HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 31/3/2013

davidhand

Moderator
vsxwgs

vsxwyi

vsxwgw

vsxwyz

vsxwyd

vsxwyy

vsxwyk

vsxwft

vsxwyj

vsxwfn

vskccs

vskccz

vskccl

vskcid

vskcii

vskcix

vskciq

dts-hd

Member
Vui ghê.Chúc mừng OFFLINE thành công rực rỡ.Em xin phép bóc tem mấy tấm hình trước.

tvhabc

Member
Báo cáo các ae: hôm nay về sớm quá nên ngủ quên, hichic :((
(Hôm qua nhậu từ 24 Trần Hưng Đạo tới Bụi Trúc, tới trại nuôi tôm ở bãi dâu đến đám tang ở Ngô Thị Huyền nên đến 4-5h sáng gì đó (quên mất rùi) mới về tới nhà, ngủ một giấc, tỉnh dậy thì gần 11h. Gọi bác Hội trưởng hỏi xem có off chai thì ra chơi tiếp nhưng không có:()

phuochalan

Well-Known Member
Báo cáo các ae: hôm nay về sớm quá nên ngủ quên, hichic :((
(Hôm qua nhậu từ 24 Trần Hưng Đạo tới Bụi Trúc, tới trại nuôi tôm ở bãi dâu đến đám tang ở Ngô Thị Huyền nên đến 4-5h sáng gì đó (quên mất rùi) mới về tới nhà, ngủ một giấc, tỉnh dậy thì gần 11h. Gọi bác Hội trưởng hỏi xem có off chai thì ra chơi tiếp nhưng không có:()
Bác đam mê qua1...quên đi bốc thăm luôn

cuongtn87

Well-Known Member
tình hình là off đợt tới sẽ thiếu 5 thành viên chủ chốt vì các bác ấy ham vui trên xì gòng

bauthui1983

Active Member
Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 31/3/2013

Về buổi off tới (14/4) em có 2 ý kiến như sau:
I. Tổ chức offline trên SG từ thứ 7 (13/4) đến ngày CN (14/4)
Anh em off trên đó có thể giao lưu với HDSG, đến tham khảo 1 số dàn HD của anh em HDSG (vụ này xin ý kiến các bác HDSG nếu option này ok).
Sáng 14/4, giao lưu offline với hội HDSG, tìm hiểu cách thức tổ chức, nội dung, kỹ thuật....
Buổi trưa, sinh nhật HDSG thì 5 anh em được mời đi chúc mừng (đại diện HDVT), còn các anh em còn lại off chai quán nào gần đấy, lát sau mấy anh em kia ra.
Tổ chức off trên SG với điều kiện có trên 10 anh em tham gia (thấy cũng có nhiều bác muốn đi lém :D).

II. Off như lịch định kỳ (14/4).
5 ông kia muốn đi đâu thì đi, anh em HDVT vẫn off bình thường.
Bác langthangvn hoặc anh em nào đứng ra tổ chức, vì quyền lợi của anh em nữa (bốc thăm trúng thưởng).
Như vậy sẽ công bằng cho tất cả anh em hơn, ko lẽ chỉ vì 5 ông chủ chốt "tung tăng vui chơi" ;)) mà hủy off thì ko được (ít nhất còn 1 bác hội phó langthangvn33 & cơ số anh em chủ chốt ở nhà như: cuongtn87, meoconred, tvhabc, moc2611, quangtuong, ndt000.......

Đây là ý kiến cá nhân em, các bác cho xin ít gạch đá :D

tvhabc

Member
Đề nghị dời ngày off về 07/4 đi, vừa đúng tuần đầu tiên của tháng.

davidhand

Moderator
Lịch offline được sắp xếp để sao cho AE tham gia được đông đủ nhất có thể, chứ ko cần phải máy móc quá làm gì. AE cứ cho ý kiến và mình sẽ cho đăng ký tham gia ngày 14/4 như đúng lịch, nếu số lượng < 10 người thì mình sẽ rời ngày sang 21/4. Lần này do có event nên AE ko nên cứng ngắc và so đo quá trong việc ngày tổi chức offline tiếp theo. Quyền lợi của AE trong offline ko có gì thay đổi, chẳng qua chỉ dời ngày thôi. Nếu AE nhiệt tình thì mình tin việc này ko có gì khó khăn cả, nhưng nếu vẫn muốn như vậy thì mình sẽ cho đăng ký như trên theo yêu cầu của 1 số AE mà dịp này ko đi SG được. Nếu từ 10 người trở lên vẫn off bt cả ở SG và VT mình sẽ chỉ định người thay thế khâu tổ chức khi một số thành viên trong BĐH vắng mặt. Mình muốn lấy ý kiến số đông AE để có quyết định cụ thể cho khách quan.

Thanks,

therains

Active Member
Theo em thì có thể rời vào sáng 13 (gần ngày 14) để cho anh em đông đủ, vì như buổi off vừa rồi cũng chỉ có vài anh em trong hội.

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 31/3/2013

Tuần rồi bận đám cưới, tuần tới rảnh, tuần tới nữa 14/4 lại bận..... chắc theo Anh Thái vé này quá.

em có rủ rê thêm anh Khôi nhỏ mà ảnh cũng bận! kiểu này BR lại chỉ có mình em đi đánh trận rồi! Bác nào đồng ý cho em kéo thêm rờ moọc nào??????? =P~

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 31/3/2013

em có rủ rê thêm anh Khôi nhỏ mà ảnh cũng bận! kiểu này BR lại chỉ có mình em đi đánh trận rồi! Bác nào đồng ý cho em kéo thêm rờ moọc nào??????? =P~

Chú kéo đi, nhưng rờ mọc đừng đứt giữa chừng nhé

therains

Active Member
Tình hình là có hơn 10 người lên SG nên theo em có thể off cả ở VT và SG vào sáng CN, cùng lúc có thể online giữa hai vị trí qua skype cũng được mà!

Bên trên