vác về nghịch chơi tuy nhà đang dùng internet của sctv

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

anh em nhà mình đã ai mua được chưa nhỉ? Tùng xem mua giúp anh 1 cái ( 1,5tr) nhé, vác về nghịch chơi tuy nhà đang dùng internet của sctv

anh ơi giá mua sau ngày off là 2tr5 ạ ( em nghe thế)

bauthui1983

Active Member

Ok anh! Ko thành vấn đề! Em lấy thì chỉ có 1tr650k (VAT) thui! :)

Sammar

FPT đang cho Active các thẻ đó nhé. do đó Anh Em khoan vứt nha. Em là thằng cầm Mic nói chuyển cả buổi với các Bác ngày hôm đó đó. hihi , do hệ thống chưa cập nhật số seria mới này nên có trục trặc tí xíu mong các Anh thông cảm nhé.
Hẹn gặp lại các Anh trong tháng 9 nhé. hihi:D
Hom nay, đã hoàn tất các Bác lên active nhé. Mong các Bác thông cảm. <:p

tvhabc

Member

Ok anh! Ko thành vấn đề! Em lấy thì chỉ có 1tr650k (VAT) thui! :)
1.650k là sao hả T? Kèm cáp quang FPT và gói Premium mới có giá đó, đúng không?

bauthui1983

Active Member

1.650k là sao hả T? Kèm cáp quang FPT và gói Premium mới có giá đó, đúng không?

10% VAT nữa bác Thiên Văn. Kèm cáp quang FPT và gói Premium là 1.600k + 160k

bauthui1983

Active Member

Hom nay, đã hoàn tất các Bác lên active nhé. Mong các Bác thông cảm. <:p

FPT đã active toàn bộ voucher rùi nhé! Anh em nạp rùi báo cáo kết quả cho FPT cái nào!
Mà bạn Sammar tên gì ấy nhỉ? :-?

Coi tivi hd bằng em này khả thi k vậy mấy bác,nhà xài mạng viettel dg truyền có ok k mấy bác,bận quá k có time off với on j hết,có chương trình ăn nhậu j alo nha bà con

Sammar

FPT đã active toàn bộ voucher rùi nhé! Anh em nạp rùi báo cáo kết quả cho FPT cái nào!
Mà bạn Sammar tên gì ấy nhỉ? :-?
Em tên Tấn . Anh cho Em xin địa chỉ mail để Em add Fshare Vip 1 năm cho Anh nhé. phần giải thưởng vừa rồi ah.:)

Sammar

Coi tivi hd bằng em này khả thi k vậy mấy bác,nhà xài mạng viettel dg truyền có ok k mấy bác,bận quá k có time off với on j hết,có chương trình ăn nhậu j alo nha bà con
con này Bác xem trên tivi thì ngon lành cành đào rồi.:-bd đừng có chơi màn hình chiếu 150inch trở lên thì ok. Em nghĩ Bác chuyển qua sài cáp quang của FPT luôn đê giá 350k/ tháng cho gói cáp quang 12Mbps . Để vừa xem vừa down cho nó ổn .

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

không biết hiện tại đường dây FPT có trục trặc không sao mà nguyên ngày hôm nay từ 15h đến hiện tại mạng luôn trong trạng thái chập chờn...xem truyền hình ko thể nào được, đọc báo ( dùng laptop) cũng ko xong...như vậy ko hợp ý em tý nào! mới lắp thôi mà...hic hic

trong khi đó dùng mạng nhà mạng kia thì 1 năm nay chưa xảy ra trường hợp này bao giờ!

Sammar

Ðề: Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

không biết hiện tại đường dây FPT có trục trặc không sao mà nguyên ngày hôm nay từ 15h đến hiện tại mạng luôn trong trạng thái chập chờn...xem truyền hình ko thể nào được, đọc báo ( dùng laptop) cũng ko xong...như vậy ko hợp ý em tý nào! mới lắp thôi mà...hic hic

trong khi đó dùng mạng nhà mạng kia thì 1 năm nay chưa xảy ra trường hợp này bao giờ!
Không biết Bác còn bị trục trặc không ? nếu còn Bác cho Em thông tin số Hđ và tên chủ HĐ nhé. Em cho Anh Em kỹ thuật hỗ trợ cho Bác ngay.

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

Không biết Bác còn bị trục trặc không ? nếu còn Bác cho Em thông tin số Hđ và tên chủ HĐ nhé. Em cho Anh Em kỹ thuật hỗ trợ cho Bác ngay.

Bác này "đang tới tháng" nên khó tính lắm đấy nhé! :))
Tấn và anh em FPT phải "chăm sóc" bác ấy chu đáo đấy! :))

Bên trên