Hỏi & Đáp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Hỏi & Đáp

Rất đơn giản, vi dụ bác vào Đầu phát HD | Dau Phat HD | Đầu HD | Dau HD | Dau 3D | HD Player | Mua Bán Đầu Phát HD Giá Rẻ| Mua Ban Dau Phat HD Gia Re| Thế giới HD | Copy Phim HD | Phim HD, vào chọn hàng cho vào giỏ, để lại thông tin, người bán sẽ tự giao dich với bạn, bạn chuyển tiền buổi sáng, trưa người ta gửi xe Đức Phúc cho bạn, chiều 6 pm có mặt tại Cẩm Phả.
Ghi chú: Đây là ví dụ không quảng bá cho Shop nào.

mien nhiet doi

Re: Ðề: Hỏi & Đáp

Rất đơn giản, vi dụ bác vào Đầu phát HD | Dau Phat HD | Đầu HD | Dau HD | Dau 3D | HD Player | Mua Bán Đầu Phát HD Giá Rẻ| Mua Ban Dau Phat HD Gia Re| Thế giới HD | Copy Phim HD | Phim HD, vào chọn hàng cho vào giỏ, để lại thông tin, người bán sẽ tự giao dich với bạn, bạn chuyển tiền buổi sáng, trưa người ta gửi xe Đức Phúc cho bạn, chiều 6 pm có mặt tại Cẩm Phả.
Ghi chú: Đây là ví dụ không quảng bá cho Shop nào.
Ý em hỏi thế vì sợ bị lừa thôi. Gửi tiền rồi sợ về mở ra không chạy dc thì toi!
Nhưng em đã có mặt ở Thủ đô từ chiều qua rồi. Em thấy Egreat R300 ở đây sao giá xuống thấp thế nhỉ?.Trước kia có bác bảo với em là mua 3,5Tr mà bây giờ chỉ còn 1,9Tr thôi.
Em rất thích tính năng con này nhưng thấy giá nó xuống quá lại sợ. Bác nào dùng qua rồi tư vấn giúp em với! Hai hôm nữa em phải về rồi...

beegees

Well-Known Member
Re: Ðề: Hỏi & Đáp

Ý em hỏi thế vì sợ bị lừa thôi. Gửi tiền rồi sợ về mở ra không chạy dc thì toi!
Nhưng em đã có mặt ở Thủ đô từ chiều qua rồi. Em thấy Egreat R300 ở đây sao giá xuống thấp thế nhỉ?.Trước kia có bác bảo với em là mua 3,5Tr mà bây giờ chỉ còn 1,9Tr thôi.
Em rất thích tính năng con này nhưng thấy giá nó xuống quá lại sợ. Bác nào dùng qua rồi tư vấn giúp em với! Hai hôm nữa em phải về rồi...

Chơi luôn em DUNE Max là yên tâm. Hoặc chơi con HANET HD Karaoke thương hiệu QN.

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Hỏi & Đáp

Hi các bác, em có món này thắc mắc, rất cần được chia sẻ ạ. Bất kỳ ý tưởng nào của các bác, xin hãy share cho em với ạ.

Chả là, em có thằng bạn đi tàu viễn dương, nó rất muốn có một món quà tặng ai đó bằng tượng than, đặc sản nhà mình (thằng này rất trúng ý em, em cũng đã từng ý định thế mà chưa thực hiện). Nhưng lại ko phải là mấy hình tượng phổ biến như đại bàng, sư tử, thuyền buồm, cá heo,.. Nó hỏi em tư vấn cho nó một vài hình ảnh, ý tưởng nào đó rồi nó đem đặt hàng thợ chế tác, dạng nghệ thuật trừu tượng một chút càng hay. Em thấy hay, ủng hộ nó nên đã bảo sẽ suy nghĩ cùng nó.

Vậy, nhà mình có ý kiến hoặc trải nghiệm gì liên quan, xin nhiệt tình comment cho em với. Thanks nhiều ạh!

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Hỏi & Đáp

Hi các bác, em có món này thắc mắc, rất cần được chia sẻ ạ. Bất kỳ ý tưởng nào của các bác, xin hãy share cho em với ạ.

Chả là, em có thằng bạn đi tàu viễn dương, nó rất muốn có một món quà tặng ai đó bằng tượng than, đặc sản nhà mình (thằng này rất trúng ý em, em cũng đã từng ý định thế mà chưa thực hiện). Nhưng lại ko phải là mấy hình tượng phổ biến như đại bàng, sư tử, thuyền buồm, cá heo,.. Nó hỏi em tư vấn cho nó một vài hình ảnh, ý tưởng nào đó rồi nó đem đặt hàng thợ chế tác, dạng nghệ thuật trừu tượng một chút càng hay. Em thấy hay, ủng hộ nó nên đã bảo sẽ suy nghĩ cùng nó.

Vậy, nhà mình có ý kiến hoặc trải nghiệm gì liên quan, xin nhiệt tình comment cho em với. Thanks nhiều ạh!

Lấy hình ảnh con tu hài, cũng trừu tượng lắm đấy ;))

dangkie

Active Member

Lấy hình ảnh con tu hài, cũng trừu tượng lắm đấy ;))
Search trên gót gồ, thì thấy còn được gọi là ốc vòi voi.Lần đầu mới thấy, cũng đẹp ghê chứ!

imgres

Ý kiến hay! Quá sức trừu tượng luôn. Thanh Kiu bạn =))

hoasimtim

Well-Known Member

Search trên gót gồ, thì thấy còn được gọi là ốc vòi voi.Lần đầu mới thấy, cũng đẹp ghê chứ!

imgres

Ý kiến hay! Quá sức trừu tượng luôn. Thanh Kiu bạn =))

Luộc thêm hai quả trứng đà điểu để hai bên là giống :D

beegees

Well-Known Member

Em tư vấn cho bác quả hình này...đỉnh luôn!

Phải thốt lên rằng: Ông bạn này có tâm hồn nghệ thuật đáng khâm phục. Ông xả bầu nghệ thuật xuống lỗ rồi mặc cho hương vị nồng nặc mà ngắm và tưởng tượng, để trí tưởng tượng thăng hoa phát tiết. Khâm phục, khâm phục lắm thay.
Chẳng lẽ ông muốn anh em bốn phương vào ngắm rồi nghĩ QN ta nhiều nhân tài như ông đến cả c..ư..t và hành vi tạo ra c..ứ..t cũng đc coi là sáng tạo nghệ thuật hay sao !!!!!!?????????

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

mien nhiet doi

Phải thốt lên rằng: Ông bạn này có tâm hồn nghệ thuật đáng khâm phục. Ông xả bầu nghệ thuật xuống lỗ rồi mặc cho hương vị nồng nặc mà ngắm và tưởng tượng, để trí tưởng tượng thăng hoa phát tiết. Khâm phục, khâm phục lắm thay.
Chẳng lẽ ông muốn anh em bốn phương vào ngắm rồi nghĩ QN ta nhiều nhân tài như ông đến cả c..ư..t và hành vi tạo ra c..ứ..t cũng đc coi là sáng tạo nghệ thuật hay sao !!!!!!?????????
¿¿¿¿¿¿¿¿¿¡¡¡¡¡¡ oɐs ʎɐɥ ʇậnɥʇ ệɥƃu oạʇ ƃuás àl ıoɔ ɔđ ƃuũɔ ʇ˙˙ứ˙˙ɔ ɐɹ oạʇ ıʌ ɥuàɥ àʌ ʇ˙˙ư˙˙ɔ ảɔ uếđ ƃuô ưɥu ıàʇ uâɥu nềıɥu ɐʇ ub ĩɥƃu ıồɹ ɯắƃu oàʌ ƃuơưɥd uốq ɯǝ ɥuɐ uốnɯ ƃuô ẽl ƃuẳɥɔ

Chỉ là vui tí thôi! Nếu vi phạm thì các bác nhắc nhở và xóa hộ. Làm gì mà bác ca ngợi quá mức vậy...

vodanh70

Active Member
Re: Ðề: Xin hỏi mọi người tư vấn mua đầu phát HD với!!!

Tôi ở Cẩm Thành/Cẩm Phả. Đã đăng ký làm thành viên của diễn đàn được mấy hôm. Hôm nay muốn nhờ các bác tư vấn:
Mới ăn cắp được 7củ của bà xã và có ý định mua quả đầu phát HD. Nhưng từ trước đến giờ chưa sử dụng qua loại nào cả. Muốn nhờ các bác tư vấn:
- 7 củ là phải có cả ổ cứng 2t đi kèm
- Bền,hình ảnh âm thanh mượt mà
- Hình thức đẹp,dễ sử dụng
- chức năng đầy đủ (Nếu số tiền đó không đủ thì không cần 3d cũng được)
Cám ơn các bác!

HDCP

Super Moderators

Tôi ở Cẩm Thành/Cẩm Phả. Đã đăng ký làm thành viên của diễn đàn được mấy hôm. Hôm nay muốn nhờ các bác tư vấn:
Mới ăn cắp được 7củ của bà xã và có ý định mua quả đầu phát HD. Nhưng từ trước đến giờ chưa sử dụng qua loại nào cả. Muốn nhờ các bác tư vấn:
- 7 củ là phải có cả ổ cứng 2t đi kèm
- Bền,hình ảnh âm thanh mượt mà
- Hình thức đẹp,dễ sử dụng
- chức năng đầy đủ (Nếu số tiền đó không đủ thì không cần 3d cũng được)
Cám ơn các bác!

HD Life V9 hoặc thấp hơn là HD Life V7 đáp ứng đủ nhu cầu sử dụng kể cả 3D + hdd 2Tb giá chưa đến 6 củ. Vẫn còn hơn 1 củ để giấu bà xã đi mò mẫm đêm hôm :))
Cố tý nữa làm con Dune H1 hoặc Dune D1
Tôi cũng Cẩm Thành Cẩm Phả đây :D

vodanh70

Active Member

HD Life V9 hoặc thấp hơn là HD Life V7 đáp ứng đủ nhu cầu sử dụng kể cả 3D + hdd 2Tb giá chưa đến 6 củ. Vẫn còn hơn 1 củ để giấu bà xã đi mò mẫm đêm hôm :))
Cố tý nữa làm con Dune H1 hoặc Dune D1
Tôi cũng Cẩm Thành Cẩm Phả đây :D
Thường thì các bác ở Cẩm Phả muốn mua HD thì phải lên hà nội để mua hả bạn. Đã có anh em nào mua hàng trên mạng chưa?(mình chuyển tiền cho họ rồi họ gửi ô tô về cho mình). Nếu có thì có địa chỉ nào đáng tin cậy không bạn?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên