[Help] Tiếng kênh Hanoi1 trên K+ rất rất bé

daewoo

Member
Thưa các bác , từ khi bắt đầu có truyền hình K+ , em đã lắp K+ và khi đó kênh HN1 nhà em trên đầu thu K+ , volume rất bé , tăng hết volume trên điều khiển K+ và volume tivi nghe mới vừa tai .

Khi có K+ HD , tiếng kênh HN1 không thay đổi , vẫn bé vô cùng .

Năm ngoái , nhà vợ em cũng lắp K+ HD , tình hình giống hệt nhà em .

Các bác có bị giống nhà em không ạ ?

Xử lý thế nào ạ ?

p/s : Em báo lên tổng đài 1900 1592 , con bé trực điện thoại đòi kiểm tra thông tin , rồi sau đó bảo là anh đăng ký lắp đặt ở đâu thì quay về đó hỏi kỹ thuật họ đến giúp . Lộn hết cả tiết .

minhhuub

Active Member
Ðề: [Help] Tiếng kênh Hanoi1 trên K+ rất rất bé

Cái này ko giúp đc đâu.
@ gọi lên 19001592, bọn này cố tình câu giờ để ăn tiền dịch vụ đấy. Hỏi 1 câu nhỏ nó cũng hỏi mã thẻ, tên khách hàng....

vnmaths

Member

Cái này do lỗi của K+ thôi. Kênh thì tiếng to, kênh thì bé không đều nhau. Các hãng khác cũng vậy (kênh HTV Thể Thao chẳng hạn, tiếng bé tí, cho hết lên 100% và tivi 50% mà tiếng vẫn bé). Đến lúc bật lại kênh khác tiếng to kinh khủng, làm giật cả mình :)

duyen_pham

mấy ông kỹ thuật viên k+ làm ăn chán thật đấy, có cái kênh hanoi phát epl mà lại để tiếng bé tí thế nhỉ :))

Flatland

Well-Known Member
Mời bác gửi ý kiến đóng góp, rút kinh nghiệm về đây: [email protected]. Chắc chắn sau khi nhận được và xử lý thông tin, K+ sẽ liên lạc lại với bác.

kronglua

Thằng nào củng thế k+ bị từ lâu điện thoại thì nói nhà đài đang khắc phục.... khắc phục kiểu gì mà 2 tháng chưa xong để ta dùng free sướng hơn

Bên trên