[Hỏi] Cách nào đi được Mỹ dễ nhất vậy các bác?

Loyall

Member
Bữa em có lập một topic hỏi về việc xin visa đi Mỹ để du lịch và thăm gia đình có khó không thì sau khi được tư vấn và gần đây nhất là em chính thức đi xin visa và đã tạch vì không thể chứng minh tài chính được các bác ạ :((. Mà topic cũ cũng không ai quan tâm nữa nên mạo muội xin lập topic mới xin các bác hiến kế cho em cách khác để qua Mỹ thăm gia đình 1 chuyến với ạ. Các bác hay đi nước ngoài để mang hàng xách tay, đi như cơm bữa này nọ cho em hỏi cách với 3:-O3:-O

Ðề: [Hỏi] Cách nào đi được Mỹ dễ nhất vậy các bác?

Thanh niên chưa vợ chưa con.
không có thu nhập đủ để du lịch ( không chứng minh được tài chính).
Có mẹ và em gái đang ở Mỹ.
Thằng khờ cũng biết bác muốn đi lậu chứ du lịch gì.
Bác kiếm mấy cái văn phòng luật sư mà người ta nhận móc nối với Đại sứ quán đó. Giống cái vụ cái ông đại sứ Mỹ đợt rồi đó. Chắc cũng khảong 50k, thì cho bác cái visa đi du lịch.

Loyall

Member

Thanh niên chưa vợ chưa con.
không có thu nhập đủ để du lịch ( không chứng minh được tài chính).
Có mẹ và em gái đang ở Mỹ.
Thằng khờ cũng biết bác muốn đi lậu chứ du lịch gì.
Bác kiếm mấy cái văn phòng luật sư mà người ta nhận móc nối với Đại sứ quán đó. Giống cái vụ cái ông đại sứ Mỹ đợt rồi đó. Chắc cũng khảong 50k, thì cho bác cái visa đi du lịch.
Em thật sự là không có ý định đi lậu qua đó mà, tiền chi phí để đi du lịch thì em hoàn toàn có thể lo được, có điều tài chính riêng thì chưa có thôi. Oan quá

tientm02

Em thật sự là không có ý định đi lậu qua đó mà, tiền chi phí để đi du lịch thì em hoàn toàn có thể lo được, có điều tài chính riêng thì chưa có thôi. Oan quá
Làm sao mà chứng minh được cho tụi nó thấy mới làm vấn đề

manhthang

Huyền Thoại
Mở 1 tài khoản ở ngân hàng Thụy Sĩ, chuyển vào đấy vài triệu USD, nói là tiền thừa kế.
Khi xin VISA nói tao tiêu hết chỗ đấy thì về là nó ok liền :D

nhtruong

Well-Known Member

Vượt biên là nhanh nhất, khỏi phải rườm rà

thong61uk

Well-Known Member

bác này chưa từ bỏ ý định sang Mỹ , cách này có thể hiệu quả nhất nè(theo ý mình) bác xin du lịch qua mễ hay gia nã đại (mexico ,canada)xong bác bảo người nhà lấy xế đợi ngay biên giới chở bác vô Mỹ:-B tụi Mễ nó chui vô Mỹ làm kiếm thêm usd bằng cách này á :!!

nhtruong

Well-Known Member

bác này chưa từ bỏ ý định sang Mỹ , cách này có thể hiệu quả nhất nè(theo ý mình) bác xin du lịch qua mễ hay gia nã đại (mexico ,canada)xong bác bảo người nhà lấy xế đợi ngay biên giới chở bác vô Mỹ:-B tụi Mễ nó chui vô Mỹ làm kiếm thêm usd bằng cách này á :!!

Bác cứ làm như chui từ Mễ qua Mỹ qua cánh cửa là xong vậy, nuê được vầy chắc chả ai xin visa sang Mỹ đâu

osiric

Well-Known Member

bơi vượt biển
Khi đó may mắn gặp hải quan mỹ nó với lên tàu đem trả về vn ---> tàu mỹ là đất mỹ zậy là bạn đã được đi mỹ ùi
Gặp cá mập thì có cơ hội gặp long vương

Loyall

Member

Mấy bác toàn xúi vượt biên, nó bắn em người như cái tổ ong... thì bỏ mạng!

Tham gia mấy cái event mà trúng giải đi Mỹ ấy, đỡ phải mắc công làm thủ tục =)). Nhớ axe nó đang đầu tư 2 chuyến đi Mỹ bằng cách lấy code trên vỏ sản phẩm axe rồi nhắn tin hên thì trúng giải đó, không tốn nhiêu tiền mà có cơ hội trúng chuyến đi Mỹ tiền không chứ ít gì :)

Chỉnh sửa lần cuối:

tientm02

Bác ngoan ngoãn chịu trói ai mà bắn bác, khi nào chống cử bỏ chạy nó mới bắn thôi

mabuV

Well-Known Member

Móc nối với Al Qaeda, bắn tin đến CIA một kế hoạch, bảo đảm qua Mỹ liền =))

tringuyenduc

Tham gia mấy cái event mà trúng giải đi Mỹ ấy, đỡ phải mắc công làm thủ tục =)). Nhớ axe nó đang đầu tư 2 chuyến đi Mỹ bằng cách lấy code trên vỏ sản phẩm axe rồi nhắn tin hên thì trúng giải đó :)
Chai axe gần 100k rồi, nhắn tin bao tiền 1 tin nữa?

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Qua 03 trang viết mà chẳng có cách nào cả, chỉ còn cách thộn thổ thôi

Bên trên