Hisense giới thiệu màn hình viền siêu mỏng, giá 800 USD cho 42 inch

phucluong

Active Member
Re: Ðề: Hisense giới thiệu màn hình viền siêu mỏng, giá 800 USD cho 42 inch

Cái này thì mình dám đảm bảo là trước mắt và trong tương lai chục năm nữa hàng điện tử made in VN cũng vẫn là số không. và cũng chả có gì để ng ta biết đến. Người tài thì học xong ra nc ngoài làm, hoặc làm cho cty nc ngoài, nhà nước thì chỉ tuyển con ông cháu cha vào làm chứ ko cần biết bác giòi hay tài. Thậm chí các ong to mặt lớn cũng toàn đưa con cái họ ra nc ngoai học roi cho làm ở đó luôn chứ ko kêu gọi con cái họ về làm đóng góp cho đất nước. Cứ như thế này thì xin hỏi bác khi nào VN mới đc các nc trên thế giới biết đến. Thật tế và sự thật là vậy chứ mình không có ý chém gió hay chê bai như những comt trên đây.
Hàng TQ cũng có hàng chất lượng và đạt tiêu chuẩn thế giới và đc thế giới công nhận. không như những người thiếu hiểu bit cứ nhắm mắt ném đá mà bảo hàng cùi, hàng dõm.

Nếu tivi của nó tốt thì đã bán được đầy bạn ạ , còn đây thì ... Hisense = TCL = rởm + hỏng + bựa

jetzhu83

Member
Ðề: Re: Ðề: Hisense giới thiệu màn hình viền siêu mỏng, giá 800 USD cho 42 inch

Nếu tivi của nó tốt thì đã bán được đầy bạn ạ , còn đây thì ... Hisense = TCL = rởm + hỏng + bựa
Bạn đã xài wa các dòng cao cấp của Hisense và TCL chưa mà bạn phán vậy, trong khi 2 nhãn hiệu này đang bán ở nhiều nơi trên thế giới và đc nhiều người lựa chọn?

nicekiller

Ðề: Hisense giới thiệu màn hình viền siêu mỏng, giá 800 USD cho 42 inch

Trung Cẩu nó đâu có sợ kiện bản quyền gì đâu. Mặt dày hơn cái thớt đó chứ.
800USD thì làm 1 em LG hoặc SS ngon rùi!

Đang tẫy chay Trung QUốc,,,,,bác mod này mún dc ném đá hay sao nè !! hehehe

phucluong

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hisense giới thiệu màn hình viền siêu mỏng, giá 800 USD cho 42 inch

Bạn đã xài wa các dòng cao cấp của Hisense và TCL chưa mà bạn phán vậy, trong khi 2 nhãn hiệu này đang bán ở nhiều nơi trên thế giới và đc nhiều người lựa chọn?

Chẳng cần hàng cao cấp, chẳng cần so sánh tivi , ngay cả các mặt hàng khác cũng thấy nó kém thấy rõ . Bạn xài chưa? Có gan vs thừa tiền thì mới xài đồ của bọn nó

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Hisense giới thiệu màn hình viền siêu mỏng, giá 800 USD cho 42 inch

Ơ sao giá rẻ thế nhỉ

Bên trên