Himedia Q11 xuất hiện, hỗ trợ 3D Bluray và có "body" khá đẹp

trieuquang2013

Ðề: Himedia Q11 xuất hiện, hỗ trợ 3D Bluray và có "body" khá đẹp

Bác có tự tin quá không nhỉ

theo mình được biết thì a class là sản phẩm thuần việt hơn các android box khác ngoài thị trường ở đây mình nói đến sản phẩm của ztv được nhửng ưu thế bán rộng rãi khắp đất nước đi đâu cũng có thể mua được cái thứ 2 việc up rom khá rễ dàng so mơi san phẩm adroid khác và việc bảo hành làm rât uy tín và chuyên nghiệp còn gi bằng khi các dich vụ làm tốt

dungtam25

Well-Known Member

theo mình được biết thì a class là sản phẩm thuần việt hơn các android box khác ngoài thị trường ở đây mình nói đến sản phẩm của ztv được nhửng ưu thế bán rộng rãi khắp đất nước đi đâu cũng có thể mua được cái thứ 2 việc up rom khá rễ dàng so mơi san phẩm adroid khác và việc bảo hành làm rât uy tín và chuyên nghiệp còn gi bằng khi các dich vụ làm tốt

Thật sự thì tương lai khó nói trước lắm bác ạ.

thanhyk

Well-Known Member

Em công nhận phổi của bác tốt thật đọc một lèo không cần lấy hơi, may mà bác viết ngắn chứ viết dài ae chết mất.

Cái Himedia này không ăn thua đâu, Mình mua cái 600b, thấy quảng cáo là liên tục cập nhật firmware, vậy mà hơn năm nay ko có firmware nào mới, và cũng cần ấy thời gian mình vào Youtube ko xem đc (do firmware đã lỗi thời). Có lẽ Himedia bỏ dơi dòng 600B này rồi. Các dòng khác 1-2 năm sau cũng cùng số phận thôi. Dạo này hơi ức chế thàng Himedia, đúng là đạp đi thì tiếc. Ko biết lên Androi thế nào chứ cái 600B phần mềm dùng củ chuối lắm. Bạn nào chuẩn bị mua mình khuyên tránh xa dòng này ra

dungtoandung

Well-Known Member

Cái ông VTC nhà mình cũng đem con bỏ chợ không khác gì thằng Himedia, mình bị mấy vố từ khi mua đầu thu viba chục năm trước, mỗi lần nâng cấp là phải thay đổi đầu thu mới mới xem được. Nên đợt này nghe quảng cáo ZTV A class mình rất cảnh giác

smallgent

Well-Known Member

Cái ông VTC nhà mình cũng đem con bỏ chợ không khác gì thằng Himedia, mình bị mấy vố từ khi mua đầu thu viba chục năm trước, mỗi lần nâng cấp là phải thay đổi đầu thu mới mới xem được. Nên đợt này nghe quảng cáo ZTV A class mình rất cảnh giác

Há há...cũng xài từ mấy cái đầu hồi thu sóng kts à :)...thế là mình gặp được bạn hiền roày...hoài trước xài Humax F1010T rồi các đầu thu kts F10, F11, F12, F13 gì đó thay đổi mả khóa thế là tịt ngóm...ok...dzui :)

ZTVnews

Re: Ðề: Himedia Q11 xuất hiện, hỗ trợ 3D Bluray và có "body" khá đẹp

Bác cảnh giác là đúng. Bởi khách hàng bây giờ rất thông thái.

Để kiểm chứng, bác có thể tham khảo những anh em đã dùng ZTV E Class hoặc qua đại lý xem trực tiếp.

ZTV khi không sử dụng bất kỳ dịch vụ gì (DVB-S2, Internet) của nhà cung cấp, thì vẫn là 1 trong số RẤT ÍT Android Box có thể passthrough (hoặc downmix) thực thụ âm thanh DTS ngay trên Player gốckhông phải ROOT máy hay MOD ROM để chép thêm các bộ thư viện giải mã âm thanh lậu giống như một số loại Android box khác không có license

meomatto

Active Member

Dựa vào đâu mà bác bảo những cái Android khác là ko có License cho Audio thật?

tienlequoc

Well-Known Member

Dựa vào đâu mà bác bảo những cái Android khác là ko có License cho Audio thật?
Có thương hiệu có license, nhưng rất ít. Ví dụ : himedia, huawei..., các sản phẩm hiện tại của MyGica và MiniX ko có. ATV thì dùng bộ thư viện của XBMC, miniX dùng bộ thư viện của người dùng phải add riêng.

Chỉnh sửa lần cuối:

xin_conbaoso

Chạy được 3d bluray, chạy đc android 4.2 thì con này quá là ok.. chờ cái giá em nó mềm một tý thì anh em nhanh tay.

meomatto

Active Member

Có thể thấy là những thương hiệu lớn, đã phát triển từ lâu thì đều có Li-xăng đầy đủ, còn những c.ty nhỏ, mới sx thì chưa. Nhưng chắc sớm muộn gì cũng phải mua bản quyền thôi. :D

Bên trên