help ...ổ cứng sau khi bảo hành cắm vô tivi nhận , lần 2 ko nhận được

tình hình là em có cái ổ cứng 320gb hitachi , lúc nó bị rớt nặng và phải đi bảo hành , bảo hành xong thì mất hết dữ liệu , em copy dữ liệu lại rồi cắm vô tivi xem phim bình thường , sang ngày thứ 2 ra quán net tải phim , tối về cắm vô tivi lần đầu vẫn nhận , nhấn vô thì nó chuyển qua nhưng rồi biến mất , và ko thấy hiện trong source nữa :(( , USB của em thì vẫn nhận bình thường , HDD vẫn nhận bình thường trên lap , tivi em là samsung UA32D6000 :(( , bác nào giúp em vụ này với , hay là drive của tivi nó có vấn đề , em bật internet lên up thì ko tìm thấy gì cả

salenguyenduong

tình hình là em có cái ổ cứng 320gb hitachi , lúc nó bị rớt nặng và phải đi bảo hành , bảo hành xong thì mất hết dữ liệu , em copy dữ liệu lại rồi cắm vô tivi xem phim bình thường , sang ngày thứ 2 ra quán net tải phim , tối về cắm vô tivi lần đầu vẫn nhận , nhấn vô thì nó chuyển qua nhưng rồi biến mất , và ko thấy hiện trong source nữa :(( , USB của em thì vẫn nhận bình thường , HDD vẫn nhận bình thường trên lap , tivi em là samsung UA32D6000 :(( , bác nào giúp em vụ này với , hay là drive của tivi nó có vấn đề , em bật internet lên up thì ko tìm thấy gì cả

Trong ổ cứng Hitachi có phần mềm đi kèm nào ko?
Cũng còn hên là ổ cứng bị rớt mà vẫn bh dc. Thử fomat lại và chép lại phim, hoặc gắn vô tivi nào khác coi sao.

Ðề: help ...ổ cứng sau khi bảo hành cắm vô tivi nhận , lần 2 ko nhận được

ồ em vừa chuyển cái game đuôi iso và thế là tivi nó đã nhận :))

Ðề: help ...ổ cứng sau khi bảo hành cắm vô tivi nhận , lần 2 ko nhận được

có vẻ vấn đề này xảy ra lại :(( , ko hiểu sao hồi trưa cắm vô nó nhận nhưng bây giờ lại ko nhận được , em đã xóa hết các phần mềm mà chỉ để lại phim thôi :(( , quét virus rồi cũng ko thấy gì xảy ra
@ mới thay dây cáp mới , tivi nhận rồi nhưng ko biết mai mốt sao đây @@

Bên trên