HDVT TRÒN 1 TUỔI - LỜI CẢM ƠN

davidhand

Moderator
Dear all,

Hôm nay là một ngày đặc biệt của HDVT, ngày chúng ta tổ chức kỷ niệm 1 năm thành lập. Một buổi tiệc thật đầm ấm, vui vẻ, không kém phần hoành tráng và rực rỡ.

Trong ngày vui hôm nay, chúng ta cũng vinh dự được đón tiếp các anh chị trong BQT diễn đàn HD Việt Nam, tổ chuyên viên tin tức của diễn đàn, những người bạn tuyệt vời đến từ hội HD Sài Gòn, HD Biên Hòa, đại diện các nhà tài trợ, ... đã không quản đường xa và công việc bận rộn để đến chung vui cùng ACE HDVT. Thay mặt ACE hội HDVT, tôi xin được gửi tới các anh chị lời cảm ơn chân thành nhất. Chúc các anh chị luôn mạnh khỏe, thành công trong cuộc sống, mãi là đầu tàu, là những người bạn tốt của ACE HDVT nói riêng và HD các địa phương nói chung.
Đây là lần đầu tiên HDVT tổ chức một sự kiện lớn nên còn nhiều bỡ ngỡ và không tránh khỏi thiếu xót, rất mong các anh chị rộng lòng lượng thứ!
Hẹn gặp lại các anh chị trong những sự kiện tiếp theo của cộng đồng HD chúng ta và mỗi khi các anh chị có dịp ghé qua thành phổ biển.

Xin cảm ơn các nhà tài trợ, các mạnh thường quân đã tài trợ bằng hiện vật và hiện kim để tăng không khí cho buổi tiệc ngày hôm nay.

Xin cảm ơn các thành viên trong hội HDVT đã nhiệt tình cho khâu chuẩn bị và tổ chức sự kiện này.

Trân trọng,

Thay mặt BĐH hội HDVT
Hội trưởng: davidhand

SHOP1888

Ðề: HDVT TRÒN 1 TUỔI - LỜI CẢM ƠN

Cám ơn Hội HD Vũng tàu đã mang đến 1 buổi lễ thật ấm cúng.Thân chúc Hội HD Vũng Tàu sẽ ngày càng vững mạnh và nhiều hội viên

macmanhha

Member

Cám ơn Ban Tổ Chức/Anh Em HD Vũng tàu đã đóng góp hết sức trong 1 năm vừa qua để giữ ngọn lửa nhiệt huyết, gắn bó toàn thể anh em trong hội và đặc biệt những nổ lực trong đợt chuẩn bị SN này.
Cám ơn Hội Trưởng đã thay lời anh em muốn nói đến các bà vợ, các cháu trong buổi phát biểu hôm này. Sau ngày hôm nay thì a e trong hội được xem phim, được dành thời gian đi offline, được tiêu tiền cho HD thoải mái hơn rùi.
Cám ơn toàn thể anh em HD Sài Gòn /HD Biên Hoà/ Ban Quản Trị/ Các Nhà Tài Trợ đã không ngại đường xa, thời gian để đến chung vui, là " Kim Chỉ Nam" tạo động lực cho hội phát triển như lời MC đã phát biểu

s2krazyellow

Well-Known Member

Chân Thành Cám Ơn.. Một SN rất vui....Rất nhiều ngạc nhiên và đầy bất ngờ....
Chúc hội HDVT ngày càng vững mạnh... và gặt hái được nhiều thành công.

davidhand

Moderator

Chân Thành Cám Ơn.. Một SN rất vui....Rất nhiều ngạc nhiên và đầy bất ngờ....
Chúc hội HDVT ngày càng vững mạnh... và gặt hái được nhiều thành công.

Cảm ơn bác Vinh nhiều! mong sớm gặp lại bác cùng AE HDBH! :)

VThanhgtvt

Well-Known Member

Chúc HDVT ngày một "bành chướng"...

hbinhlove2003

Well-Known Member

cuabongang

Super Moderators

Cảm ơn HDVT mời tham dự, mình cũng bất ngờ khi thấy HDVT tổ chức quá chuyên nghiệp và hoành tráng. Tiếc là hôm qua không có nhiều thời gian trò chuyện.
Chúc hội ngày càng phát triển lớn mạnh.

macmanhha

Member

Vui thì có vui nhưng chưa hoàn hảo như mong đợi

delldell

Well-Known Member

Không có gì là hoàn hảo trên đời này hết bác ơi! vậy là thành công và vui lắm rồi.
À! mà sao chưa thấy hình ảnh của các phó nháy bên các bác đưa lên nhỉ?

chipmun

Active Member

Lên hình đi các chiến hữu HDVT ơi :)

delldell

Well-Known Member

Tặng các chiến hữu HDVT vài tấm hình nữa, lấy khí thế...

longdnl

Well-Known Member

Xin cảm ơn BĐH và toàn thể anh chị em hội HDVT đã tổ chức 1 buổi tiệc thật vui, náo nhiệt và đầy ý nghĩa. Mong rằng tình hữu nghị giữa 2 hội HDSG - HDVT sẽ phát triển hơn, đoàn kết hơn và gắn bó hơn.. =D>=D>=D>

Hẹn gặp anh em trong 1 thời gian gần nhất.

bauthui1983

Active Member

Dân nghiệp dư lần đầu tổ chức sự kiện mà bác!
Chắc chắn anh em sẽ phải ngồi họp lại để rút kinh nghiệm cho những lần tổ chức sau. Đâu phải chỉ 1 năm 1 lần.
Mình có thể tổ chức vào các ngày lễ như: Mừng Tết Nguyên Đán cho gia đình, mừng 1/6 cho các cháu, tổ chức chiếu phim ở các vùng xa như Long Sơn, Xuyên Mộc...
Thế nên phải cố gắng lần sau hay hơn lần trước.

Bên trên