HDVT- MỜI OFFLINE 23/6/2013

davidhand

Moderator
Trân trọng kính mời ACE thành viên HDVT tham dự buổi offline ngày 23/6.

• Địa điểm: Cafe Vũng Tàu (không nhớ số, nằm ngay đầu đường Nguyễn Văn Trỗi, góc ngã tư Lê Hồng Phong - Nguyễn Văn Trỗi)
  • Thời gian: 8:00am Chủ Nhật 23/6/2013.
  • Nội dung: giao lưu, gặp gỡ, bàn luận các vấn đề liên quan tới HD, thông tin nội bộ, ...
  • Tăng 2: optional.

Thay mặt BĐH xin trân trọng thông báo, mong ACE sắp xếp thời gian tham dự đông đủ, đúng giờ.
Davidhand

therains

Active Member
Hehe, cafe này hay lém đó bác, ngày trước e rất thích ngồi quán này.

Chú rain nhanh chân thế, Anh đang rình kiếm cái ghế đầu tiên mà lại thua chú roài ! C ya there hey !!!
@ Bác hand mới kiếm được em PJ gì ngon thế nhỉ ? Mật thư để mình ngâm cứu với 8-}

therains

Active Member
Chú rain nhanh chân thế, Anh đang rình kiếm cái ghế đầu tiên mà lại thua chú roài ! C ya there hey !!!
@ Bác hand mới kiếm được em PJ gì ngon thế nhỉ ? Mật thư để mình ngâm cứu với 8-}

Sorry bác nhé, cứ ở đâu có vụ tụ tập ăn chơi nhảy múa là em tìm cách đặt gạch ngay, chỉ sợ bất đắc dĩ lắm mới không tham gia được thôi!

ndt000

Member
Ðề: Re: HDVT- MỜI OFFLINE 23/6/2013

e cũng giống bác... ngày trước sáng nào e cũng ngồi quán này...... nhưng chủ nhật này e bận học rồi... chúc các bác ăn chơi vui vẻ.....

therains

Active Member
Sách gì vậy cuongnt87 ? Nếu còn thời gian mình sẽ cố gắng mua giúp bạn
Thân

Chú Cường mai nhớ xuống off nhé! Nghỉ nhiều thành lười đó, có một số anh em nhiệt huyết như chú phải duy trì cho tốt! Anh em mình "không sợ đói, không sợ khát, chỉ sợ giảm nhiệt"

phuochalan

Well-Known Member
mai em đang ở Côn Đảo nên vắng đợt này rồi. chúc cả nhà off vui vẻ

Mình bị bắt xác ở hcm rồi, chắc mai mình vắng mặt một bữa Anh em nhé !
Chúc các Bác off vui vẻ

cuongtn87

Well-Known Member
Chú Cường mai nhớ xuống off nhé! Nghỉ nhiều thành lười đó, có một số anh em nhiệt huyết như chú phải duy trì cho tốt! Anh em mình "không sợ đói, không sợ khát, chỉ sợ giảm nhiệt"

mai chắc em vẫn ko đi được các bác ạ! đợt này ráng cày trả nợ nên hơi bận :) hihi mong anh em thôgn cảm

Bác ham vui quá đấy nhá! Dạo này báo chí đưa tin rầm rầm nên bác mà "hoạt động" ở khu vực BT là phải hết sức cẩn thận! :D

Sài Gòn mùa này mưa nhiều quá, mình kẹt ở quận BT mãi giờ này mới về đến TB.
May quá cuối tuần nhà báo bận đi nhậu hehe.
Thanks davihand \m/

Bên trên