[help]bro nào có thể ghi lại chương trình vtc 2 giúp mình với

kimcuongden1712

hiện tại trên vtc 2 có chương trình

"bạn có thể : khám phá dell studio"

bro nào có thể giúp mình ghi lại chương trình này ko?
rùi up lên mạng giúp mình với đc không?

hoặc có thể hướng dẫn cách thức lưu lại nó không minh ko xài thiết bị HD nào hết chỉ xài ADSL thôi

thân các bro nhiều

pheocon87

Member
Ðề: [help]bro nào có thể ghi lại chương trình vtc 2 giúp mình với

Dùng chương trình VCL có thể ghi lại chương trình mình xem mà.

keodang86

Dùng vlc để ghi lại chương trình hay lắm,nếu nhà bạn có lắp mytv thì càng hay nữa.

adm820

Moderator

Mình mà có internet hay DVB Card TV thì mình sẽ ghi lại ngay. Bạn vào link sau để xem lại 1 số Program trên vtc2 .Truyen hinh truc tuyen, truyền hình trực tuyến, tv, truyen hinh, truyền hình, tivi, television, phim, phim Việt Nam, phim Viet Nam, xem tivi, xem tv, xem phim, phim online, Xem truyen hinh truc tuyen - Truyền hình trực tuyến - Truyen hinh truc tuyen

.còn đây là link bạn cần.chất lương khoảng 360p. Truyen hinh truc tuyen, truyền hình trực tuyến, tv, truyen hinh, truyền hình, tivi, television, phim, phim Việt Nam, phim Viet Nam, xem tivi, xem tv, xem phim, phim online, Xem truyen hinh truc tuyen - Truyền hình trực tuyến - Truyen hinh truc tuyen

nếu muốn down thì bạn cài IDM nha. Mình ko có net nên chưa down thử nhưng chắc sẽ ổn thui. (trước đây m down 1 video bằng idm tại đây speed khá nhanh,size cũng nhỏ,và là file FLV.
Khả năng và điều kiện có hạn nên chỉ hỗ trợ bạn dc vay thui. Mong thông cảm!

kimcuongden1712

cái đó là chương trình đang phát nhưng mình muốn thu chương trình cũ kia, có link

nhưng hok biết làm sao để chạy trong vlc:((

buồn dễ sợ luôn ý các bro iups mình đc hok? trình độ còn ga lắm

Bên trên