HDVT- MỜI OFFLINE 21/7/2013 - GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO

davidhand

Moderator
Hiện nay trong bầu không khí sôi động nghiên cứu, thử nghiệm, đánh giá các giải pháp về hướng chơi và thiết bị dành cho HT, nhằm thỏa mãn niềm đam mê HD của ACE trong hội HDVT, BĐH HDVT xin trân trọng thông báo buổi offline định kỳ lần này sẽ kết hợp cùng bộ phận truyền thông của công ty FPT mang đến giới thiệu với hội HDVT chúng ta "Giải pháp xem phim online chất lượng cao" được cung cấp bởi FPT HD. Đây là dịp để ACE đam mê HD có dịp nghiên cứu, trải nghiệm một hình thức xem phim trực tuyến mới và thú vị bên cạnh cách xem phim offline truyền thống mà chúng ta đang dùng, nhằm tìm cho mình hướng chơi phù hợp nhất có thể với điều kiện của từng người, từng gia đinh.

Do không gian tổ chức buổi offline có hạn (Dự định phục vụ khoảng 50 - 60 khách mời), nên mong ACE vui lòng xem chi tiết thể lệ và cách thức đăng ký tham dự buổi offline bên dưới để BTC sắp xếp đón tiếp được chu đáo và giúp cho buổi offline được thành công tốt đẹp.

vwibha

vwibhg

ĐĂNG KÝ THAM DỰ CHƯƠNG TRÌNH VUI LÒNG CLICK VÀO ĐÂY

Vậy kính mong ACE sắp xếp thời gian đăng ký tham dự sự kiện này.
Thay mặt BĐH hội HDVT
Hội trưởng davidhand

Chỉnh sửa lần cuối:

cuongtn87

Well-Known Member
Em hỏi ngoài lề xíu anh ơi cf Galaxy phải chỗ mình off lần trước ko ạ?

bauthui1983

Active Member
Ðề: HDVT- MỜI OFFLINE 21/7/2013 - GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO

Lần này anh em cố gắng đi đủ nhé!
Mà sao cái giao diện mới của HDVN nhìn nhức mắt quá! Có anh em nào thấy vậy ko?
Màu đỏ quá nhiều, lại còn tính năng search chạy tùm lum nữa!

duchieu

Member

Công nhận là cái giao diện này chẳng đẹp tí nào. Cái trước nhìn hay hơn. đơn giản và hiệu quả hơn.

meoconred

Member

Đúng rồi mình cũng thấy vậy, bên tay phải lớn quá nên còn nửa màn hình nhìn thấy bực ghê.

cuongtn87

Well-Known Member
mấy anh edit giao diện sao ko để giao diện cũ nhỉ??? ai thích dùng style nào thì dùng! đúng là style này nhức mắt thiệt chứ

Bên trên