Hội DVD Vân Sơn Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

anhbayxi

Member
Ðề: Hội DVD Vân Sơn Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Chào bác !
Qua diễn đàn HD Vn em thấy bác có kinh nghiệm sưu tầm bộ DVD Vân Sơn của mình.
em thực sự rất trân trọng và cảm ơn về sự chia sẻ rất tâm huyết của bác trên diễn đàn
Em cũng có sở thích sưu tầm giống bác như vậy nhưng kinh nghiệm về vấn đề này không có nhiều
nên em muốn gặp trực tiếp bác để trao đổi và nếu bác đồng ý thì cho em mang ổ cứng sang copy được không? * Em đã là bấm nút 'Thanks' ở bài đầu tiên của 'thớt' này, bác ạ * Hi hi....
Nếu có thể bác cho em số điện thoại để em liên lạc hoặc bác gọi cho em theo số điện thoại 0982 832 589 nhé
Cảm ơn bác nhiều. Chúc bác sức khỏe !
Mong tin của bác !
Nếu bác ở Hà Nội thì mang ổ cứng qua mình chép cho cũng được. Anh em chia sẻ cho vui :D

tuananh2355

Nếu bác ở Hà Nội thì mang ổ cứng qua mình chép cho cũng được. Anh em chia sẻ cho vui :D
Bác cho em số điện thoại hoặc địa chỉ của bác để em qua. Thanks bác nhiều nhiều..............!

xuongphimhay

em vào ủng hộ anh, và em xin 1 chân tiếp trong hội

BELphegor

Banned

Khi nào phát hành 50 các bác nhỉ

vnmusic4ever

Well-Known Member

VÂN SƠN 50 - Chuyện Tình Quê Hương Tôi (Vân Sơn in Việt Nam)​

3 DVDs & BLURAY!!!​

[video=youtube;uoLi4-2iwME]http://www.youtube.com/watch?v=uoLi4-2iwME[/video]

Phát hành vào trung tuần tháng 4!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

a dat

Well-Known Member

30.4 rồi mà chưa ra đĩa nhỉ

Tình hình là mai hoặc mốt sẽ có link cho các bác, cả DVD 9 và Bluray. Link up hơi cùi nên chắc sẽ up DVD 9 trước vậy.

Re: Ðề: Hội DVD Vân Sơn Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Chờ hàng của bác, bác ráng up nhanh nhanh để tối em có coi nhé :D , nhà em mạng yếu nên down hơi lâu. Thanks bác

Mình đang up 3 DVD 9 và cả Bluray. 3 DVD 9 tầm 12h nữa là xong. Bluray thì phải 24h nữa. Nhưng Bluray Vân sơn kỳ này thật sự thất vọng vì dùng âm thanh D.D 2.0 256 kbps

vnmusic4ever

Well-Known Member

Sắp được kéo rồi :-bd - cám ơn bạn rất nhiều!!!!

Xin hỏi bạn là Bluray kỳ này chỉ có chương trình là Bluray hay sao? Nhìn vỏ đĩa hình như Phóng Sự chỉ lấy lại Disc 3 của DVD thôi... :-S

Có thể vì VS chủ yếu về hài và Phóng Sự nhiều nên âm thanh cũng chỉ đc như thế! Nhớ lại Asia và Thúy Nga làm Bluray đầu tiên thì cũng chưa perfect đc đâu nhưng sau này Asia làm Bluray khá hơn rồi, còn Thúy Nga hình như ko thay đổi :))

Re: Ðề: Hội DVD Vân Sơn Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Sắp được kéo rồi :-bd - cám ơn bạn rất nhiều!!!!

Xin hỏi bạn là Bluray kỳ này chỉ có chương trình là Bluray hay sao? Nhìn vỏ đĩa hình như Phóng Sự chỉ lấy lại Disc 3 của DVD thôi... :-S

Có thể vì VS chủ yếu về hài và Phóng Sự nhiều nên âm thanh cũng chỉ đc như thế! Nhớ lại Asia và Thúy Nga làm Bluray đầu tiên thì cũng chưa perfect đc đâu nhưng sau này Asia làm Bluray khá hơn rồi, còn Thúy Nga hình như ko thay đổi :))
Đúng rồi bạn, bluray kỳ này chỉ là chương trình ca nhạc. Đĩa phóng sự là đĩa DVD9 y chang như bộ 3 đĩa DVD

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Ðề: Re: Ðề: Hội DVD Vân Sơn Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Mình đang up 3 DVD 9 và cả Bluray. 3 DVD 9 tầm 12h nữa là xong. Bluray thì phải 24h nữa. Nhưng Bluray Vân sơn kỳ này thật sự thất vọng vì dùng âm thanh D.D 2.0 256 kbps

bác nên up lần lượt từng đĩa một thôi, xong từng cái thì đưa lên cho ae down trước, rồi up tiếp :)

Nếu TTVS khéo hơn chút thì không nên để là Disc 3 mà nên ghi Bonus Disc

Re: Ðề: Re: Ðề: Hội DVD Vân Sơn Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

bác nên up lần lượt từng đĩa một thôi, xong từng cái thì đưa lên cho ae down trước, rồi up tiếp :)

Mình thật sự bó tay với thằng Fshare rồi bác ạ, up cả ngày được 3 đĩa DVD 9 và 30% Bluray nhưng đến 100% thì toàn bộ bị lỗi. time out. Nản toàn tập. Mà không hiểu sao thằng Fshare nó khống chế băng thông nước ngoài hay sao đó mà up max chưa được 200 kb/s. Trong khi up lên Mega lên 1 Mb/s. Nếu mà Bluray không ai đưa lên thì sẽ cố gắng up bằng Mega cho anh em nào lead qua Fshare giùm chứ up Fshare cả 40 GB mà 100% bi lỗi time out nữa chắc cắn lưỡi quá

vnmusic4ever

Well-Known Member

Nếu up đc lên MEGA thì quá OK :)) vì mình ở nước ngoài... Link Fshare mình toàn phải leech hết :D

arowanaking

Active Member

Mình cũng đang chờ BD. Cám ơn bác trước.

Đã up xong 35% Bluray và host Mega có vẻ ổn định hơn Fshare nhiều. Mình sẽ đưa link Mega cho bác ledung up lên Fshare giùm. Các bác ráng chờ nhé. Tầm 12h nữa chắc xong hết đĩa và bác ledung up qua Fshare chắc tầm vài tiếng là xong. Hi vọng tối nay các bác sẽ có Bluray để load về nhé . Còn bác nào muốn download trực tiếp từ Mega thì pm mình sẽ đưa link nhé

Bên trên