Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

TR0JAN

Ðề: Offline sinh nhật Như Quỳnh tại Hà Nội ngày 04/09/2011 (Update trang 131, #1306)

Vào hóng ảnh nhưng không có. Lót chiếu nằm chờ đến mừng 9 vậy :D

ThuyLinh_asari

Ðề: Offline sinh nhật Như Quỳnh tại Hà Nội ngày 04/09/2011 (Update trang 131, #1306)

Mấy anh thông cảm nhé ,bởi tụi em mún up đúng ngày 9/9 là ngày sinh nhật chị Như Quỳnh cho có ý nghĩa
@ anh hoabantrang : có gì đâu coi như là anh đại điện ở HDHN trong topic này tham dự cùng tụi em
@ anh Trojan : đến bi h em vẫn buồn cười là vì tối hôm trước mới gặp anh ko nhìn kỹ ,rồi chiều qua có 1 anh rất giống anh đến quán ,em cũng ko chắc lắm thế là chạy ra thì anh đó thấy e lại gật đầu cười thế là e lại tưởng lại anh ,thế là chào hỏi nói chuyện chút xíu vì e phải chạy vào để tiếp tục chương trình ,đến tối lúc trả đồ anh lại hỏi e là bọn em tổ chức ở đâu ??? mà công nhận là cái anh đó cũng giống anh thật ,đến bi h vẫn chưa biết anh đó là ai
@ anh Linh : pạn Nhok đang rủ trà chanh trong FB kìa ,hum nào rảnh anh bồi thường cho mọi người đê

TR0JAN

@ anh Trojan : đến bi h em vẫn buồn cười là vì tối hôm trước mới gặp anh ko nhìn kỹ ,rồi chiều qua có 1 anh rất giống anh đến quán ,em cũng ko chắc lắm thế là chạy ra thì anh đó thấy e lại gật đầu cười thế là e lại tưởng lại anh ,thế là chào hỏi nói chuyện chút xíu vì e phải chạy vào để tiếp tục chương trình ,đến tối lúc trả đồ anh lại hỏi e là bọn em tổ chức ở đâu ??? mà công nhận là cái anh đó cũng giống anh thật ,đến bi h vẫn chưa biết anh đó là ai

Ghét nhất là có ai giống mình đấy :D Quần áo, giày dép mà giống nhau đã thấy bực rồi chứ nói gì đến người ngợm cũng giống nốt thì... >-) :D

Chắc cái ông mà em gặp là hàng nhái :D A mà gặp là anh băm bỏ :))

linhnguyen5187

@ anh Linh : pạn Nhok đang rủ trà chanh trong FB kìa ,hum nào rảnh anh bồi thường cho mọi người đê

OK ngay! không vấn đề! Em lên lịch tối thứ 7 hay chủ nhật tuần này đê! Tối ngày thường tuần này có hẹn hết rồi! Hờ hờ!
Mà sao lại phải bồi thường nhỉ! Anh làm thiệt hại cái gì à! :-/

ThuyLinh_asari

Hơ hơ anh hẹn e đi ăn ùi hem đi hem phạt thì thế nào ,tối thứ 7 Nhok rủ đi chơi trung thu kìa ,tiến hành lun :))

tusontay

Huyền Thoại

OK ngay! không vấn đề! Em lên lịch tối thứ 7 hay chủ nhật tuần này đê! Tối ngày thường tuần này có hẹn hết rồi! Hờ hờ!
Mà sao lại phải bồi thường nhỉ! Anh làm thiệt hại cái gì à! :-/
1/. Chú linhnguyen5187 ghê thật đó, mỗi hôm lại hẹn với một em! :D
2/. Chú bồi thường cái j mà ko biết sao? Hay để A nói hộ nhé! :))
Hơ hơ anh hẹn e đi ăn ùi hem đi hem phạt thì thế nào ,tối thứ 7 Nhok rủ đi chơi trung thu kìa ,tiến hành lun :))
Chú Linh sợ ko dám đi với Nhok đâu Kute! Đi với Nhok dễ bị băm bỏ lắm! :))

linhnguyen5187

Sao anh không nhớ cái vụ này nhỉ! Thôi, cứ sorry cái đã cho chắc không nhỡ đâu nhớ ra lại bảo là anh trối! :))
1/. Chú linhnguyen5187 ghê thật đó, mỗi hôm lại hẹn với một em! :D

Chú Linh sợ ko dám đi với Nhok đâu Kute! Đi với Nhok dễ bị băm bỏ lắm! :))
Nhok không sợ thì em sợ cái gì! Mà em toàn ở nhà chức hẹn hò gì đâu mà lão đổ oan cho người có tội thế nhỉ! :))

hoabantrang

Well-Known Member

Sao anh không nhớ cái vụ này nhỉ! Thôi, cứ sorry cái đã cho chắc không nhỡ đâu nhớ ra lại bảo là anh trối! :))

Đã trối rồi cơ à ? Sao lại thế ? Có gì bất bình mà lại ra đi sớm thế chứ ?:))

ThuyLinh_asari

Ðề: Offline sinh nhật Như Quỳnh tại Hà Nội ngày 04/09/2011 (Update hình ảnh ngày 09/09/11)

Thiệp tặng chị như do Mai Ngọc làm

Năm nay khác với mọi năm là buổi OFF lần này được chuẩn bị hẳn từ 3 tháng trước ,nhưng do có một số trục trặc kỹ thuật nên ko được như mong muốn ban đầu ,nhưng chúng ta đã có một buổi chiều vô cùng vui vẻ

Cũng như mọi khi ,mọi người vẫn không bao giờ đúng giờ nên 2h chiều chương trình mới đc bắt đầu

Mở đầu chương trình là chiếu lại một số clip về các buổi họp mặt từ năm 2008 đến nay ,kế tiếp mọi người cùng hát mừng sinh nhật chị Như và thổi nến bánh kem
Do chương trình năm nay khá dài nên không có màn giao lưu bởi những fans tham gia đã gặp nhau rât nhiều trong các buổi họp từ đâu năm đến nay

Chương trình văn nghệ bắt đầu bằng ca khúc Người Tình Mùa Đông do bạn Hoài Thu biểu diễn .Thu là một trong những gương mặt mới nhất tham gia cùng fans Hà Nội ,cũng rất tình cờ khi mọi người đến quán tập hát để chuẩn bị cho buổi OFF đã gặp Thu ở đó và tham gia cùng mọi người

Người Tình Mùa Đông - Hoài Thu - YouTube

Tiếp tục với những ca khúc để lại tên tuổi Như Quỳnh ko thể thiếu bài Chuyện Hoa Sim đc trinh bày bởi Việt Hoàn ,do không có nhiều thời gian tập luyện cùng mọi người nên Hoàn rất run ,mọi người dành rất nhiều những tràng pháo tay để khích lệ Hoàn và bạn đã biểu diễn rất thành công ca khúc Chuyện Hoa Sim,sau đó Hoàn còn bật mí Hoàn chọn bản Chuyện Hoa Sim bởi đó là bài hát đầu tiên Hoàn nghe chị Như hát và yêu mến tiếng hát của chị Như từ đó đến giờ
Chuyen Hoa Sim - Viet Hoan - YouTube

Đánh dấu bước ngoặc chị Như xuất hiện trên sâu khấu Thúy Nga bằng ca khúc Hoa Tím Người Xưa được trình bày bởi gương mặt rất quen thuộc với mọi người là anh mk3 .Giọng hát của anh mk3 chắc mọi người trên forum cũng có lần từng được thưởng thức trong chương trình thi karaoke trước đây
http://www.youtube.com/watch?v=qNSURCOQ6dE

Bạn Vân Anh ,người thắng giải trong cuộc thi karaoke năm ngoái năm nay cũng tham gia với ca khúc Chuyến Đi Về Sáng ,vượt cả 1 chặng đường dài từ Phú Thọ về Hà Nội tham gia cùng mọi người nên Vân Anh cũng khá mệt mỏi ,thêm vào là chưa tập qua nên cũng rất lúng túng mặt đỏ bừng cả lên ,nhưng sau những tràng pháo tay ủng hộ của bà con Vân Anh cũng hoàn thành ca khúc rất tốt .kéo Vân Anh lại phỏng vấn em nói đúng là đi từ sáng sớm nên cũng khá mệt nhưng đến đây gặp mọi người ,nhìn thấy mọi thứ ở đây chuẩn bị cho buổi mừng sinh nhật chị Như ,được tham gia đóng góp như một món quà tặng chị Như em cảm thấy rất vui và không còn mệt gì nữa
Chuyen Di Ve Sang - Van Anh - YouTube

Tiếp theo là 1 màn trình diễn rất đặc sắc trong nhạc phẩm Đính Ước của Duy Khánh và Thúy Ninh ,trước bài hát mình có giới thiệu Khánh xuất sắc hơn cả Trường Vũ mình nghe thấy có những tiếng cười ở phía dưới ,nhưng khi Khánh cất tiếng hát thì tất cả mọi người ở phía dưới đều đồng loạt vỗ tay ,do có thời gian tập luyện nên hai bạn diễn khá là mùi ,kết thúc bài hát những tiếng hò hét ở dười "hôn đi hôn đi " ...sau một chút ngần ngại có 1 màn hôn " tay" "rất lâu " ...trên sân khấu Thúy Nga là Như Quỳnh chờ Trường Vũ hôn ,nhưng hôm nay có vẻ là Duy Khánh chờ Thúy Ninh đồng ý để hôn ,mình có phỏng vấn qua bạn Duy Khánh là bạn mang tên của ca nhạc sĩ Duy Khánh ,sở hữu giọng hát của Trường Vũ là có gương mặt điển trai giống hệt tài tử HongKong Lâm Phong vậy bạn có dự định tiến tới trong lĩnh vực nghệ thuật ko thì Khánh trả lời là thực ra từ trước đến nay chưa bao giờ mình nghĩ sẽ tham gia vào làng giải trí ,mình hỏi tiếp vậy Khánh yêu mến tiếng hát của chị Như Quỳnh có liên quan đến cặp song ca Như Quỳnh, Trường Vũ ko thì Khánh trả lời thực ra mình nghe chị Như Quỳnh hát trước rồi mới biết đến Trường Vũ ,tiếp tục quay sang Thúy Ninh là màn trả thù riêng của Sao Băng ,có lẽ do nhiều lần bị Thúy Ninh bắt nạt ,hôm nay em đứng trên sân khấu nên thừa dip trả thù ,SB hỏi hồi nãy anh thấy Khánh hôn tay em ,em có còn muốn Khánh hôn lên chỗ nào nữa ko ? anh thấy là con gái hay thích hôn vào môi không biết em có như vậy ko ? quá bất ngờ với câu hỏi chọc phá nên bé Ninh trả lời là em không
Đính Ước - Duy Khánh ,Thúy Ninh - YouTube

Năm nay có sự xuất hiện của hai gương mặt đến từ FC Quang Lê cũng yêu mến tiếng hát của chi Như nên hai bạn đã chọn biểu diễn nhạc phẩm Áo Hoa ,nhưng do đến hôm OFF bạn Đô bị bịnh nên phải gọi gấp nhờ anh An đến thế vào song ca cùng chị Ngọc .Tuy rất bất ngờ nhưng anh An biểu diễn rất hay bài Áo Hoa ,còn về giong ca của chị Ngọc thì khỏi chê vào đâu đc ,phải nói là rất tuyệt vời
Người Tình Mùa Đông - Hoài Thu - YouTube

Chương trình văn nghệ tạm dừng để bắt đầu màn gameshow đầu tiên ,năm nay trò chơi khá mới lạ nên rất vui ,mọi người chia 3 đội và cùng chơi ,mỗi câu hỏi là mỗi lần tình điểm ,không khí rất nhộn nhịp ,những tiếng hò tiếng hét khi đội mình ghi được nhiều điểm ,cả những tiếng hò tiếng hét khi đội bạn ghi được ít điểm hoặc bị trừ điểm ,game đầu kết thúc với đội 1 và đội 2 cùng bằng điểm ,đội 3 kém hơn chút xíu
Phần 2 của game show là trò chơi ô chữ ,do có chút nhầm lẫn trong việc chuẩn bị nên xảy ra việc tranh luận qua lại ...cuối cùng là cả 3 đội sẽ đều giành điểm trong câu đó ,bất ngờ khi giữa cuộc chơi đội 2 tìm được từ khóa và giành 40 điểm bởi từ khóa " Liên Khúc Khi Không,Trách Người Trong Mộng "
Tạm dừng lại game show để tiếp tục chương trình văn nghệ trong nhạc phẩm Thương Về Miền Trung của anh mk3 .Do thời gian gameshow kéo dài nên tiến hành cho nhanh không kéo anh mk3 lại phỏng vấn nhiều
Một cặp song ca được chào đón nhất trong buổi OFF là anh Tường Vinh và Nguyệt Nga ,tuy là người bắc nhưng hai người hát giọng miền nam rất ngọt ngào trong nhạc phẩm Hương Tóc Mạ Non ,vì được tập luyện trước nên hai người diễn rất tốt,thêm vào bài hát là những câu đối thoại càng thêm đặc sắc

Hương Tóc Mạ Non - Nguyệt Nga ,Tường Vinh - YouTube

Chương trình biểu diễn lại tạm thời dừng lại để mọi người tham gia một phần game đặc biệt ,có 3 chai nước chia cho 3 đội và kèm theo mỗi người 1 cái ống mút ,đội nào hút hết nước trước sẽ giành chiến thắng và dành 50 điểm ,đội về nhì sẽ đc 25 điểm ,vì là game vận động nên mọi người rất hào hướng tham gia ,sau tiếng bắt đầu là những gương mặt vội vã ,cố gắng hút thật nhiều thật mạnh để đội mình giành chiến thắng ,những tiếng cười tiếng hò hét khi đội mình sắp hút hết nước ,thấy đội 1 hét lớn có vẻ họ đã đứng gần với chiến thắng ,nhưng thật bất ngờ khi đội 2 lại là đội tung chai nước lên đầu tiên ,cuối cùng đội 2 đã giành đc 50 điểm và đội 1 đc 25d
Chương trình tiếp tục với cặp song ca Duy Khánh và Mai Ngọc ,hai người rất ăn ý và tình căm trong nhạc phẩm Gõ Cửa Trái Tim

Gõ Cửa Trái Tim - Duy Khánh ,Mai Ngọc - YouTube

Hai gương mặt rất quen thuộc của chúng ta là Nguyệt Nga và Thúy Ninh trong nhạc phẩm LK Kiếp Nghèo và Xin Thời Gian Qua Mau
http://www.youtube.com/watch?v=y7PEeaU8KcY

Kết thúc chương trình văn nghệ là những nỗi niềm tâm sự của hai chàng lãng tử Tường Vinh và Duy Khánh trong nhạc phẩm Sao Em Nỡ Vô Tình
Sao Em No Vo Tinh - Tuong Vinh & Duy Khanh - YouTube

Tiếp tục với màn game show cuối cùng để tìm ra đội thắng cuộc do thời gian quá trễ nên một số thành viên trong đội 1 phải về trước chỉ còn lại Nguyệt Nga ,Jan_nd và Minh Nguyệt ,vì thế nên anh Mk3 tình nguyện bỏ máy camera để tham gia chơi game cùng hai đội ,anh mk3 và Nga theo đội 3 và Jan_nd,Nguyệt theo đội 1
Càng về cuối cuộc đua càng hấp dẫn ,tuy đội 2 tỏ ra xuất sắc hơn khi liên tục ghi điểm ,nhưng do điểm số tăng dần theo cấp số nhân nên sau một câu trả lời rất xuất sắc nhân 40 lần đội 3 dành đc 360 điểm nâng tổng số điểm của đội mình lên 600đ so với 587đ của đội 2 ...vậy là đội 3 đã giành chiến thắng sao ?? câu trả lời là chưa ,vẫn còn câu hỏi đặc biệt mỗi câu sẽ được 14 đ như vậy đồng nghĩa với việc đội nào trả lời đc 2 câu hỏi cuối sẽ giành chiến thắng ....
Câu đầu tiên mọi người chăm chú theo dõi những dòng chữ chạy trên màn hình ,bất ngờ tiếng cười ồ cả lên khi Kỳ Anh xuất hiện trên màn hình ....Bài hát gì ? mọi người liên tưởng đến bài hát gì ? ...rõ ràng là Kỳ Anh biết ,mình cũng bất ngờ khi không thấy bạn ý có tín hịêu trả lời ,có lẽ vẫn còn quá bất ngờ với hình ảnh của mình ,đội 2 đã đưa ra tín hiệu trả lời đó chính là bài "Nàng Trinh Nữ Tên Thiệu "
Câu hỏi kế tiếp vẫn là hình ảnh của Kỳ Anh kèm theo dòng chữ "groom from Miệt garden" đội 2 rất nhanh tay trả lời : Làm Dâu Miệt Vườn ...rất chính xác ,vậy là đội 2 đã giành chiến thắng ,xin chúc mừng đội 2
Chương trình thành công tốt đẹp và trao giải cho đội thắng cuộc cũng như bốc thăm may mắn

ThuyLinh_asari

Ðề: Offline sinh nhật Như Quỳnh tại Hà Nội ngày 04/09/2011 (Update hình ảnh ngày 09/09/11)

Một số hình ảnh

Chuẩn bị treo Bg

Đã treo lên

Tường Vinh

Nga

Linh

Thúy Ninh

Long

Mai Ngọc

Hoàn và Ninh

Vân Anh

Hoàng

Jan và Ninh

Hoàn va Linh

ThuyLinh_asari

Bên trong sân khấu

Trò chơi ô chữ

Anh Mk3 phụ trách quay phim

Long

Hoàng,Tuyên ,cô Hoa và Phương

Hùng .Vân Anh,Ngọc

ThuyLinh_asari

Khánh và Ninh trong nhạc phẩm “anh ơi em biết rằng, là em có bầu ,giờ anh tính sao? Ngày tháng tương lai

Hoàn và Thu

Khánh và Thu

Vinh và Khánh

Vân Anh và anh Mk3

Hoàn và Hùng

Vân Anh và Khánh

Ninh,Sao Băng ,Nga

Dàn diễn viên trong bộ phim Điệp Vụ Không Không Có sắp trình làng trong tương lai Kỳ Anh,Ninh,Sao Băng

Sao Băng và Linh với áo Fc màu trắng

Hùng và Linh

Jan và Ninh

Mk và Khánh

Bộ phép thuật Ninh,Jan,Nga

Nguyệt –người may mắn bốc thăm trúng dvd và Ninh

Ai xinh hơn nhỉ ? Jan,Kỳ Anh,Ninh

Ninh và Hùng

Khánh và Loan

Quỳnh_lena – người may mắn trúng cd Duyên phận và Ninh trúng cd Yêu Tiếng Hát Ngày Xưa

Anh Dũng chủ quán người hỗ trợ âm thanh cho buổi off

Kỳ Anh và Ninh

Mọi người cùng chụp ảnh tập thể

ThuyLinh_asari

Vẫn còn những pạn ở lại quậy phá

Ai cười đẹp nhất nhỉ??

Mọi người nhìn kỹ cái lưng ,gặp chỗ nào uýnh chỗ đó nhé

Dù vóc dáng nhỏ bé ,không ngại đối thủ to lớn hơn mình quyết tâm bảo vệ idol

Ôm chưa đủ , hun cái nữa (á sàm sỡ chị Như)

Em này còn dữ dội hơn

Hai vợ chồng nhà “ Giờ Tý Canh Ba “

Cặp Oan Gia Tương Phùng

Về đây bên nhau ta nối lại tình xưa

HDCP

Super Moderators

Bao nhiêu em trẻ mà chẳng có lấy một ai đẹp bằng Như Quỳnh :))

tusontay

Huyền Thoại

Bao nhiêu em trẻ mà chẳng có lấy một ai đẹp bằng Như Quỳnh :))
Ko thấy cái búa kia hả?????????

Chúc mừng sinh nhật Như Quỳnh! :D

trantien0072

Well-Known Member

Linh ơi gỡ cái ảnh cô bé cầm búa trước cái ảnh đi, thần tượng nhìn thấy lại hiểu lầm :D

Nhok

Eo nhiều bạn năm ngoái mình gặp vẫn còn nguyên xi nha :D

Nhưng mà cái anh tiếp viên hàng không đâu mất rồi Linh ơi :))

Many thanks ^^

ThuyLinh_asari

ui Nhok nhớ dai nhỉ ,gặp mỗi lần mà ấn tượng khó phai ,tiếc là trong ngày off anh ý đang ở Pháp nên ko tham dự đc

Bên trên