Hình ảnh Samsung Galaxy SIII ra mắt tại Hà Nội ngày 8/6/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Đại diện bên Samsung lên trình bày sản phẩm

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Giới thiệu tính năng "ghép đít":D

attachment.php

Bóng hồng chăm chú dõi theo

attachment.php

Quà tặng cho thành viên nhắn tin nhanh nhất

attachment.php

Những câu hỏi hóc búa cho Samsung

attachment.php

Các thành viên HD Hà Nội chụp ảnh kỉ niệm

attachment.php

attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối:

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Hình ảnh Samsung Galaxy SIII ra mắt tại Hà Nội ngày 8/6/2012

Ây da cái Eco Life là gì vậy bác :D Cho biết bữa đó còn giành :D Đi hơi ít nhỉ :-?

0joro0

Huyền Thoại

Thấy nghiêm túc thế nhỉ? Cũng ko thấy đông cho lắm. :D
P/s: EcoLife là bình nước đó. :D

anhthu2002

Member

Thành viên HD toàn đặt câu hỏi " Khoai" với "Chuối" làm bộ phận Marketing của SS lúng túng, nói chung chưa làm thỏa mãn AE HD mặc dù sản phẩm SIII được đánh giá khá cao về các tính năng Smart.

Thành viên HD toàn đặt câu hỏi " Khoai" với "Chuối" làm bộ phận Marketing của SS lúng túng, nói chung chưa làm thỏa mãn AE HD mặc dù sản phẩm SIII được đánh giá khá cao về các tính năng Smart.

Sắp off VOZ roài, các bác marketing SS phải học cấp tốc không mấy thím bên đó cho ngọng từ đầu đến cuối =)
tinhte off SS galaxy III chưa nhỉ ?

TR0JAN

Hôm qua rất nhiều tay máy nhưng chưa thấy lên hình đủ, các bác post chung vào đây trước để chọn lọc hình đưa sang: ĐÂY

hoabantrang

Well-Known Member

Bên SS không trả lời được nên các bác ấy quay ra chém nhau ! =))

dangnhuquynh

Sắp off VOZ roài, các bác marketing SS phải học cấp tốc không mấy thím bên đó cho ngọng từ đầu đến cuối =)
tinhte off SS galaxy III chưa nhỉ ?
Tinhte off sáng hôm đấy rồi. Cũng cùng địa điểm luôn. Các bác hỏi làm gì cho nó khổ anh em. Toàn nhân viên Marketing và Sales làm sao trả lời hết vấn đề kỹ thuật được .....:))

Adam_Love

Member

Tinhte off sáng hôm đấy rồi. Cũng cùng địa điểm luôn. Các bác hỏi làm gì cho nó khổ anh em. Toàn nhân viên Marketing và Sales làm sao trả lời hết vấn đề kỹ thuật được .....:))

Hí các AE làm Marketing và Sales làm sao ý chứ. Em đang làm Sales đây, kỹ thuật còn nắm rõ hơn cả mấy anh làm chuyên bên Kỹ thuật ấy chứ. Sales xịn :D

dangnhuquynh

Hí các AE làm Marketing và Sales làm sao ý chứ. Em đang làm Sales đây, kỹ thuật còn nắm rõ hơn cả mấy anh làm chuyên bên Kỹ thuật ấy chứ. Sales xịn :D

Bác nên cẩn thận. Chém gió vừa thôi không lại thành bão. Không ai giỏi hết tất cả được đâu. Nếu thế anh em kỹ thuật không còn đất để sống bác ạ........:))
Bác cho em hỏi bác làm lĩnh vực gì nhỉ để hôm nào em xin lĩnh giáo chút ít kinh nghiệm ạ

hdsontay

Member

Mợ Linh (Adam_Love) còn trẻ người non dạ lắm anh Quỳnh ạ! X_X

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên