Hỗ trợ, trao đổi, bàn bạc, giải đáp thắc mắc các vấn đề mới nhất của K+

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Hỗ trợ, trao đổi, bàn bạc, giải đáp thắc mắc các vấn đề mới nhất của K+

Chắc chắn là không phải rồi. Ai rỗi hơi giả mạo tên tuổi người khác bao giờ. Mong Ban Quản Trị xem xét lại USER này. Nếu là giả mạo đề nghị ban nick vĩnh viễn, tránh tình trạng thảo luận vớ vẩn như hiện nay. Đồng thời, rà IP có trùng với USER nào khác để có biện pháp với hành động giả danh này.

Đề nghị Admin xem lại trường hợp này, đây là trường hợp nặc danh người khác, cẩn thận bị kiện như chơi!

tuanmilk

Bác tuanmilk vào mục này chưa?
Xin 1000 chữ ký phản đối K+ độc quyền phát EPL ngày CN năm nay
Bác vào ký một chữ cho anh em HD Vietnam nhé !

Hạn chế của K+ là xem Bóng đá khi trời mưa là toi -> chẳng có tí % tín hiệu nào cả. Miền Bắc có 4 mùa thì có 3 tháng mưa -> chắc chắn ko xem được K+. Miền Nam có 2 mùa thì chắc chắn 6 tháng ko xem được K+. Vậy K+ phải trả lại tiền cho người tiêu dùng vì không xem được truyền hình trong khi vẫn phải đóng phí thuê bao. Chết K+ chắc rồi. Hehe

Close topic này đi admin ơi, nghiêm cấm trường hợp nặc danh người khác để đi truyền tải thông tin linh tinh k nguồn gốc!

Tôi đã cố gắng nhịn các bạn để lắng nghe tâm tư của các bạn, thật đáng tiếc vậy các bạn đừng trách gì tôi nhé

xin thưa bác nào đó chứ không phải ông liết kia.
tôi đã vào và ủng hộ rồi.
các ông làm kinh doanh mà thiếu đạo đức kinh doanh- thứ tạo ra giá trị vô hình cho doanh nghiệp thì làm làm gì

Reply cho một đứa nặc danh để giải quyết vấn đề gì? Hoá ra mình cũng bằng nó????

du0wow

Member

bác Chip ném IP của nó cho mấy anh CSĐT dc đấy....
lôi cổ thằng bé ra thì lúc đó chả són hết các thể loại trong quần ấy chứ =))

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Reply cho một đứa nặc danh để giải quyết vấn đề gì? Hoá ra mình cũng bằng nó????

Đúng đấy. Kệ cha nó đi. Anh em đừng tốn nước bọt cho những thứ vớ vẩn không đâu thế này làm gì !![-X

meodeu

Member

Ơ cái nhà bác này hay nhỉ, bác không hiểu hay bác không đọc hết các ý kiến.
Giá nó ra từ đời nào em đâu có biết, nó bảo nó có nhiều cái hay lắm em cũng đâu có hay. Nhưng nó mua độc quyền EPL chủ nhật rồi nó bỏ vào gói PRE của nó và ai muốn xem thì phải mua gói PRE thì mới ra chuyện đấy chứ. Bác xem thêm các toppic khác đê

Em đang nói về vấn đề gì bác đọc lại hộ em. Em muốn nói ko phải bây giờ giá của nó mới cao. Mà giá nó cao từ hồi xa xưa rồi và mức giá đó giữ nguyên cho tới bây giờ. Chứ ko phải vì có bản quyền nên nó tăng giá.

pap_pol

Member

Tôi đã cố gắng nhịn các bạn để lắng nghe tâm tư của các bạn, thật đáng tiếc vậy các bạn đừng trách gì tôi nhé

K+ có phát trên vệ tinh vinasat 1 ko đồng chí ?

Bác Liết này chưa phải là trùm bên K cộng đâu, còn có thằng Ặc Nô nữa, thằng này làm phó tổng nhưng điều khiển mọi thứ của K cộng, lão Liết như bù nhìn thôi à.

Huy Q

hata22

Giả danh Liết cùng đồng bọn K+ vào comment rồi tự sướng Thanks lẫn nhau đây mà

Tiger2010

Member

Theo nghiên cứu của tôi thì mua đầu VTC-SD có 32 kênh thuê bao có 45k/tháng cũng xem được những kênh nổi tiếng đó đó như HBO, StarMovie, ESPN... và nếu thu ở vinasat 1 thì được lên gần 50 kênh, huống chi là truyền hình cáp số lượng kênh xem bét nhè hơn mà giá cũng rẻ như bèo, sao lại bảo 50k/tháng là ngon nhất ở đây được.

?????[-X[-X[-X????? pohand.com

Đúng đấy. Kệ cha nó đi. Anh em đừng tốn nước bọt cho những thứ vớ vẩn không đâu thế này làm gì !![-X

Đường đường là Ban điều hành mà phát biểu thế này sao bạn. Chúng ta tôn trọng nhau đi để có thể tìm được tiếng nói chung. Mọi góp ý của nhân dân, báo đài và các tổ chức cá nhân tôi đều lắng nghe, tôi tôn trọng các bạn và cũng mong các bạn cũng như vậy

Theo nghiên cứu của tôi thì mua đầu VTC-SD có 32 kênh thuê bao có 45k/tháng cũng xem được những kênh nổi tiếng đó đó như HBO, StarMovie, ESPN... và nếu thu ở vinasat 1 thì được lên gần 50 kênh, huống chi là truyền hình cáp số lượng kênh xem bét nhè hơn mà giá cũng rẻ như bèo, sao lại bảo 50k/tháng là ngon nhất ở đây được.

Bac nghien cuu lai di :-O

puppy

Member

Những kênh K+ là chất lượng cao ko giống như VTC, chất lượng hình ảnh như shit. Hiện K+ SD có thể lên TV LCD với hình ảnh rất sắc nét. Đặc biệt K+ chỉ thu từ thuê bao, ko cho quảng cáo như 8x99 rồi Aloxinh hay mấy cái vặt vãnh chết tiệt. >:/

Thứ 1: Chất lượng các kênh K+ thì không biết thế nào vì chưa dùng qua nhưng nếu bạn là người chính thức đại diện cho 1 công ty thì không nên chê bai sản phẩm của công ty khác như vậy cho dù đó là đối thủ, như vậy hèn hạ lắm và không có đạo đức trong kinh doanh. Đây là kiểu của K+ sao?

Thứ 2: K+ không cho quảng cáo, điều này rất tốt, nhưng khi làm hợp đồng với khách hàng có dám ghi rõ điều khoản này trong hợp đồng là bảo đãm như vậy mãi không.

Đang quan tâm, mong nhận được trả lời chính thức từ ông Liết. Nếu được bảo đãm thì có thể mình sẽ bỏ HTVC mà chuyển qua K+

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Đường đường là Ban điều hành mà phát biểu thế này sao bạn. Chúng ta tôn trọng nhau đi để có thể tìm được tiếng nói chung. Mọi góp ý của nhân dân, báo đài và các tổ chức cá nhân tôi đều lắng nghe, tôi tôn trọng các bạn và cũng mong các bạn cũng như vậy

Thượng vàng hay hạ cám cũng là người sử dụng. Người sử dụng = Khách Hàng. Khách Hàng = Thượng Đế.

cho tớ hỏi các bạn đang nói K+ lấy độc quyền để ra giá cước cắt cổ 1 câu nhé.
Cái giá cước của nó là từ hồi mới thành lập, từ hồi nó còn chưa độc quyền cái gì hết và cho đến bây giờ giá vẫn thế. Vậy dựa vào đâu nói nó ép giá ???

Very Good. Thanks

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên