[Help] Xin phần mềm Convert phim

le_anh_nhi

Active Member
Xin mấy cao thủ cho mình hỏi phần mềm nào convert video coi trên xe oto,với lại hướng dẫn giúp mình convert coi trên oto giúp nhé,Xin chân thành cảm ơn nhiều ạ.

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT

think pad

Active Member
1. Bác xem catalog/manual của xe hay đầu phát trên xe nó hỗ trợ nhưng định dạng movie nào.
2. Dùng các phầm mềm như bác ở trên thử xem. Trên xe mình chỉ nghe nhạc nên dùng format factory (cũng free) để chuyển qua lại các định dạng audio. PS: format factory cũng convert qua lại định dạng video nhưng mình chưa dùng thử.

le_anh_nhi

Active Member
1. Bác xem catalog/manual của xe hay đầu phát trên xe nó hỗ trợ nhưng định dạng movie nào.
2. Dùng các phầm mềm như bác ở trên thử xem. Trên xe mình chỉ nghe nhạc nên dùng format factory (cũng free) để chuyển qua lại các định dạng audio. PS: format factory cũng convert qua lại định dạng video nhưng mình chưa dùng thử.
Cám ơn bạn nhiều

kieunu75

Active Member
Aiseesoft Total Video Converter Platinum
App dể xữ dụng converter film trên youtube chuyển ra MKV xem trên TV rất GOOD.
(Thằng nầy không có free nó hay đòi bản quyền lắm) và converter ra nhiều định dạng khác nữa

vutnsolano

Active Member
mình có dùng phần mềm này và có kèm cả thuốc crack, bạn nào cần inbox mình sẽ gửi cho, dùng tương đối lâu rồi vẫn ngon lành cành đào :D :D

Bên trên