HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

doremilangthang

Active Member
Ðề: Re: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

Chú thích loại nào trong số này:

attachment.php

Em thấy cả 2 cái đen và đỏ...hay mỗi ng 2 cái ta??? :D ý các bác đừng chém e.... X_X

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

Đen hoặc đỏ! cái này em cũng tham khảo lâu rồi ạ! chưa ưng lắm nhưng cả nhà thích thì em cũng theo :)

Đồng phục mà! Đẹp, xấu ko quan trọng; quan trọng là thể hiện tình anh em, tình đoàn kết, tiêu chí của hội!
Chứ quan điểm của anh đâu thích màu đỏ đâu, màu trắng sợ bẩn quá nên mới mua màu đỏ đó!

macmanhha

Member
Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

Bác Hội trưởng duyệt áo đi để em chi gấp gấp, cuối năm rồi cầm quỹ nặng quá bác ới. Em thấy màu đỏ cũng ok, nổi. Nhanh để kịp 2 tuần nữa anh em có đồng phục mặc cho hoành tráng. Được thì có luôn dịp tết Tây này

VAN_LOC

Well-Known Member
Mai đi công trình ở TP Vũng Tàu nè . Không biết ĐC này mằn ở đâu 929 đường 30/4 Phường 11 TP.Vũng Tàu .

cuongtn87

Well-Known Member
Gần cầu Rạch Bà đó bác

câu trả lời dễ bị chém ghê! em nghe anh trả lời xong càng ko biết! :))
(Phải cái cầu mới làm lên 2 làn gần cảng gì ko ta????)

---------- Post added 25-12-2012 at 03:50:49 PM ----------

Bác Hội trưởng duyệt áo đi để em chi gấp gấp, cuối năm rồi cầm quỹ nặng quá bác ới. Em thấy màu đỏ cũng ok, nổi. Nhanh để kịp 2 tuần nữa anh em có đồng phục mặc cho hoành tráng. Được thì có luôn dịp tết Tây này

EM thì em lấy màu đỏ - người đã bé mà chơi màu đen chắc ko thấy em đâu!
Các anh còn lại đề nghị chơi màu đen :)) để em với Hoàng và Anh Thái màu đỏ cho nổi!

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

Ơ, hôm nay trông đẹp zai nhể! Vụ áo đồng phục các bác cứ chém cho ra trò đi, chém xong ta làm tới luôn!
Thank bác vì cái "đẹp zai"... he he he...
Bác Khôi hỏi thử: mua số lượng lớn có giảm giá ko? mình làm nhanh nhanh mừng năm mới, vì còn phải mang đi in thêm chữ HDVT nữa.

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

Mua áo thì chắc anh em phải đóng quỹ thêm mua áo rồi!
Vậy chuẩn bị off TÂN NIÊN HAPPY NEW YEAR thui bác Khôi ơi!

quangtuong

Banned
Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

áo đồng phục miển phí hả các bác ?.vậy em ké cái với nha. keke
kg thì cứ hdvietnam là tới

Bên trên