Hỏi các bác thương gia về giá bán hàng so với Lazada

sir_chung

Ðề: Hỏi các bác thưng gia về giá bán hàng so với Lazada

Đang đặt một em LG 47'' LB650 trên Lazada. Giá tốt.... sẽ thông báo cho các bác tình hình sau khi rước ẻm nó về....

Trên LAZADA cũng là của các nhà cung cấp như mấy Bác Thương gia trên diễn đàn này mà

msshhp

Member
Re: Ðề: Hỏi các bác thưng gia về giá bán hàng so với Lazada

web Os 2.0 tv tầm 2014 không up dc bác ạ, mới xem bên tinhte :/
WebOS của LG hiện giờ là tốt nhất trong tất cả các OS cho TV rồi bác àh :) WebOS 2.0 cũng rất đáng để chờ đợi... nếu bác đợi nổi ;)

hoamoclam1989

Nói chung là thời đại mua sắm trực tuyến bắt đầu tại VN rồi , rẻ hơn nhiều vì không phải mất thêm các khoản như ( mặt bằng - nhân viên - phí trung gian - hoa hồng cho các seller ) . Thậm chí họ còn nhập hàng trực tiếp từ hãng với số lượng lớn hơn các thương gia trên này rất nhiều .

Các thương gia ai dám khẳng định mình không thua kém họ thì cứ đưa ra giá tốt hơn họ là đc :D dài dòng mệt lắm :D

nsnhd

Well-Known Member

Thấy giá xuống hơn hôm 12/12 rồi

Alone77

Member

DigiCity Group

Well-Known Member

Hà Nội có mua được không bác ơi?

Bác ở đâu cũng mua được đó bác, bác vào lazada xem khu vực họ cung cấp hàng ở đâu rồi bác đặt hàng. Bên họ sẽ có email với điện thoại xác nhận đó bác .

hongdo123

Member

Hàng ở Lazada cũng được bác ạ. Trang bán hàng trực tuyến này cũng được phết đấy. Hàng mới + chế độ bảo hành thí bác cứ xúc thôi.hihi

Mới đặt con Tivi LG 47LB631T với giá 10m7 ko biết thế nào nữa

Chỉnh sửa lần cuối:

princetq

Member

Hôm nay mua tv giá quá ngon, giản 10% luôn. Tv nào cũng vậy, giá hôm nay đảm bảo mấy bác thương gia trên này khó lòng cạnh tranh đc. Con tv sony 65x9000b giá có 63 triệu. Đúng là rẻ kinh hồn. Tiếc vì đã trót mua trước rồi.

Tôi xin nhờ tư vấn với. Tôi xem trên lazada thì có Panasonic 60AS700 giá khoảng 26,2 triệu (đã giảm giá). Nhờ các bác tư vấn một số nội dung:
- Panasonic 60AS700 chất lượng như thế nào (tôi thấy ít bài đánh giá Panasonic, dòng AS700 thì không thấy có đánh giá nào).
- Hiện nay tôi đang lăn tăn mấy model: Sharp 60LE640 (giá khoảng 30 triệu), Sharp60LE940 (giá khoảng 35 triệu) và Panasonic 60AS700. Các bác cho một số tư vấn nên chọn loại nào trong các loại trên nhé.

ti_tan_hp

Em xúc con này lúc 8h30. Giá 9.935.100 sau khi được giảm 10%. Không biết của bác thương gia nào hay là trực tiếp của Lazada luôn ạ.
Smart Tivi LED LG 47" Full HD - Model 47LB582 (Đen)
Đến 9h10 quay lại thì báo hết hàng rồi.

duchoa619

Lazada sao ko nhận thanh toán chuyển khoản trực tiếp mà bắc phải thông qua internet banking atm nhỉ

ti_tan_hp

Em còn 1 đơn hàng nữa là
Tivi LED LG 50inch Full HD - Model 50LB561T (Đen)
Sau khi trừ KM là 11.398.100 VND
Bác nào cần em để lại cho ạ

Em xúc con sony 50W800b hôm 20.01 giá 20,6tr ở Lazada không biết thế nào ? Cảm giác chờ em nó hồi hộp quá.

xuxu09

Member

giá thơm quá bác nhỉ, chắc chỉ có trong SG :)

ti_tan_hp

Em xúc con sony 50W800b hôm 20.01 giá 20,6tr ở Lazada không biết thế nào ? Cảm giác chờ em nó hồi hộp quá.

Bác kiểm tra đơn hàng xem thế nào rồi. Của em nó không ghi nhà cung cấp thì chắc là lấy của kho Lazada ra hay là của bác nào huỷ hoặc đổi trả vì lỗi cũng nên.
2015-01-22 03:43:40
Đơn hàng được giao cho đơn vị vận chuyển Giao Hàng Nhanh với vận đơn 111111111111
Thời gian giao hàng dự kiến 1-4 ngày làm việc tới. . Vui lòng click vào đây để xem chi tiết.
2015-01-22 00:05:51
Đơn hàng đã được đóng gói tại kho Lazada
2015-01-21 18:46:04
Đơn hàng đã sẵn sàng được thực hiện tại kho, dự kiến đóng gói và xuất kho trong ngày hôm nay.
2015-01-21 18:46:04
Đơn hàng đã được Lazada.vn xác nhận
2015-01-20 20:25:29
Đơn hàng đã đặt thành công, đang được Lazada.vn kiểm tra thông tin & xác nhận
Của em thì xong hết rồi,chờ giao hàng nữa thôi. Đang hỏi các bác thương giá mà giá tốt thì em cũng huỷ để xúc con 47LB631 hoặc 650 tần số quét cao hơn đặt phòng ngủ xem cho thích.

pipo_1310

Ðề: Hỏi các bác thương gia về giá bán hàng so với Lazada

b GK pm giải thích hộ m v đề này để biết tí với

vuvahho

Ðề: Hỏi các bác thương gia về giá bán hàng so với Lazada

Hôm qua em đặt được hàng lúc 11h30 thì đến 13gh30 có 1 em gọi đến xác nhận đơn hàng, cam kết hàng mới 100%.
Như em đã nói là em chỉ đặt thử để xem Lazada có bán hàng giá rẻ hơn các thương gia thật không, hay chỉ là chiêu trò như các GATO đang nói hay không. Chứ thực ra em mới mua tivi rồi.
Em đã hủy đơn hàng và sáng nay 8h25 đã có thư xác nhận hủy đơn hàng.

Em không biết Lazada nó là cái gì? Là cầu nối giữa người bán và người mua, hoặc buôn nước bọt ăn hoa hồng. Nhưng thực tế có nhiều mặt hàng giá khá rẻ. Tivi thì nó cũng có những sp rẻ hơn các thương ra trên này. Và các thương gia cũng xác nhận là có tham gia làm ăn với Lazada.

Và như thế, giá của các thương gia trên này có thể còn rẻ hơn được nữa. Nếu thực sự vì anh em HDVN như nhiều bác từng nói thì sao không bớt cho anh em chút đỉnh cái phần hoa hồng, % đáng ra các bác phải trả cho Lazada nhỉ?

Vì thông qua Lazada họ tiếp cận với một lượng lớn khách hàng tiềm năng. Vả lại, cái số tiền mà người mua thực sự trả trong đó ngoài tiền thương gia bắt buộc phải giảm giá (phải giảm ở mức nào đó thì Lazada mới chịu cho bán) thì còn tiền Lazada phải chịu lỗ và tiền từ việc phối hợp với các ngân hàng thanh toán qua thẻ (nếu có) nữa...

Bên trên