[HELP] Cần gấp strean address HTV3 coi bằng VLC trên đường truyền MyTV

Tình hình là ngày 10/6 HTV3 sẽ chiếu film OSHIN nhưng hệ thống MyTV chưa có kênh này,bạn nào có list MyTv trên VLC có HTV3 cho mình xin với . Thanks !!!

Ðề: [HELP] Cần gấp strean address HTV3 coi bằng VLC trên đường truyền MyTV

MÌnh ko có dùng MYTV nhưng bạn có thể tham khảo phần mềm này
IPTV Player SimpleTV [SimpleTV]
tải về rùi cứ next tới nha bạn vì là tiếng nga nên ko hỉu bạn có thể tham khảo thêm trên google.
sau đó add kênh vô
Chia sẻ file trên Zing Me
kênh này của FPT chất lượng cũng tam được.
p/s mình dùng VNPT ko có lắp MYTV xem được.
khi rec bạn ấn F3 stop ấn F8 file lưu đuôi mp4 ở thư mục C:\\zap (tùy hdh)
chúc bạn thành công

ttung94

Active Member
Tình hình là ngày 10/6 HTV3 sẽ chiếu film OSHIN nhưng hệ thống MyTV chưa có kênh này,bạn nào có list MyTv trên VLC có HTV3 cho mình xin với . Thanks !!!
Trong câu hỏi đã có câu trả lời rồi đấy bác. Chỉ tỉnh nào có triển khai DigiTV hợp tác với VTC thì mới có khả năng xem kênh HTV3 trên VLC qua line MyTV.

cuonglasuco

Member
Ðề: Re: [HELP] Cần gấp strean address HTV3 coi bằng VLC trên đường truyền MyTV

Trong câu hỏi đã có câu trả lời rồi đấy bác. Chỉ tỉnh nào có triển khai DigiTV hợp tác với VTC thì mới có khả năng xem kênh HTV3 trên VLC qua line MyTV.

Chính xác là nó phát trên Digitv chứ ko phát trên MyTV, Digitv là sản phẩm hợp tác VNPT và VTC như vVipTV, Lamsontv, SonglamTV... Nên các bác đăng kí MyTV ở các tỉnh có Digitv thì mới có thể xem được kênh này trên PC, link của nó:
udp://@239.1.1.86:5500
.

Mình cũng nói rồi đấy dùng simpleTV ghi vô tư đi hay dùng Simple TV tùy biến của bác NHVL chỉ cũng được.

Mình cũng nói rồi đấy dùng simpleTV ghi vô tư đi hay dùng Simple TV tùy biến của bác NHVL chỉ cũng được.

Mình đã thử dùng Simple, nhưng coi thì đươc,record thì giật ghê lắm,chắc do đường truyền nhà mình quá. CHiều nay về thử mở Simple,record bằng phần mềm quay màn hình xem sao. Cảm ơn bạn !!

tienthanhbk

Well-Known Member

HTV3

rtp://@232.84.1.37:8196

Bên trên